Bài Viết Tranh Luận Ở Chính Điện

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi Ngocdiem 82, 3/7/20.

1. Loto3mien

Loto3mien Thần Tài

@Ngocdiem 82 em xóa hết bình luận đi cho sạch sẽ, sẽ gặp hên.
    Trong dđ có đủ các thành phần: người chơi, kẻ kiếm bán số vì mưu sinh, nhân viên của thầu...vv.
    Mình cứ tự nhiên rong chơi thế giới ảo cho vui.
    Đánh 67 ( ngày của nó, có thua cũng đành chịu)

babyBIDV and Ngocdiem 82 like this.
  2. Ngocdiem 82

Ngocdiem 82 Thần Tài

Minh chỉ nói những người đang lời dung dd thôi nha bạn.để ban số kiem tiền.minh an vai ngay cũng giúp dc cho nhiều người.con bài đặc thi ban là người nói nhiều nhất.chac ban là người lấy số đi ban nen ý kiến nhiều quá

Meomeoiu thích bài này.
  3. truongthai

truongthai Thần Tài

Quả là cao thủ thiệt vậy mà cũng đoán được ý nghĩ của mình luôn. Chắc là cao nhân thiệt rùi.

4. Ngocdiem 82

Ngocdiem 82 Thần Tài

A biết sao ko.tai e lên đây muon úp số cho mọi người tham khảo.nhung có nhiều người lên đây ko phải cần số để chơi mà lên xem coi ai bắt số hay là lấy số ban cho người khác kiem tiền.thể loại đó là e ghét nhất.ai cũng khổ ko giúp dc thì thôi.len đây nói này nói nọ.hom nay chơi vui xong e ko úp bài thi cũng có người khác úp thoi.nhung tội cho mấy người ta thua quá muon có số trúng phai tốn tiền.nhung cuối cùng ko phai số minh lên.mà đi lấy số người khác để bán.

qtdqtuan, Trung788 and Meomeoiu like this.
  5. Titanium

Titanium Thần Tài Enthusiastic member

Má dạo ăn chay trường rồi liên ơi...:112:

vo tong 108 and Phankimlien3939 like this.
  6. Ngocdiem 82

Ngocdiem 82 Thần Tài

Ban nói hay quá.minh cũng nghĩ vậy

truongthai thích bài này.
  7. sieunho

sieunho Thần Tài

Bạn đọc kỷ nguyên câu chuyện chưa? Bác Tạch Lô muốn xuống xác con 15 51 ..mà zô ziễn đàn thấy tui post 15 51..nên bác ấy inb hỏi tui post cặp đó lên chi???..Rồi bảo thấy tui post nên k muốn đánh nữa??Nếu là bác thì bác nghĩ gì. Trời má sao tui biết bác đó đánh con gì và xuống xác.. Mất xác con nào mà nói kiểu đó. Mà tui có phải nhân vật j thần thánh mà post số cái là thầu ém trời... Mà tui cũng đâu có ham post số đâu trời.. Lâu thiệt lâu tui mới ham zui post vui .Mà số là tham khảo vui với nhau..chứ ai biết chắc 100% ra hay k ra thì thánh thần ma quỉ gì rồi. Thầu nó cũng dẹp tiệm hết rồi.
    Vậy mỗi lần bạn post số diễn đàn tham khảo thì bạn phải inb hỏi tất cả mọi người số của bạn có được post k hả?
    Chứ tui có nói cách chơi xuống xác hay này kia k ?? Tui chỉ đơn giản thích 15 51 thì post ace tham khảo vui. Ai thích thì khảo ai k thích cho qua.tự nhiên nói tui vậy?
    Còn việc chơi số thì mỗi người có cách chơi khác nhau..người thích ăn liền xuống xác này kia..người thích phương pháp nuôi. Qtrong bạn nhắm đc khả năng của mình tới đâu. Tất cả đều không qua chữ Hên Xui thôi bạn. Chả ai hay ho gì mấy cái môn này cả. Lở mắc nghiệp ghiền ,thì chơi trong khả năng của mình vậy thôi. Chào .
    Nói lun tui chơi theo pp chăn nuôi heo....tui có cách chia tiền của mình. Còn ai xuống xác mất xác hay j j mốt zị đoan zị ơ bữa nào muốn xuống xác mà sợ trùng số tui post thì tốt nhất block tui đi..tui cảm ơn. Chứ kiểu ngộ vậy ai chơi lại. :))

Chỉnh sửa cuối: 3/7/20
  8. Niềm Tin 72

Niềm Tin 72 Thần Tài

Như vậy bạn zalo riêng bọn bán số cũng sẽ theo bạn kết zalo . Làm sau bạn biết . Trên đời này cái gì cũng có cái giá của nó . Chỉ cần mình sống tốt không tính thiệt hơn giúp người bằng trái tim. Còn ai lợi dụng bạn để lừa gạt người khác thì ông trời cũng khiến chuyện khác không mai thôi . Vài lời chân thật có điều gì sai trái mong bạn bỏ qua cho

Meomeoiu, Note123 and Ngocdiem 82 like this.
  9. jenvip00000

jenvip00000 Thần Tài

Ok, không muốn tranh cãi với ban nua. Chúc bạn may mắn đánh đâu trúng đó

10. Ngocdiem 82

Ngocdiem 82 Thần Tài

Ok ban nói rất đúng.nhung mình chỉ thật sự kb với người minh cần giúp.vi có 1 so người lên đây người ta thua nhiều thật sự.con minh cũng ko phải dang chơi lô đề để sống.chi là thích nen minh tìm hiểu sâu.hom nào giúp dc gì cho ai thì giúp.nhieu khi họ chơi thua quá nen ko bắt chuẩn.con minh thi ko thuong chơi.nen minh rất tinh táo để tìm số.ban hiểu ý minh ko

11. Niềm Tin 72

Niềm Tin 72 Thần Tài

Mình hiểu . Chiều nay mn xong kết bạn với mình nhé . Mình có vài lời tâm sự cùng bạn. Nếu mình có duyên. Mình không biết chơi zalo để con gái về mượn con gái tạo dùm 0366023578 nếu mình có duyên cảm ơn bạn

jenvip00000 and Ngocdiem 82 like this.
  12. Ngocdiem 82

Ngocdiem 82 Thần Tài

Minh ko phải li luận gì hết.minh ko phai chơi lô đề mỗi ngày.lau lâu thì minh chơi thôi.vi minh muon lên số voi suy nghĩ của mình.neu trúng thì cũng giúp dc cho nhiều người cần giúp.

qtdqtuan, Trung788 and Niềm Tin 72 like this.
  13. HuTieuRo

HuTieuRo Thần Tài Enthusiastic member

Tks bạn nhiu ^^!

14. Tình cờ

Tình cờ Thành Viên

thua nhiều qá bị loạn số. mấy nay nhờ ôm c với vài bạn trong diễn đàn nên e cũg dạt được vào bờ. lên số cho mọi ng tham khảo c ạ.ai làm j sai trái thì họ gánh nghiệp thôi nhưng e thấy cách vào tiền của e kg hợp lý. cứ bị âm miết

Meomeoiu thích bài này.
  15. Meomeoiu

Meomeoiu Thần Tài

Tỷ nói đúng quá. Rất nhiều người cần tỷ cứu, mới tìm lên group này. Cảm ơn tỷ nhiều lắm.

Ngocdiem 82 thích bài này.
  16. Xuantocdo2018

Xuantocdo2018 Thần Tài

Sieunho. Bạn đừng bao giờ tranh luận hay cải với những thành phần đó. Họ cố chấp. Mấy ngàn mấy triệu người chơi có 100 con số, bạn nghĩ xem còn xót con nào không. Thậm chí 3 càng là 1000 con thì chưa chắc xót con nào. Những thành phần muốn kết bạn riêng tư 100% là muốn xúi ta đánh để nằm chờ xin tiền. Mắc mớ gì k post lên, làm như ta ngu lắm. Tôi biết nhiều người trong gruop này họ biết bản chất mấy thành phần đó nhưng họ k quan tâm.

Chỉnh sửa cuối: 3/7/20
    sieunho, Hồng Gấm and HuTieuRo like this.
  17. loi_hen

loi_hen Thần Tài

Cám ơn bạn nhiều

HuTieuRo thích bài này.
  18. Xacthulo1985

Xacthulo1985 Thần Tài

Minh cung nhat tri voi ban do.minh moi vo thay ban cung tham khao so cung chuan lam.

Ngocdiem 82 thích bài này.
  19. Hương châu

Hương châu Thần Tài

Hay chưa chắc bằng hên.. Hên bữa nay nhưng chưa biết ngay mai sẽ ra sao.. Có 1 số người tự cho mình là vĩ đại. Đã vào dđ này chắc chắn là 10 người thì 7 người đã thiếu nợ. Ai cũng khổ vì đam mê môn này.có số đẹp thì đưa lên ae Tk trùng thì chơi k thích thì Tk làm gì phải cải nhau chi cho mệt.. :137::137::137::115::115:

20. Meomeoiu

Meomeoiu Thần Tài

Không nên để tâm người khác nói gì, ai gieo gió ắt gặt bão.