Bài Viết Không Hợp Lệ

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi Minhba, 21/10/20.

1. Minhba

Minhba Thần Tài

Quỷ già lừa đảo bán số đề nghị mọi người hãy cảnh giác loại người này nha . Tôi đã bị rồi đấy , mọi người cẩn thận !

2. doan_du_6868

doan_du_6868 Thần Tài Perennial member

Lừa như thế nào vậy bạn

vo tong 108, phuongtg and Minhba like this.
  3. npdung1984

npdung1984 Thần Tài Perennial member

cho vào danh sách đen cho nó nhanh, khỏi bận tâm đến nó

Metro bic c, phuongtg and Minhba like this.
  4. Minhba

Minhba Thần Tài

Các file đính kèm:

vo tong 108, Metro bic c and phuongtg like this.
  5. Minhba

Minhba Thần Tài

Hôm mình tin lời mẻ cho số , nói số cty mình đã bị dụ và tin nên chơi thua hết mấy chục triệu không có 1 con gì hết . Xong mẹ nói tại hội đồng xs ém ! Nếu mình trúng số nó đưa cho là nó đòi tiền rồi.

6. Loidoa988

Loidoa988 Thần Tài

Trời ơi.. đưa con nít còn biết no lừa đảo ..no biết trúng no ban cả nhà để đánh ... bọn nầy lừa đảo thôi..

7. npdung1984

npdung1984 Thần Tài Perennial member

Thế là e dại quá rồi, thôi coi như bài học đầu đời. Đời này làm gì có số để bán, nếu có thì nó bán cho gia phả nhà nó trước chứ làm gì đến lượt e. Có rất nhiều chiêu trò, nó cứ bán sau giờ quay mới lấy phí. Ôi giời cái trò này ai chả bán được, nếu trúng thì nói nó hay và đưa phí thế còn khi trật thì nó bảo mai đánh lại, ngày kia đánh tiếp. hãy xem đấy là bài học nhé. Chúc may mắn

8. Minhba

Minhba Thần Tài

Cảm ơn anh! vậy mà nó cứ bám theo lấy số điện thoại khác nt hỏi và nói bày nói kia cho số dụ hoài luôn chứ . Cái loại không chịu làm ăn lương thiện đi ăn cướp trên sự đau khổ của người khác. Nó còn đem cả dòng họ nó ra thề là sự thật chứ .

9. Giáo Sư Tờ Rung

Giáo Sư Tờ Rung Thần Tài

Nó không đủ tuổi để gọi là mua bán số đâu. Chỉ lừa lộc người khác yếu vía thôi ( kiểu như giăng lưới dính ai thì dính). Nên đừng có dây vào làm gì mất tiền mà còn bị nó bảo ngu.
    Nếu bạn đang đen thì ngưng 1 vài hôm cho tỉnh táo. Rồi lên ôm eo có chọn lọc từ các cao thủ. Nếu rớt nài 2 ngày, lụm lại 1 ngày thì cũng ok rồi. Cơm gạo thì không tính. Thua ngày 1, ngày 2 thì chơi phải cấp số nhân lên ăn lại thì mới ok.

Góp ý thôi. Chúc ngày mới phát tài nha.

Okhpp, Gio Lao, vo tong 108 and 4 others like this.
  10. Minhba

Minhba Thần Tài

Cảm ơn bạn !

11. Hữu tiền

Hữu tiền Thần Tài

Giờ cũng còn co những thằng mưu muội mới tin tụi bán số. Cầu kèo chỉ là tham khảo. Đo giờ chơi môn này chưa bao gio thấy thầu vơ nợ đc hết

Minhba and Metro bic c like this.
  12. Metro bic c

Metro bic c Thần Tài

Giáo sư Tờ Rung nói quá đúng, mình thêm ý: trong 1 tháng sẽ có những ngày đen theo luồng thua liên tiếp, có những ngày đỏ thắng liên tiếp, cứ từ từ nghiệm số sẽ cơm gạo bạn ơi .

13. Lão Bố

Lão Bố Thần Tài

Trên DĐ này có khoảng gần chục thằng tạm gọi là Lừa đảo bằng hình thức bán số. Khi bị Tôi bóc phốt thì nhắn tin vào hộp thư đe dọa mới ghê chứ... Rồi có những thằng còn cam kết win 100% 2 nháy. Tôi còn thách đố thi đấu lô bạch thủ với tôi nếu win 4 ngày trên 5 tôi chuyển 10tr. Cuối cùng nó win 2 ngày, tôi win 4 ngày. Nếu chú e có đọc đc tin này thì đừng chạnh lòng nhé. Núi này cao núi khác cao hơn. Đừng quá ngạo mạn tự cho mình tài giỏi .chơi môn này mấy ai ko nợ nần góp sách vì thua đề.
    Cá nhân tôi cứ rình ôm Kiepdoden 449 ăn 2 ngày nghỉ 1 ngày. Vậy cũng ổn.. Hehe

14. Hận đời 68

Hận đời 68 Thần Tài

Bài học gì? Kêu nó gửi đơn kiện đi ku, chị đi hầu chưa 1 xu nào c lấy từ nó nhé. Nhưng cách nói chuyện mất dạy từ 1 nghệ sĩ là có thật, nó chửi tục với chị. C cho nó ra đảo thế thôi.
    Chào ngày Giáo Sư Tờ Nưng... Sắc nhen.
    Mình chơi 1 hôm hay 3 hôm đi. Coi ai là ai?

15. Admin_01

Admin_01 Administrator Thành viên BQT

Diễn đàn đã cấm các web quảng cáo bán số. các hành vi soi cầu. tôn chỉ là anh em đưa số tham khảo và cách chơi với nhau.
    Nhắc nhở mọi người cẩn thận khi giao dịch tiền bạc như thế này. Đến khi vỡ mộng thì lên diễn đàn phốt nhau.
    Chơi một cách thông minh mọi người nhé

16. Minhba

Minhba Thần Tài

Con quỷ này nó còn cứng đầu , đã bóc phốt nó vậy rồi mà nó còn lỳ . Ước gì một lần trong đời tui gặp được con mụ này ngoài đời . Để coi nó tồn tại được bao lâu .

Metro bic c thích bài này.
  17. vivuvivu1989

vivuvivu1989 Thần Tài

Đúng r ghét thể loại bán số lắm bác , như thế khác gì lừa người đâu chứ

Minhba thích bài này.
  18. Hận đời 68

Hận đời 68 Thần Tài

Cũng có nhiều thể loại lắm, thí dụ người ôn tồn, người tao nhã, người hồ đồ, người quân tử. Người ta nói muốn người ta đối với mình ntn thì nhìn cách mình đối với họ.
    Còn số bán ko phải ai cũng mua được, còn biết xs họ có bán hay ko thì cho mọi người đi hỏi tất cả cty xs rồi hãy trả lời, bán bạc tỷ, trong khi có nguồn chia ra rẻ để mọi người yếu vốn chơi. Cái dân khờ ko biết thường phán" biết bán nhà nó đánh" vậy đi vào cty xs làm đi. Rồi tự đánh coi đi tù đầu tiên ko? Hoặc bị đuổi ko? Đừng nghĩ đưa số cho ai cũng được là sai lầm. Nhưng đó là cv bên cty xs.ko phải của tôi nữa
    Còn tôi úp số bậy bạ, ai biết thì vào tiền hợp lý thôi.