Big Win To All ! !

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi UT ANH, 4/1/23.

1. UT ANH

UT ANH Thần Tài

GIỜ MÀY MUỐN SAO MÀY NÓI LUÔN TAO MÀY GIẢI QUYẾT KHỎI CẦN AI XÍA VÀO , MÀY NÓI NHANH TAO CÒN ĐI CÔNG CHUYỆN , HÔM NAY CUỐI NĂM TAO MÀY GIẢI QUYẾT LUÔN

2. Dép lào

Dép lào Thần Tài

Dạ bỏ đi 2 thánh nhân ơi năm mới rồi hòa thuận cho cả nhà cùng vui ạ. Lưu ý ta ko theo phe nào hết, ta chỉ là kẽ xin số và trộm số ạ

UT ANH thích bài này.
  3. Đinh_Hiệppy81

Đinh_Hiệppy81 Thần Tài

Tao k đụng mày thì mày đừng đụng tao. Nói như mày nói, sân ai náy chơi, còn mày thích thì tao chiều. Riêng VK dỏm tao k ngán ngại. Nó còn ảo tưởng, nó coi dd này k ra gì kể cả Admin. Mày hiểu vấn đề chưa.

4. UT ANH

UT ANH Thần Tài

GIỜ MÀY MUỐN KO AI ĐỤNG AI CHỨ GÌ , OK MÀY NHỚ CÂU NÀY NHE , CÓ DÉP LÀO LÀM CHỨNG NHE , TAO NÓI LẦN CUỐI , AI CHỬI MÀY THÌ MÀY TÌM NGƯỜI ĐÓ CHỬI LỘN , ĐỪNG NÓ MÀ KÉO TAO VÔ NHƯ NICK MAIMAN182

5. UT ANH

UT ANH Thần Tài

MÀY HỨA THÌ MÀY PHẢI NÓI NHE , CHỨ MÀY NÓI RỒI MÀ MÀY KO LÀM , THÌ COI NHƯ KO NHE

Đinh_Hiệppy81 thích bài này.
  6. Đinh_Hiệppy81

Đinh_Hiệppy81 Thần Tài

Tao nói rồi, mày làm gì mày làm, đừng nhắc tao thì tao k nhắc mày, còn VK dỏm nó còn kết tao thì tao hầu nó.

UT ANH thích bài này.
  7. UT ANH

UT ANH Thần Tài

GIỜ TAO NÓI TRƯỚC NÈ , GIỜ TAO VÀ MÀY LỞ KO THÍCH NHAU THÌ LƯỚT QUA , KO AI NÓI TỚI AI , DÙ LÀ NÓI PHONG LÔNG , NẾU OK TAO MÀY BẮT TAY NHAU ​

8. Dép lào

Dép lào Thần Tài

Tui ko biết j nhe 2 thánh nhân, tui chỉ tập đọc, chúc 2 thánh nhân war hết năm 2023 ạ

UT ANH thích bài này.
  9. Đinh_Hiệppy81

Đinh_Hiệppy81 Thần Tài

Phong lông khịa tao sao tao chịu, khịa ai kệ mày,đừng nhắc tao, và tao cũng k nhắc mày

10. UT ANH

UT ANH Thần Tài

COI NHƯ TAO VỚI MÀY HẾT HẬN THÙ NHE , VÀ TAO SẼ GIỬ LỜI , THÔI CUỐI NĂM TAO CŨNG CHÚC MÀY BIG WIN
    GIỜ TAO CÓ VIỆC TAO PHẢI ĐI CHIỀU CHƠI 31 ĐI ​

Dép lào and Đinh_Hiệppy81 like this.
  11. Dép lào

Dép lào Thần Tài

Thông báo thông báo
    Ukraina và Nga đã thông báo dừng chiến tranh,
    Ukraina gửi lời mời Nga chiều nay chơi 31 nhe cả nhà , chúc Ukraina và Nga chiều nay con 31 về bác mà lãnh tiền kakakakaka( lưu ý đây chỉ là lời nói vui ạ)

Phe pha and UT ANH like this.