{XSMN} Thứ 2: Bát Vàng Đầu Tuần

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi chintran, 14/10/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trân châu

trân châu Thần Tài

Im lặng là vàng,đạo đức giả quá bạn ơi.kkkkk
    Nghe mà muốn ói.muốn ăn chắc ăn bền thì theo mình nữa chứ?thôi kêu dòng họ bà con nhà bạn theo bạn đi khỏi lao động tay chân mệt nhọc
    :126::126:

2. tạch thũ lô 12

tạch thũ lô 12 Thần Tài

thông cãm di chi oi...pr bán số mà...đễ em nó làm ăn vói...kkkk

3. BachThuAB

BachThuAB Thần Tài

Thành Đồng
    68
    168 768

6168 1768
    X 68.63.32
    X 23.59.95

$$$ Chúc May Mắn $$$

4. trân châu

trân châu Thần Tài

Khiêm tốn sẽ có lợi về sau?câu nói này rất hay và tôi cũng rất thích nghe.nhưng ngược lại bạn xem lại mình đi,bạn đã khiêm tốn chưa?sở dĩ hôm nay tôi lên án bạn cũng vì 2 chữ khiêm tốn này?bạn hãy xem lại mình đi,bạn đã khiêm tốn chưa?nói chuyện với 1 số loại người như thế này hại não thật
    :126::126:

5. Mai chiều số xổ xong tự thưởng cho mềnh
    Cái thẻ cào 500k
    Éo cần ai tư vấn... Rủ rê.....
    Quan trọng quá chơi alone đi......
    Đậu xanh rau má..... Hở ra giúp... Giúp giề... Về lo canh tát nước....... ngập kìa hahahaha

6. Tô Nước Lèo

Tô Nước Lèo Thần Tài

Bớt nổ dùm tôi một cái đi ông..!
    Lấy nic ATULA ra mà dùng:010:
    Hai ông bà muốn đấu khẩu hay phân cao thấp thì dô ca phê trà đá mở hẵn 1 topic mà đấu.
    Tuột tới háng mà không biết suốt ngày chỉ thích làm ku thảo:077:
    Cứ bảo thầu dô phá...chẳng có thầu nào rãnh háng dô phá,chẳng qua mấy ông mấy bà tự đánh giá mình quá cao thôi..
    Nó ở không chiều đếm đếm không tốt hay sao

:016:

7. vien_man

vien_man Thần Tài Perennial member

Đồng Hồ

4 gốc AB , mỗi gốc 200k

17.71.94.49.19.91.74.47.14.41.79.97.87.78.27.72.82.28.77.65.56.45.54

Riêng. 17.19 mỗi gốc 5 triệu

Small win to all

8. trân châu

trân châu Thần Tài

Xl bạn!nói chuyện với 1 số người tự cao nên mình mới dùng những lời lẽ như vậy để họ nhìn lại bản thân mình?
    Xl tất cả những ace trên diễn đàn mình không có ý gì khác nhé?chỉ mong 1 số người tự cao tự đại bớt nổ lại thôi?chúc ace may mắn và thông cảm vì cuộc đối thoại của mình đối với người kia nhé

9. NAM CHINH

NAM CHINH Thần Tài Perennial member

Thành phố _ Đồng tháp

03

803

Chúc Ace may mắn.

Chỉnh sửa cuối: 15/10/18
  10. vien_man

Thua đề nhiều quá , riết rồi ai cũng quạu quọ , cau có , stress hết rồi . Mỗi người nhịn một tiếng đi mà . hầu hết những thành viên có mặt ở đây cũng đều có một mục đích chung : đó là làm thế nào để trúng thật nhiều để mà có thể thay đổi cuộc sống của mình và gia đình tốt hơn , bên cạnh đó cũng có những hoàn cảnh nợ nần chồng chất và không có đường giải thoát . Đã lỡ dính vô số đề thì cứ rơi vào vòng lẫn quẩn mà thôi . Chúc những ai đang thiếu nợ mau trúng thật to để trả hết nợ và từ bỏ , và cũng chân thành dành những lời khuyên cho những ai muốn hy vọng làm giàu từ số đề thì nên từ bỏ suy nghĩ này . Chỉ có đồng tiền làm rq bằng sức lao động mới bền vững . Lời cuối cùng , thân chúc tất cả mọi người thật nhiều may mắn và bình an .

11. tạch thũ lô 12

tạch thũ lô 12 Thần Tài

Tphcm 98 đã gan cực đại..ace nào thích nuôi lô hay chơi hụi thì cứ canh Tphcm mà dập nhé

12. tạch thũ lô 12

tạch thũ lô 12 Thần Tài

ý kiến hay rat chân thành..nhưng thà bõ vợ chứ ko bõ số nhé bạn..trúng càng đậm thì oánh càng máu lữa..đa số dân cờ bạc là như vậy..

13. vien_man

Bạn dám chắc là dám bỏ vợ không . hehe . Mình nghĩ số đề nếu chơi với trạng thái để kiếm thêm thu nhập nhầm cải thiện kinh tế gia đình thì nghe có vẻ hợp lý hơn là hơn thua với nó . Mình chưa thấy ai làm giàu từ việc chơi số đề . Hãy chơi số đề một cách thoải mái nhất , xem nó như một trò tiêu khiển đồng thời cũng muốn kiếm thêm thu nhập .

14. yeusode

yeusode Thần Tài

Diễn đàn lại cãi nhau nữa ư!!!??? Số ai thích up lên thì up- ai theo thì theo- thua cấm chửi.... còn thể loại bán số thì khỏi bàn... mình đây hay theo số nhadaututhongminh- trithucyeunuoc- con rắn già thượng lu... kiếm ít cà phê qua ngày... cũng có bữa thua...
    Mình có dàn số 53-23-76-37... ACE cao thủ đi qua lọc dùm 2 con nghen...
    Chúc diễn đàn thắng lợi và bớt bớt cãi nhao đi!!!

15. TrachQuaKhu1994

TrachQuaKhu1994 Thần Tài

Thành & Đồng
    2 Nhát
    52 & 68
    152 & 568
    AB & Đá & Xĩu

Chúc Toàn Thể ACE XSTT Big Win !

16. Xoá bài đi ACE, hãy dành cho diễn đàn mình sạch đẹp và mọi người đừng xem trọng cái tôi ở đây quá! Ở đây là để giao lưu, chứ cá nhân mỗi người mỗi ý, mỗi số ko ai giống ai, hoà bình đi đừng tranh cãi nữa! Ko thì mai anh đồng ảnh xổ một nùi 25 - 52 - 65 đấy nhé ! Thân chào! :124::124:

17. Gà Ác Tiềm

Gà Ác Tiềm Thần Tài

18. Sam123

Sam123 Thần Tài

19. Sam123

Sam123 Thần Tài

Trân Châu kg cãi nhau nữa, ok
    Ai ntn thì đọc sơ bài hôm qua là biết mà
    Tính làm nổi ở dd mà kg được
    Bỏ qua đê

20. phong tại tiêu

phong tại tiêu Thần Tài Enthusiastic member