Bài Trích Ngáng Bạc,

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi lenovodt4444, 14/9/20.

1. lenovodt4444

lenovodt4444 Thần Tài

Sổ láo là chết mẹ nghe Đồng

2. lenovodt4444

lenovodt4444 Thần Tài

Lên số ngày mai hả bạn:125::125::126::126::126:

3. Win_USD

Win_USD Thần Tài Perennial member

Chắc chắn không sống:112:

VanLoc1989 thích bài này.
  4. sieunho

sieunho Thần Tài

Chơi kỳ vậy bạn.. Chơi gì ngán bạc vậy.chưa tới giờ xổ nói chuyện có duyên chết liền lun :125:
    Xấu tánh quá vậy. Có đụng chạm gì ai đâu.. Sao nhìu người tánh kỳ dễ sợ.

Chỉnh sửa cuối: 14/9/20
    chienthangmaimai123 thích bài này.
  5. lenovodt4444

lenovodt4444 Thần Tài

Mai theo bạn nhé:117::117::117:

6. sieunho

sieunho Thần Tài

Chuyện của bạn chẳng ai quan tâm. Nên khỏi nói. Chỉ những con người xấu xí mới đi để ý chuyện người ta và thể hiện sự vô duyên. Sẵn nói nói vài lời với bạn luôn. Sống có duyên xíu..với đừng gieo sự khó chịu cho ai hết. Vì hnay bạn cười người ta. Bạn hã hê với những gì bạn gieo.thì mình chắc chắn nghiệp nó quật lại bạn và k chỉ mấy chuyện nhỏ này đâu...lúc bước vào đường cùng luôn thì đừng hỏi lý do là đâu nhé.. Nhớ lại cái nghiệp của mình liền nghe chưa.. Nghiệp từ miệng và tâm mình ra đó bạn.. Chẳng ai làm j mình mà mình tạo nghiệp... Người hại k chết.. Nghiệp quật mới chết.. :)cảm ơn bạn cho mình biết tháng cô hồn gặp cô hồn là đúng nha.:125:

Haheo1701 thích bài này.
  7. sieunho

sieunho Thần Tài

Nói nhẹ cái nữa nè.. Trích bài người ta xong rồi xóa chi vậy.. Để mọi người còn thấy con người vô duyên của bạn chứ. Tự bản thân mình biết con người thật và cuộc sống thật của mình. Nên ngoài đời cuộc sống của bạn đc thanh thản.. Cuộc sống đc sung túc tiền bạc hay k? Con người bạn có đẹp hay không tự bạn nhìn lại bản thân mình xem nhé.
    Còn mình rất tự tin mình k phiền lòng ai cả. Nên mình chỉ hơi khó chịu vì sự vô duyên không ngờ này thôi .:112:
    Ps: Ráng theo và cãi thiện cái nghiệp của mình đi..chứ nghiệp tạo nhìu quá đến lúc nó quật thì đừng nhớ đến sao mình nói đúng quá nhé.
    Bạn ráng đọc cho kỹ nha:125:

8. Khoatrangdl

Khoatrangdl Thần Tài

Lỡ ra 727 thì sao

AMATO... thích bài này.
  9. Khoatrangdl

Khoatrangdl Thần Tài

Còn này nay có hàng chơi nghe, co ngon thì làm lại

Minhba thích bài này.
  10. Khoatrangdl

Khoatrangdl Thần Tài

Rắn thì 72,32 nhưng mơ có linh hay ko thì đó bạn, chứ mà do tâm trạng mà mờ theo số thì cẩn thạn nha

11. saigonxua

saigonxua Thần Tài Enthusiastic member

Ko thích trích bài dạy chơi số ! b trích bài ai thì khịa còn chừa nick tui ra ok? bgiờ tui có trật thì tui thích mai tui chơi tiếp, tui neo 1 tháng tui vẫn neo, diễn đàn là chung , ko phải ai cũng như nhau , ai bạn cũng trích bài nói tùm lum.. ngta chơi 72, bạn nói có khi nào ra 727 ko !!!! là sao? tui lớn tuổi hơn bạn đó. cho bạn vô danh sách đen để khỏi phải nói nhiều phiền diễn đàn .