Bài Vi Phạm

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi MINION..GHN, 12/3/19.

1. MINION..GHN

MINION..GHN Thần Tài

MỚI XẢY RA...Q.12

chintran, vanlieu@., subtotal and 3 others like this.
  2. babolui3333

babolui3333 Thần Tài

(morningafter)Duyên tùy số , số tùy duyên ! Mình không phải thần thánh cho nên không thể đưa ra kết luận chính xác tuyệt đối ! Tiền trong túi bạn là của bạn , số bạn thích là do bạn chọn ! Số anh em đưa lên là để tham khảo ! Vì vậy rất mong bạn tôn trọng bài viết của mình , đừng trích bài mà mang theo những thứ không liên quan hay những thứ mang tính chất mơ hồ phỏng đoán , thách đố . Tôi không biết bạn ! Bạn không biết tôi ! Vì vậy hãy tôn trọng 1 người để vạn người tôn trọng bạn hoặc ngược lại :119:

3. Pé Sin

Pé Sin Thần Tài Perennial member

Diễn đàn này nó là vậy đó anh ơi , bị trích nên bức xúc nói ra , thì tụi nó dùng nick clone vào nói ( sợ trích sợ này kia thì đừng đăng bài ) nói cho sang mồm , tới khi bị mấy thằng kia trích lại , chiều ra số lên nút xuống nút , thì chữi bới này kia . Chắc chơi bằng ve thun , hay lá mít sau vườn , bứt ra mà chơi . Nói chẵng khác nào tự vã vào mồm tụi nó . Lúc đầu nói cho hay , bị ngta trích lại , chiều trật thì chữi .
    :126::126::126:

4. babolui3333

babolui3333 Thần Tài

:128: Pé Sin được cái CHUẨN :124:

5. songhi

songhi Thần Tài

gieo gió phải gặt bão cả dòng họ mày lũ khố rách , nổ cho vui hả chị heo ghét vô nghĩa làm gì được ai ? hic

Chỉnh sửa cuối: 27/4/19
    Cuong638 thích bài này.
  6. songhi

songhi Thần Tài

má mày nuôi mày tới giờ này dúng là một kỳ công .

Cuong638 thích bài này.
  7. vitaminb5pro

vitaminb5pro Thành Viên

Bà Lucy khoảng hơn 70 tuổi, chưa lấy chồng lần nào. Một hôm, bà lái xe đến một thành phố lớn. Đang phóng xe như bay thì một cảnh sát huýt còi gọi lại, nhưng bà lại nhấn ga, phóng bốc hơn. Người cảnh sát vội nhảy lên motor đuổi theo và hỏi:

- Bà không nghe thấy tôi huýt còi sao?

- Có, nhưng mẹ tôi dặn, nếu bọn đàn ông huýt sáo thì không bao giờ được dừng lại.

8. songhi

songhi Thần Tài

đ
    ai nói lên so tài ? để làm gì ? hết cách lôi má em vào cuộc chơi này để làm gì ? , bó tay (LFCfacepalm)