Bộ nhật ki chuyện tình ...

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi ĐAM MÊ, 9/10/14.

1. ĐAM MÊ

ĐAM MÊ Thần Tài Perennial member

sorry !
    chuyện tình thật lãng mạn ...sang tiền ...
    Bộ tập tiếng ANH được dịch sang từ goodle nên có nhiều câu sẻ có hiểu...
    Hãy rút ra kinh nghiệm suy nghỉ thật kỉ ...
    Khi bắt đầu chuyện thấy bất thường nên ham vui luôn muốn ...đưa hết vào trận để làm thành một tập chuyện nhật kí xem mà ...
    Bắt đầu ngày 4-9 đến 9-10 sự thật cũng hơi hoàn thành nhưng không biết còn nữa không gì còn tập nữa đang thế tấn công tiếp nếu mà ...sẽ lộ thật toàn diện 100% ,nhưng bao nhiêu đây cũng đủ rồi ...
    Rút kinh nghiệm từ khi biết internet tới bi giờ ...HẢY CẢNH GIÁC

2. ĐAM MÊ

Khen tốt nhất của mùa giải. nhờ trả lời của bạn cho tôi, tôi rất vui mừng để đọc email của bạn, Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã đưa ra thời gian quý báu của bạn chỉ để trả lời tôi. Tôi hy vọng email tầm với của tôi với bạn trong tình trạng tốt cho sức khỏe? Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã trả lời thư của tôi một lần nữa, nó là niềm vui lớn của tôi được gặp các bạn. chỉ cảm thấy rất hạnh phúc sau khi nhìn thấy email của bạn, khi tôi thấy hồ sơ của bạn tôi thích nó và nó chạm vào trái tim tôi để bắt đầu liên lạc với bạn. Cảm ơn Chúa, bạn trả lời không chút do dự. Vâng, ai biết được tương lai? Hy vọng bạn đang có thời gian tuyệt vời đó? Thiên Chúa có thể nhìn thấy chúng tôi thông qua, đạo các chúng tôi và cho trọn vẹn của Ngài sẽ được thực hiện trong cuộc sống của chúng tôi. Tên đầy đủ của tôi là Joe Milligan, tôi 46 tuổi, tôi đã được sinh ra vào ngày 27 tháng 7 năm 1967 tôi từ Hà Lan nhưng ở đây quốc Anh. Tôi còn độc thân, tôi muốn bạn biết tôi không ở đây để chơi trò chơi. chỉ tìm kiếm một tình yêu đích thực, là bạn vẫn còn quan tâm đến? Tôi 5'11,182cm, thể thao cơ thể / cơ bắp, tôi sống ở Vương quốc Anh, tôi làm việc như một kỹ sư kiến ​​trúc, tôi thiết kế, xây dựng nhà ở, đường giao thông, cầu và mua sắm Mall. tôi cũng làm việc bán các vật liệu xây dựng ..you có thể gọi tôi là một nhà thầu. Tôi yêu công việc của tôi, coz tôi làm đi một số bộ phận của worlds..and tin hay không tôi không đáng gì cả Tôi có một bằng thạc sĩ, một chú công việc ổn định, một chiếc xe đẹp, xe gắn máy và tất cả mọi thứ mà đi với nó. tôi sẽ muốn biết thêm về bạn ... tôi hy vọng tôi đã không khoan bạn với email dài của tôi .. tôi mong được đọc từ bạn sớm và tận hưởng ngày của bạn ...
    Trân người bạn mới,
    Joe ...

Xin chào thân mến,
    Cảm ơn rất nhiều email của bạn đáng yêu và tôi thích đọc nó rất nhiều .i bao giờ cảm thấy nhàm chán với email của bạn và tôi có thể cảm thấy tất cả sự trung thực từ email của bạn rằng bạn nghiêm túc với tôi, tôi không bao giờ gửi email này cho nhiều người nhưng đối với bạn alone..more về family..My tôi người cha quá cố là một người đàn ông tuyệt vời loại và một nhà từ thiện Ông đã làm việc ở các bộ và các tổ chức trong quá khứ khác nhau và giúp đỡ nhiều người cả về tinh thần và tài chính. Bố là một nhà thầu đã làm việc với các công ty nước ngoài. Ông đã ở United Arab Emirate (UAE), Singapore và Malaysia, Đông Nam Á cách đây vài năm cho một hợp đồng nhưng mọi thứ đã không làm việc tốt, sẽ cho bạn biết thêm về rằng khi chúng ta giữ trong touch.Furthermore, tôi là một niềm vui chàng trai yêu thương những người quan tâm về sự cần thiết của những người khác. Tôi thích đi du lịch và mua sắm. Tôi thích nghe nhạc. Vào cuối tuần, thích đi phía biển có tâm trí thư giãn và nhìn thấy không khí trong lành từ biển đẹp và nếu có cơ hội, tôi sử dụng để đi du lịch xung quanh. Tôi nấu ăn đôi khi tôi thích nấu ăn. Hạnh phúc luôn luôn làm cho tôi cảm thấy mỗi ngày trẻ. Tôi rất vui mừng cho cuộc sống của tôi và thực sự cảm ơn Thiên Chúa cho tất cả các phước lành của Ngài trên family.e của tôi ..
    Mong muốn của tôi là để đáp ứng một nhạy cảm, ấm áp, người phụ nữ quyết đoán độc thân muốn có một mối quan hệ. Giải thích của tôi về một người phụ nữ là một trong những người mà bạn có thể đổ ra tất cả các nội dung của trái tim của bạn, trấu và hạt nhau, biết rằng sự dịu dàng của bàn tay sẽ mất tất cả, chọn lọc nó, giữ cho rằng đó là giá trị lưu giữ và, với một hơi thở của lòng tốt, thổi phần còn lại đi. Tôi cảm ơn bạn trước cho phép tôi vào cuộc sống của bạn. Tôi đang tìm kiếm một người có một cảm giác tuyệt vời của sự hài hước và trái tim lớn, tò mò về những điều mới mà muốn chia sẻ kinh nghiệm mới hoặc habits.I tuổi đang tìm kiếm một người tin rằng một đối tác thân mật thực sự nhìn ra cho người khác và ngược lại. Trong khi điều hướng cuộc sống với nhau, chúng tôi quan tâm và lo lắng cho nhau hạnh phúc vì chúng ta làm cho nhau rất hạnh phúc và chúng tôi yêu nhau rất nhiều.
    Bạn bè mới,
    Joe nhờ ....

3. ĐAM MÊ

.
    Chào buổi sáng với bạn người bạn mới thân yêu của tôi và làm thế nào bạn làm hôm nay tôi hy vọng bạn đang làm rất tốt tôi có một số câu hỏi để hỏi bạn thân yêu của tôi, tôi nghĩ rằng đây là cách tốt hơn cho cả hai chúng tôi biết nhau hơn đây là một số câu hỏi và hy vọng tôi có thể nhận được câu trả lời chân thành từ bạn.
    Điều gì làm bạn thích xem trên truyền hình?
    Điều gì làm cho bạn tức giận ... ??
    Điều gì làm cho bạn cười khó khăn như vậy mà bạn không thể đứng lên .. ???
    Những loại phim nào bạn thích xem .. ??
    Màu gì bạn sơn móng chân của bạn .. ???
    Loại tên hoặc thương hiệu quần áo nào mà bạn thích để mặc .. ??
    Những gì một người đàn ông như tôi cần phải làm gì để mang lại tình yêu đích thực để bạn ??
    Những gì một người đàn ông như tôi cần phải làm gì để mang lại niềm tin cho bạn ??
    Bạn nghĩ gì là lãng mạn .. ??
    Bạn nghĩ gì mang lại niềm đam mê với một vài .. ??
    Bạn thấy những gì mình đang làm tại thời điểm này trong năm tới ..?
    Mục tiêu của bạn trong cuộc sống là gì .. ??
    Có gì bf cũ của bạn sẽ nói về bạn nếu tôi có cơ hội để nói chuyện với anh ta? Có vẻ như một câu hỏi thi, he he. hy vọng sẽ có được câu trả lời chân thành của bạn, cảm thấy tự do để yêu cầu bất cứ điều gì bạn muốn biết về tôi, hy vọng tôi không bao giờ chán bạn với việc chăm sóc questions..take của tôi và có một ngày đáng yêu và quan tâm của mình để family..looking bạn mong được nghe từ bạn sớm ..
    Trân trọng
    Joe ...

Chào buổi sáng với bạn thân yêu của tôi và làm thế nào bạn làm hôm nay tôi hy vọng bạn đang làm lớn của tôi yêu bạn có biết rằng cuộc sống không được thưởng thức mà không có một người đặc biệt bên cạnh chúng ta, Nó thực sự là không thể có một cuộc sống hạnh phúc mà không có một đối tác, bạn có thể có nhiều bạn bè hoặc người thân có thể dành nhiều thời gian với bạn nhưng sau đó, họ vẫn phải để lại cho bạn đằng sau, nhưng khi bạn có một đối tác đặc biệt, họ sẽ luôn luôn ở đó đợi em khi needed..Please không cảm thấy lo lắng về các câu hỏi. Trong thực tế, tôi nghĩ rằng đây là một cách tốt để chúng ta hiểu nhau hơn. Tôi đánh giá cao sự trung thực của bạn, và tôi cảm thấy may mắn được gặp các bạn trên internet. Bây giờ hãy để tôi trả lời tất cả các câu hỏi từng người một lại cho bạn ..:
    Tôi thích đọc sách, nghe nhạc êm dịu và đọc sách, nấu ăn, dọn dẹp và rửa để dành nhiều thời gian rảnh rỗi của tôi. Tôi thích đi du lịch nhất, tôi thích mùi của thiên nhiên, và nó có thể mang lại cho tôi niềm vui lớn lao. Tôi thích xem tin tức và một số chương trình truyền hình hài hước. mình bị lừa dối sẽ làm cho tôi rất tức giận. Tôi tìm kiếm một người phụ nữ đơn giản, trưởng thành, trung thực và sự hiểu biết .humble, thông minh, Allah sợ và tôn trọng và tôi đã tìm thấy những phẩm chất trong bạn. Bạn nghĩ bạn có phẩm chất tuyệt vời như vậy? Tôi nghĩ rằng điều lãng mạn nhất là cặp vợ chồng mà có thể đi bộ tay trong tay với nhau trong con đường cuộc sống của họ, và họ vẫn còn yêu nhau cho đến ngày họ qua đời! Tôi nghĩ chúng ta nên làm những điều cả hai chúng tôi muốn làm sau đó chúng ta có thể giữ cho niềm đam mê. Nếu bạn có một cơ hội để trò chuyện với tôi, tôi chắc chắn tôi sẽ có cơ hội để trò chuyện bạn .... con gái của tôi là tốt.
    Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Mong muốn của tôi là để cho gia đình tôi và tất cả những người xung quanh tôi sống hạnh phúc và khỏe mạnh cuộc sống hàng ngày, tôi muốn tôi có thể dành phần còn lại của cuộc đời tôi cùng với một người nào đó. Tôi hy vọng và một trong đó là bạn! OK, phải dừng lại ở đây, và hy vọng bạn sẽ cảm thấy hài lòng với câu trả lời của tôi. Trong khi đó về làm thế nào tôi dành cuối tuần của tôi, vào ngày thứ bảy, tôi làm việc nửa ngày và sau đó, tôi phải làm một số rửa và làm sạch tại nhà trong khi vào ngày chủ nhật, tôi đi đến thể thao và sau thể thao, tôi chuẩn bị bữa tối của tôi hay chơi Golf .. nhưng bình thường, tôi chỉ ở nhà và nghỉ ngơi và tập thể dục. điểm số của tôi là gì?, hehe .. .enjoy chăm sóc ban ngày .take của bạn và có một tuần mới đáng yêu và hy vọng sẽ đọc từ bạn sớm ....
    Người bạn mới của bạn Trân trọng,
    Joe ...

4. ĐAM MÊ

.

My Dearest mật ong,
    Làm thế nào là bạn và gia đình của bạn? .. Hy vọng tất cả đang chuyển động tốt với bạn hơn tình yêu của tôi có xin lỗi vì đã không thể viết cho em mỗi giờ mật ong. ngày hôm nay tôi sẽ làm việc nửa ngày, vì tôi sẽ có một cuộc họp với các trường đại học của tôi. tình yêu của tôi, tôi không quan tâm đến ngoại hình của bạn tất cả tôi quan tâm là đáng yêu và chân thành trái tim của bạn tôi thích cách bạn rất dễ thương với tôi. Tôi đã in hình ảnh của bạn và giữ trong phòng ngủ của tôi và văn phòng để tôi có thể nhìn thấy bạn luôn.
    My Love Tôi muốn các bạn biết rằng kể từ ngày chúng tôi gặp nhau tôi đã rơi sâu sắc trong tình yêu với bạn. Không có từ nào để diễn tả lòng biết ơn của tôi cảm thấy trong trái tim của tôi rằng bạn bước vào cuộc đời tôi, và làm thế nào bạn làm cho mỗi ngày trở nên đặc biệt. Bạn chính là cuộc sống của tôi, trái tim tôi, tâm hồn tôi. Bạn là người bạn tốt nhất của tôi, một tình yêu đích thực của tôi, một và duy nhất của tôi. Tôi yêu bạn hơn ngày hôm nay hơn tôi đã làm ngày hôm qua, và tôi sẽ yêu em ngày mai nhiều hơn tôi today.I là một christian
    Tôi đã cố gắng để tìm một cách để thể hiện tình cảm của mình cho bạn. Tôi đã luôn luôn muốn tạo ra một cái gì đó độc đáo để hiển thị bạn chỉ cần bao nhiêu Tôi yêu bạn. Bây giờ tôi đã tìm thấy đúng nơi, và tôi sẽ nói với thế giới rằng tôi LOVE YOU! Nghe có vẻ điên rồ và ủy mị, nhưng tôi muốn nói với toàn thể vũ trụ về tình cảm thực sự và chân thành anh dành cho em. Tôi không thể nói cho bạn biết chính xác làm thế nào tôi cảm thấy, nhưng tôi hy vọng rằng bạn cảm thấy sự ấm áp của tình yêu của tôi bất cứ khi nào chúng ta cùng nhau. Tôi sẽ ở đây bên cạnh bạn bất cứ lúc nào bạn cần tôi, và tôi sẽ được với bạn cho đến khi tôi trút hơi thở cuối cùng của tôi. Tôi hứa sẽ chia sẻ cuộc sống của tôi với bạn không có vấn đề gì ngày mai có thể mang lại ...
    Luôn luôn nhớ thời gian tốt, chúng tôi đã có và làm thế nào chúng tôi đưa ra là tốt nhất trong nhau. Ở trong tình yêu, anh yêu, và giữ cho rằng dịu dàng, nụ cười ngọt ngào trên khuôn mặt của bạn. Biết rằng tôi sẽ yêu bạn forever.Happy ngày mới ..
    Tình yêu của bạn Luôn luôn,
    Joe .....

Chào buổi sáng cho bạn và làm thế nào bạn làm hôm nay tôi hy vọng bạn đang làm rất tốt xin vui lòng tôi muốn bạn hiểu tình yêu này của tôi khi lần đầu tiên tôi nhìn thấy bạn, bạn mất hơi thở của anh.
    Khi bạn lần đầu tiên nói chuyện với tôi, tôi không thể nghĩ ra.
    Khi bạn hỏi tôi ra, tôi không thể trả lời.
    Khi bạn chạm vào tôi, tôi đã run rẩy tất cả thông qua cơ thể của tôi.
    Và khi chúng tôi hôn nhau, tôi bay đi trong giấc mơ của tôi.
    Gặp bạn là số phận, trở thành bạn của bạn là một lựa chọn, nhưng rơi vào tình yêu với bạn là ngoài tầm kiểm soát của tôi.
    Bạn không thể yêu tôi như tôi yêu bạn, Bạn không thể chăm sóc cho tôi như tôi chăm sóc cho bạn Nhưng nếu bạn cần tôi, tôi sẽ luôn luôn được xung quanh cho bạn.
    Tôi muốn những giấc mơ giống như mong muốn, và mong muốn trở thành sự thật, nguyên nhân gây ra trong những giấc mơ của tôi, tôi luôn luôn với bạn.

5. ĐAM MÊ

Chào buổi sáng với bạn thân và làm thế nào bạn làm hôm nay của tôi, tôi hy vọng bạn đang làm rất tốt thân yêu của tôi, tôi viết lá thư này để bạn yêu cầu bạn như thế nào thì bạn sẽ dành ngày cuối tuần của bạn? Tôi hy vọng tất cả sẽ là tuyệt vời với bạn, tôi sẽ là tốt vì am bào để chi tiêu nó với mẹ tôi. nhưng tôi không bao giờ biết là tôi sẽ đưa cô đến có thể chúng tôi đi bãi biển.
    Xin vui lòng cho tôi biết làm thế nào bạn đang thực sự làm vui lòng tôi không biết lý do tại sao bạn có ý tiêu cực như bạn có thể thấy tôi cởi mở với tất cả tôi không che giấu bất cứ điều gì đó là cuộc sống của tôi .. Và tôi vẫn hứa hẹn với bạn rằng tôi không bao giờ làm cho bạn khóc hoặc không bao giờ thấy em buồn. Tôi không có thời gian cho bất kỳ trò chơi hoặc vui vẻ chỉ để có được một nửa khác của tôi và được hạnh phúc mãi mãi ....
    Tình yêu của tôi, tôi không thể chịu nổi. Nó chỉ là quá khó để có thể đi từ bạn. Tôi thường không sao, nhưng vào những thời điểm như thế này (đặc biệt này vài ngày) nó chỉ trở nên quá sức chịu đựng. Tôi không thể ngủ đêm qua từ suy nghĩ về bạn ..... suy nghĩ của bạn thực sự đã cho ý nghĩa cho cuộc sống của tôi và tôi có thể thấy lý do yêu thương bản thân mình một lần nữa kể từ khi bạn bước vào cuộc đời tôi, cảm ơn rất nhiều vì đã đi vào cuộc sống của tôi.
    Tôi chỉ cần có để cho bạn biết, thân yêu của tôi, chia sẻ với bạn rằng một phần thiêng liêng của nội tâm, cuộc sống bí mật của tôi, những suy nghĩ tôi nghĩ rằng mọi người đều có, nhưng không phải luôn luôn nói. Tôi biết rằng đôi khi niềm tự hào được trong cách thể hiện cảm xúc nhưng khi bạn nhìn theo nó, bạn phải tìm hiểu lý do ....
    Em yêu, anh không bao giờ có thể giải thích những cảm giác tôi đã có trong tuần cuối cùng này, nó có vẻ như chúng ta quen biết nhau trong 1 năm cộng với bây giờ, có lẽ đó là bởi vì mỗi thời điểm bạn đã được đi đã được lấp đầy với những kỷ niệm chơi hơn và hơn trong tôi quan tâm, những kỷ niệm đẹp. sợ rằng siết dạ dày của tôi là vượt quá sự hiểu, để sống một ngày khác với ra bạn sẽ không được sống, bạn là hơi thở của tôi, mạch của tôi, bạn làm cho tôi toàn bộ .....
    Mật ong, trở về nhà với tôi! Hãy !! Tôi tự hào với tất cả những gì có và như tôi đã nói, hứa với em một đời hạnh phúc, chăm sóc, sự hiểu biết và tình yêu. Hãy nhảy trên mặt trăng với tôi. Bạn có tất cả, tôi không cần và cũng không muốn bất cứ điều gì khác cả. Bạn là thiên đường của tôi trên trái đất và tôi cần phải sống ở đó, nếu bạn đi ... Tôi cần phải là tốt, tôi có hai thiên thần và tôi cần phải có một trong số họ .... mà trong số họ làm bạn nghĩ rằng tôi cần được với thân yêu của tôi? ..
    Tôi ở đây để nói hạnh phúc ngày cuối tuần để bạn yêu, xin vui lòng chăm sóc bản thân của bạn cho tôi nhờ ..... tình yêu và nhớ em luôn ....
    Xin Thiên Chúa chúc lành cho bạn
    Tình yêu của bạn,
    Joe ....

6. ĐAM MÊ

.

My Dearest mật ong,
    Làm thế nào là bạn và gia đình của bạn? .. Hy vọng tất cả đang chuyển động tốt với bạn hơn tình yêu của tôi có xin lỗi vì đã không thể viết cho em mỗi giờ mật ong. tình yêu của tôi, tôi không quan tâm đến ngoại hình của bạn tất cả tôi quan tâm là bạn đáng yêu và chân thành trái tim tôi thích cách bạn rất dễ thương với tôi ... tôi có thể tìm kiếm toàn bộ cuộc sống của tôi thông qua và thông qua và không bao giờ tìm thấy một tình yêu bạn.Tôi cuộc sống của tôi vì nó đã cho tôi bạn tôi yêu bạn vì bạn là cuộc sống của tôi Khi bạn nhìn thấy một ngôi sao rơi vào ban đêm, làm cho một điều ước, nó sẽ trở thành sự thật bởi vì tôi muốn và tôi thấy bạn. Nếu tôi phải chọn để hít thở hoặc để yêu em, tôi sẽ sử dụng hơi thở cuối cùng của tôi để cho bạn biết rằng ... anh yêu em. có tình yêu của tôi tôi nghĩ là thời gian cao cho tôi phải suy nghĩ về nơi để định cư và nếu tôi có thể hỏi bạn nơi bạn muốn chúng tôi giải quyết cuối cùng cos sự khác biệt này nên tôi được tham gia cả hai chúng tôi hy vọng bạn biết cos chúng tôi là một gia đình bây giờ ..
    Họ nói rằng bạn chỉ rơi vào tình yêu một lần, nhưng đó không thể là sự thật ... Mỗi khi tôi nhìn bạn, tôi rơi vào tình yêu một lần nữa. Em sẽ yêu anh cho đến ngày hôm sau mãi mãi. Đó là phép thuật mỗi lần chúng tôi ôm nhau, mỗi lần chúng tôi âu yếm, và mỗi lần chúng tôi hôn nhau. Tôi cảm thấy nổi da gà trên một lần nữa. Tôi không bao giờ muốn để cho bạn đi vì sợ mất bạn, vì vậy tôi chỉ giữ một chút chặt chẽ hơn mỗi ngày, từ chối để cho đi. Bạn sẽ không bao giờ biết tôi cảm thấy ấm áp trong tôi Tình yêu là mạnh mẽ nhưng tinh tế. Nó có thể là tình yêu thực sự broken.To là phải hiểu this.To trong tình yêu được tôn trọng cứng this.It để cho tâm trí của bạn để ngừng yêu một người nào đó khi trái tim của bạn vẫn does.The những điều tốt nhất và đẹp nhất trên thế giới có thể không được nhìn thấy, cũng không xúc động, nhưng cảm thấy trong tim.
    Tình yêu giống như ánh nắng mặt trời. Nó mang đến một ánh sáng vàng để khuôn mặt khán giả của hãng. Và một cảm giác ấm áp trên khắp cơ thể của họ. Nó đánh thức linh hồn và mở mắt. Và khi trên của nó, nó để lại hàng tỷ kỷ niệm nhỏ được gọi là ngôi sao. Để nhắc nhở thế giới, mà nó vẫn còn tồn tại. Khi bạn yêu một ai đó, nó là cái gì. Khi ai đó yêu bạn, đó là một chuyện khác. Khi bạn yêu người yêu bạn trở lại, đó là everything.The điều vĩ đại nhất bạn sẽ học được chỉ để yêu thương và được yêu thương trong return.Love được như gió, bạn có thể nhìn thấy nó nhưng bạn không thể cảm thấy it.A tình yêu mà chỉ có bị từ chối đi người stronger.Love, sử dụng những thứ. Không sử dụng người, không yêu mọi thứ.
    Đừng rơi vào tình yêu với một ai đó, bạn có thể sống với, rơi vào tình yêu với một người nào đó bạn không thể sống without.Love không phải là việc tìm kiếm người hoàn hảo, đó là tìm kiếm người hoàn hảo và nhìn thấy cách thức chúng được perfect.If bạn yêu thích ai đó đặt tên của họ trong một vòng tròn không phải là một trái tim vì trái tim có thể phá vỡ vòng tròn nhưng đi mãi mãi.
    Trước hết tôi bắt đầu bằng cách nói rằng tôi yêu em rất nhiều; và trái tim tôi đập một mình để từng hơi thở duy nhất của bạn. Tôi sẽ luôn yêu bạn tôi không thể thay đổi điều đó; bạn sẽ luôn luôn được vào suy nghĩ của tôi, tôi không thể không có nhưng bạn yêu một ai đó khác tôi không thể chịu đựng điều đó. Tình yêu anh dành cho em là vĩnh cửu khi bạn nói với tôi trái tim của bạn đã có vẫn còn; Tôi nghĩa là chết trong lúc đó, hạnh phúc của tôi đã bị nghiền nát, thế giới của tôi bị phá vỡ và trái tim tôi đã bị rách trên đầu trang của rằng đó là tất cả thông qua một tin nhắn nhưng số phận luôn có những nhu cầu đặc thù của nó ...
    BẠN LOVE,
    Con cò xanh nhảy quanh hòn đá...Joe ...

Làm thế nào bạn có ngày hôm nay mật ong? chỉ thiếu bạn ...
    Chỉ cần cho bạn biết rằng tôi thích này 3 điều
    ánh nắng mặt trời, mặt trăng, bạn.
    ánh nắng mặt trời là ánh sáng ngày
    mặt trăng cho ban đêm.
    Bạn luôn trong cuộc sống của tôi.
    Đang lên kế hoạch để xem nếu tôi có thể đến thăm bạn vào cuối tháng tới
    vì vậy chúng ta để tất cả mọi thứ cho đến khi tôi đến.
    tình yêu mãi mãi.
    Joe ..................

7. ĐAM MÊ

.
    Em yêu ,,
    Làm thế nào bạn làm ngày hôm nay, hy vọng bạn đã có một ngày tuyệt vời ở đó tôi là tốt ở đây làm rất tốt cũng chỉ là tôi luôn luôn bận rộn ở đây, nhưng trong mọi sự suy nghĩ về bạn mỗi phút của day.how là đêm cuối cùng hy vọng giấc ngủ của bạn bạn ngủ tôi cũng thấy anh trong giấc mơ của tôi đêm qua nuôi cặp song sinh của tôi Babe trong phòng ngủ của chúng tôi oh Thiên Chúa của tôi, tôi nhanh chóng tỉnh dậy và bạn không có ở đó tôi đã nói chuyện với Thiên Chúa trong lời cầu nguyện của tôi xin vui lòng Thiên Chúa cho tôi cơ hội được gặp các bạn để sớm. Mật ong có bạn mơ ước về tôi trước? .. Điều này cho thấy tôi rằng tương lai của chúng tôi là sáng ... cảm ơn rất nhiều cho các email đáng yêu của bạn với tôi tôi thực sự thích đọc chúng, họ âm thanh tuyệt vời và tôi thực sự hạnh phúc được gặp các bạn trực tuyến như tôi cũng sẽ không bao giờ làm tổn thương bạn, tôi hứa sẽ không nhìn thấy bạn khóc hay buồn trong cuộc sống của tôi không bao giờ tôi thề cho rằng tình yêu của tôi. Tôi rất biết ơn có bạn yêu cuộc sống của tôi ... đây là số điện thoại di động của tôi +44703.....761 hoặc bạn có thể nhắn tin cho tôi với con số này +44752...9094 xin vui lòng tôi muốn nghe giọng nói đáng yêu của bạn và tôi có thể có của bạn ...
    Tình yêu của tôi không phải lo lắng Thiên Chúa đã đáp lời cầu nguyện của chúng tôi để mang lại cho chúng ta với nhau như một, bạn đang thực sự tốt, nhưng chỉ cần chờ đợi cho tôi được gặp anh. Cảm ơn một lần nữa để đi vào cuộc sống của tôi, tôi yêu bạn nhiều Darling.I'm của tôi không chỉ có tình yêu nhưng tôi trong tình yêu với bạn deeply..How về gia đình của bạn Wow, tôi thậm chí không biết bắt đầu từ đâu. Bạn làm cho bảng Anh trái tim tôi quá nhanh và tôi thậm chí không thể bắt hơi thở của tôi. Bạn cho tôi nổi da gà khắp cơ thể của tôi và bạn tất cả tôi nghĩ về. Tôi chưa bao giờ có một tình yêu như thế này trước và tôi chưa bao giờ cảm thấy theo cách này. Tôi muốn giữ em mãi mãi tình yêu của tôi ... Tôi đã dành cả cuộc đời của tôi chờ đợi ... không sống, cũng không yêu thương, nhưng chờ đợi. Chờ một trong đó sẽ truyền cảm hứng cho tôi là tất cả những gì có thể được, để xứng đáng với tất cả các kỳ vọng, để đạt được mọi mục tiêu, để biết rằng tôi có thể thất bại đôi khi nhưng tôi sẽ không bao giờ ở một mình hoặc chờ đợi một lần nữa. Bạn mang đến cho con tim trống rỗng lạnh của tôi là lý do để sống và tình yêu với một niềm đam mê duy nhất mà bạn có thể mang lại. Lời nói của bạn chấp nhận và
    yêu đã làm dịu đau trong trái tim trống rỗng của tôi và bây giờ tôi hòa thuận với bản thân mình và thế giới xung quanh tôi. Tôi biết rằng một ngày tôi sẽ đến với bạn Babe không bao giờ chờ đợi nữa. Anh yêu em với mỗi ounce của con người tôi ... Ngươi là một tên đầu tiên tôi gọi và tên cuối cùng sẽ bao giờ thì thầm. Có một ngày đáng yêu tình yêu của tôi.
    Sweet Baby của bạn,
    Joe ....

8. ĐAM MÊ

.

Làm thế nào bạn có ngày hôm nay? Hy vọng tất cả là tốt với bạn? . Tôi rất vui mừng khi biết nhiều người như bạn, những người đã sẵn sàng chấp nhận tôi vào cuộc sống của cô. Tôi không thể ngừng suy nghĩ của bạn, ngay cả khi tôi đang ở văn phòng, tôi không thể tập trung vì tôi đang suy nghĩ về bạn. My Dear tôi đang lên kế hoạch đi du lịch đến một trong những quốc gia châu Á được gọi là Malaysia vào cuối tuần, tôi đã đi du lịch năm ngoái nhưng mọi thứ đã không làm việc; nhưng tôi đã được thông báo rằng tôi sẽ được đi du lịch vào cuối tuần này sau đêm thứ sáu.

Vì vậy, thân yêu của tôi, tôi nghĩ rằng quyền của mình để cho bạn biết lý do tôi đi du lịch đến châu Á; bởi vì bạn là bây giờ hơn một người bạn cho tôi, mặc dù nó đã là một hành bí mật cho tôi và mẹ tôi. Vì vậy, bạn sẽ làm cho tôi ủng hộ nếu bạn sẽ giữ bí mật quá ....

Người cha quá cố của tôi đã có một hợp đồng đã được trao cho ông tại Malaysia trước khi qua đời. Và một vài năm sau khi hợp đồng được thực hiện. Họ không có khả năng trả tiền cho ông trước khi ông qua đời. Sau đó, sau khi một số lời cầu nguyện, kiến ​​nghị, công ty quyết tâm của họ để có được tiền phát hành với chúng ta; và tôi cảm ơn Chúa vì điều đó. Vì vậy, cho rằng tôi sẽ được đi du lịch Malaysia ngay khi họ cần tôi như cha tôi thân nhân.

Thân mến của tôi, tôi rất vui vì nó sẽ là một vinh dự cho tôi sử dụng cơ hội để đi qua và đáp ứng bạn trong người sau khi tôi đã ký kết với các giao dịch ở Malaysia và tôi bay đến đất nước của bạn ... Và với cơ hội này, chúng tôi có thể ngồi lại với nhau, nói chuyện, hiểu nhau hơn, chia sẻ cảm xúc của chúng tôi, thảo luận về tương lai của chúng tôi và trên hết là đáp ứng với gia đình của bạn. Không có vấn đề, chúng tôi đã giữ trong bao lâu trong liên lạc, nếu là ý muốn của Thiên Chúa cho chúng ta được ở bên nhau như một, không có gì có thể thay đổi nó, vì tôi đã hiểu rằng chúng ta là nghiêm trọng, chân thành và trung thực với nhau ..

Tôi rất vui mừng nhiều, và tôi đánh giá cao bạn hơn vì sự cởi mở và nghiêm túc với tôi thân yêu. Thân yêu của tôi, tôi cũng đang cầu nguyện cho thông tin liên lạc này và tương lai của chúng tôi quá. Tôi muốn chúng tôi tin tưởng lẫn nhau hơn trong tất cả những gì chúng tôi đang làm. Trái tim tôi tràn đầy niềm vui, vì tôi biết chúng tôi có thể làm cho nó.

Đó là một niềm vui lớn lao biết một người như bạn, và quan trọng nhất, chúng ta hãy mở tâm trí của chúng tôi, sản phẩm nào suy nghĩ của chúng tôi và cho phép cảm xúc của chúng tôi để dẫn dắt và chỉ dẫn các nẻo của chúng tôi và cho phép cảm xúc của chúng tôi để dẫn dắt và chỉ dẫn các nẻo của chúng tôi. Như tôi đã nói ban đầu, xin vui lòng ghi thông tin này rất bí mật cho chính mình.

Hy vọng được nghe từ bạn sớm nhất, tôi yêu bạn thân yêu của tôi ... gửi cho tôi số điện thoại di động trực tiếp của bạn, tôi muốn nói chuyện với bạn.

Trân trọng,
    Joe .......

9. ĐAM MÊ

.
    Thân yêu nhất của tôi yêu,
    Chào buổi sáng với bạn thân yêu nhất của tôi và bạn đang làm như thế nào ngày hôm nay tôi hy vọng bạn đang làm rất tốt tôi muốn thông báo cho bạn về chuyến đi của tôi đến Malaysia tôi sẽ được đi du lịch đến Malaysia vào thứ sáu có mặt ở đó vào ngày thứ Bảy cos từ những gì các đại lý nói với tôi rằng tôi sẽ được có một cuộc họp với các công ty bảo mật vào thứ hai liên quan đến hợp đồng tiền của cha quá cố của tôi vì vậy xin vui lòng tôi muốn bạn để cầu nguyện cho lòng thương xót của cuộc hành trình của tôi đến Malaysia ..
    Chuyến bay của tôi sẽ cất cánh Anh LÚC 7:00 và nó là một cuộc hành trình dài và sẽ như bạn để đưa cho tôi trong tất cả các lời cầu nguyện cho chuyến đi an toàn và cũng
    cuộc họp của tôi với công ty Malaysia để giải phóng những người cha quá cố của tôi nợ $ 1,2 triệu đô la để chúng tôi và một lần tôi nhận được rằng, tôi sẽ bay ngay lập tức
    để đất nước của bạn để đáp ứng với bạn và thảo luận về tương lai của chúng tôi đã ở bên nhau.
    Tôi thực sự nhớ em và yêu em rất much.I sẽ cập nhật cho bạn một lần tôi đến Malaysia và sẽ nói cho bạn tất cả các bước của tôi ở đó.
    Sau khi giao dịch ở Malaysia tôi sẽ bay đến gặp gia đình của bạn để giới thiệu hôn nhân của chúng tôi.

10. ĐAM MÊ

Buổi tối tốt cho bạn thân yêu nhất và làm thế nào bạn làm hôm nay của tôi, tôi hy vọng bạn đang làm mật ong tuyệt vời tôi muốn thông báo cho bạn rằng chỉ cần đến sân bay quốc tế Malaysia bây giờ và tôi đang chờ đợi cho các đại lý đến và đón tôi từ sân bay có nghĩa là lý do tại sao tôi đã mua một thẻ sim từ sân bay vì vậy chúng tôi có thể giao tiếp với các dòng ở đây tôi nhớ anh rất nhiều và tôi không thể chờ đợi để có bạn trong mục tiêu của tôi hãy chăm sóc tốt bản thân cho tôi tôi yêu em và tôi sẽ luôn luôn làm ở đây là số liên lạc của tôi ở đây tại Malaysia +60163...502 tôi không thể chờ đợi để nghe giọng nói của bạn có nghĩa là cách tôi có một cuộc họp vào hôm thứ Hai với các công ty bảo mật xin vui lòng tôi muốn bạn để chăm sóc tốt cho bản thân cho tôi cos một lần tôi kết thúc với những gì tôi đang làm ở đây tôi sẽ bay đến quốc gia của bạn để được với bạn ............

Botay lại gởi tiếp theo email trùng mà không phát hiện ...hhi
    Chào buổi sáng cho bạn và làm thế nào bạn làm hôm nay tôi hy vọng bạn đang làm rất tốt xin vui lòng tôi muốn bạn hiểu tình yêu này của tôi khi lần đầu tiên tôi nhìn thấy bạn, bạn mất hơi thở của anh.
    Khi bạn lần đầu tiên nói chuyện với tôi, tôi không thể nghĩ ra.
    Khi bạn hỏi tôi ra, tôi không thể trả lời.
    Khi bạn chạm vào tôi, tôi đã run rẩy tất cả thông qua cơ thể của tôi.
    Và khi chúng tôi hôn nhau, tôi bay đi trong giấc mơ của tôi.
    Gặp bạn là số phận, trở thành bạn của bạn là một lựa chọn, nhưng rơi vào tình yêu với bạn là ngoài tầm kiểm soát của tôi.
    Bạn không thể yêu tôi như tôi yêu bạn, Bạn không thể chăm sóc cho tôi như tôi chăm sóc cho bạn Nhưng nếu bạn cần tôi, tôi sẽ luôn luôn được xung quanh cho bạn.
    Tôi muốn những giấc mơ giống như mong muốn, và mong muốn trở thành sự thật, nguyên nhân gây ra trong những giấc mơ của tôi, tôi luôn luôn với bạn.

11. ĐAM MÊ

Đây là lá thư lộ ...
    Thưa mật ong,
    Tôi hoàn tất cuộc họp ngày hôm nay với các luật sư quốc tế và tất cả mọi thứ đã thành công. Công ty đưa ra các giấy thỏa thuận cha quá cố của tôi đã ký kết khi ông đã có hợp đồng và và cũng là luật sư đưa ra bản sao của chính mình và nó phù hợp. Các công ty và các quan chức giám đốc điều hành đồng ý thực hiện thanh toán cho tôi là người thụ hưởng thực sự của người thân thích để người cha quá cố của tôi. Họ nói rằng người cha quá cố của tôi không trả tiền cho chi phí thỏa thuận thuế và thuế giá trị gia tăng do quỹ hợp đồng của mình đã không được đảm bảo như với cuộc khủng hoảng kinh tế trong những time.They nói rằng tôi phải trả 5% phí thỏa thuận thuế giá trị gia tăng và thuế để họ có thể đưa ra cho tôi giấy chứng nhận giải phóng mặt bằng mà tôi sẽ phải nộp giấy chứng nhận giải phóng mặt bằng tại Ngân hàng Trung ương Malaysia vào ngày mai cùng với các thông tin tài khoản mà quỹ này sẽ được chuyển sang để chuyển giao ngay lập tức.
    Tôi đã rút tiền từ thẻ tín dụng của tôi và cũng là luật sư có pha chì cho tôi một số tiền. Tôi gọi mẹ tôi nhưng chỉ cách cô có thể làm tăng số lượng bất kỳ là bằng cách bán đi đồ trang sức của cô mà là một cái gì đó di sản. và cô ấy nói cô ấy sẽ giúp tôi sáng nay với 10.000 USD. để hoàn tất việc thỏa thuận phí và thuế giá trị gia tăng. Tôi không thể có được một khoản vay từ ngân hàng của tôi hoặc từ công ty vì mất nặng tiền mà tôi gặp phải vài năm gần đây như tôi vẫn trả hết nợ mà tôi đã từ ngân hàng. Cuối vài năm một nhà đầu tư tiếp cận tôi và đề nghị tôi nên đầu tư vào chứng khoán kinh doanh và tôi có thể kiếm được nhiều lợi nhuận từ nó. Tôi đồng ý với kế hoạch đầu tư và cho vay rất nhiều tiền từ ngân hàng của tôi và cũng từ công ty của tôi và thậm chí cứng của tôi kiếm được tiền tiết kiệm và đầu tư 1,100,000.00USD trong kho kinh doanh. Vài tháng sau khi đầu tư, cuộc khủng hoảng toàn cầu đã đến và đánh tôi quá xấu. Giá trị của các cổ phiếu tiếp tục đi xuống và xuống, sau đó tôi đã bán nó đi ngay lập tức như tôi mất rất nhiều tiền vào nó.
    Tôi thực sự không thích yêu cầu mọi người cho tiền nhưng tôi không có sự lựa chọn như tôi cần phải trả 60,000USD này trước thời hạn là 3 ngày làm việc. Các công ty đại lý cho biết rằng một khi tôi trả cho họ mức phí thỏa thuận, họ sẽ đưa ra cho tôi một lá thư giải phóng mặt bằng cho thanh toán sẽ được chuyển tiếp đến Ngân hàng Negara để thanh toán. Tôi đã gọi vài người bạn sáng nay yêu cầu họ cho tôi mượn một số tiền. Vài đồng ý gọi lại cho tôi và xem có bao nhiêu họ có thể cho vay. Một số thậm chí còn nói rằng họ không có. Trong khi một số cho rằng họ đang ở trên ngân sách eo hẹp và không thể tha cho bất kỳ xu. Tôi là một người đàn ông thích để giữ việc của mình với bản thân mình và tôi không muốn yêu cầu mọi người giúp đỡ, nhưng vấn đề này thực sự là cái gì đó là rất cấp bách và tôi cần phải làm việc nó ra càng sớm càng tốt.
    Tôi đã trả số tiền 50.500 USD tổng số tương đương với 153.243 Ringgit Malaysia vào tài khoản địa phương họ công ty đại lý cho tôi. Tôi rất biết ơn với luật sư của người cha quá cố của tôi để được tư vấn, khuyến khích, hỗ trợ và giúp đỡ của ông để tôi hướng tới việc hiện thực của giao dịch này. Các 61,000USD tiền tương đương với 185.158 Ringgit Malaysia. Vì vậy, bây giờ số lượng cân bằng tôi cần phải trả là (2,500USD) 6555 Ringgit Malaysia. Tôi sẽ chờ đợi để nghe từ bạn bè của tôi hứa sẽ làm điều gì đó cho tôi liên quan đến việc vay tôi yêu cầu từ họ để cho tôi để hoàn thành giao dịch này.
    Tôi có thể làm cái gì vậy em tôi không có sự giúp đỡ nào khác không? Tôi cần (2.500 USD) 6555 Ringgit Malaysia để hoàn thành số tiền này và làm cho payment.Then tôi sẽ trả bất kỳ một tôi vay trở lại trong thời gian 2 ngày tôi sẽ nhận được tiền.
    Joe .............

Hhi đẩy tiếp thư...mới gởi thêm ...hhi
    Chào buổi sáng với bạn thân yêu nhất của tôi Mật ong và bạn đang làm như thế nào ngày hôm nay tôi hy vọng bạn đang làm rất tốt của tôi, tôi thực sự gặp rắc rối với công ty bảo mật ngay bây giờ tại sao tôi yêu cầu bạn giúp tôi tôi biết là không đúng yêu cầu sự giúp đỡ từ bạn nhưng như tôi viết thư này để bạn bây giờ tôi không có lựa chọn hơn để cho bạn biết tất cả sự thật về tôi tôi là người con duy nhất của cha mẹ tôi và tôi không có ai để giúp tôi vì vậy hãy tìm một nơi trong tim bạn mượn tôi tiền này tôi hứa với bạn một lần tôi giải quyết với công ty bảo mật tôi sẽ trả lại tiền của bạn hài lòng Mật ong giúp tôi.

12. ĐAM MÊ

botay có những người ham ...mới ...
    - mình viết email tiếng việt không bỏ dấu mà Google dịch sau được tiếng anh mà ...
    -thấy hơi mắc cười đi tìm danh ngôn tình yêu lãng mạn _những hình tình yêu lãng mạn ...
    - sau viết rỏ ràng tiếng việt có dấu ...
    Vui thành dài tập để xem ...
    Thông tin lí lịch thì cũng tạm được ...
    Nhưng thông tin hình ảnh không thấy mà bạn có thể tin dám không ...
    Tiếp tục mình sẽ đẩy thêm bạn gởi cho mình số tài khoản đi thì...hhi tại sao Alu thì sẽ nhanh gọn kết thúc tập truyện rồi nhưng có lẽ không dám ...thui thì mình sẽ,tiếp email xem diễn tiến tiếp ...