Góp Ý BQT xin CHÚ Ý !!!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi Smod_06, 5/7/11.

1. Smod_06

Smod_06 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Vì lâu nay có 1 số ít các TV khi lên diễn đàn ưa thích khích bác, chỉ trích hoặc ngáng bạc nhau gây mất đoàn kết không hay với nhau trong diễn đàn...
    Trong khi đó các ace Smod vì ít thời gian online hoặc khi online vô tình không thấy hoặc bỏ sót những bài viết này nên chưa xử lý kịp thời những bài viết mang tính phá rối như trên.
    Nay tôi xin đại diện BQT mở mục này ra với mong muốn các ace thân thiết của diễn đàn khi thấy bài viết nào vi phạm những điều đã nêu ở trên thì hãy vui lòng trích lại bài viết hoặc đưa đường link lên để các ace Smod khi đăng nhập sẽ xử lý nhanh & kịp thời những bài viết vi phạm này.
    Để cho diễn đàn ngày càng vui, thân thiện & đoàn kết kết hơn nữa, BQT sẽ rất hoan nghênh các ace chúng ta hãy cùng góp tay xây dựng nhiệt tình cùng BQT trong vấn đề này.
    Đại diện BQT xin chân thành cám ơn các ace, chúc tất cả các ace XSTT luôn gặp nhiều niềm vui, hạnh phúc & may mắn trong cuộc sống, thanks!

2. totti

totti Thần Tài

Vậy mình thấy forum chúng ta nên làm thêm 1 link là BÁO CÁO VI PHẠM tại mỗi bài viết được không nếu có anh em nào mà spam hay chỉ trích người khác thì chỉ cần nhấn vào link này thì MOD sẽ dễ kiểm soát và xử lý hơn.

Vài lời góp ý mong forum chúng ta ngày càng phát triển lớn mạnh hơn

3. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Tại góc phải trên cùng mỗi bài viết có icon báo cáo vi phạm [​IMG], khi có bài viết mà theo các bạn là vi phạm, gây mất đoàn kết... các bạn vui lòng bấm vào icon đó và viết báo cáo của mình, nội dung sẽ được gởi đến khu vực riêng của Ban Quản Trị để xem xét và nghiêm túc xử lý.

Cảm ơn những ý kiến đóng góp của các bạn!