Ẩn Cốc " dành cho chúng ta "

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Flower_of_summer, 13/8/13.

1. anhhoa22

anhhoa22 Thần Tài Perennial member

----------------------------------

Chỉnh sửa cuối: 15/8/13
  2. lamtrucnguyen

lamtrucnguyen Thần Tài Perennial member

có chị ngân ở đây thì em xin nói...em thật sự ko mún làm vậy chút nào...nhưng chị nhìn những bài viết của anhhoa thì biết em đọc thì cảm xúc suy nghĩ của em như thế nào?có ai hiểu dc lòng em bây giờ như thế nào ko?còn chuyện lúc chiều em đã xin lỗi gia đình,anh đăng,chị hà,chị ngân rồi em mới pót...vậy mà bây giờ anhhoa vẫn ko nhận ra dc điều đó thì em cũng ko biết làm ssao?cứ xem là người có lỗi là 1 mình em vậy.....chúc tỉ,black,anhhoa nhiều niềm vui,hạnh phúc trong cuộc sống...chỉ vậy thôi...người im lặng ra đi là em?

hoang999 and Flower_of_summer like this.
  3. Flower_of_summer

Flower_of_summer Thần Tài Perennial member

............

Chỉnh sửa cuối: 10/12/13
    THỊ HẾN 1980 thích bài này.
  4. THỊ HẾN 1980

THỊ HẾN 1980 Thần Tài Perennial member

gđ em đang có chuyện buồn hả P, chia buồn cùng em nhe... hôm nay nhìu chuyện buồn xảy ra quá nên ko ai còn minh mẫn nà em:drunk:

5. anhhoa22

--------------------------------

hoang999 and Flower_of_summer like this.
  6. Flower_of_summer

Rùi từ cái câu đỏ đỏ cuả ông !! Tui bik !! Và hiểu ông nhìu ngồi tự ngẫm và đêm suy nghĩ đi ông hén !!! Tui trích vì không cần ông phải xóa !! Tui va đời nhìu và hỉu đc từng bước chân của mỗi ng đi --- cám ơn ông ân nhân của tui !!!

ALI 333 thích bài này.
  7. ALI 333

ALI 333 Thần Tài Perennial member

Sorry... !! Post nhầm... :134:

:128: Người đẹp XSTT nă 2013

anhhoa22 and Flower_of_summer like this.
  8. Flower_of_summer

Dạ khg sao đâu chị ^^ em nói ra mắc cỡ thêm --- bé Tim ( kiki ) nhà em thui -- bé bệnh 3 ngày nay khg ăn đc nữa đi không nổi --- nên em buồn ---vì em là người có cảm xúc --- buổi tối an lành chị nhé ^^

anhhoa22 thích bài này.
  9. THỊ HẾN 1980

Nếu em nói vậy thì chị cũng xin hỏi lại em điều này: em có lường trước đc hậu quả khi e post bài viết đó ko, em có biết em đưa chị và MH vô hoàn cảnh nào ko T????

Flower_of_summer and anhhoa22 like this.
  10. anhhoa22

---------------------------

Flower_of_summer thích bài này.
  11. lamtrucnguyen

....thật sự từ lúc đầu giờ tôi giữ lời hứa với bé ngà và chị minh hà,chị ngân để thực hiện ước nguyện, niềm vui của bé ngà và gia đình nên mới im lặng,vậy mà ông ko biết mọi chuyện còn nói này nói nọ trong khi time tôi với bé ngà như thế nào thì chỉ có tôi ,chị ngân,anh đăng chị minh hà biết thôi...nếu nhận xét thì tôi chính là người gây ra nỗi buồn ,đau đớn cho bé ngà khi ko hỉu cảm xúc bé ngà...đành nói lời chia tay ,mà tôi đâu nào muốn...vậy mà bé ngà ko hiểu tình cảm của tôi..trách hờn tôi rồi tìm niềm vui để chia sẻ với anhhoa...time gian ấy tôi buồn chịu đựng sự đau đớn khi thấy người mình thương iu nói chuyện vui vẻ với người khác ai nào biết? lúc chiều khi tôi pót bài viết ấy tôi chỉ mong ông hãy can đảm chấp nhận sự việc ...tôi đã khóc ở tiệm net ông biết ko?vì tôi đã phá vỡ lời hứa với chị minh hà,bé ngà ông có biết ko?điều này ông cứ hỏi bé p ....giờ thì chị ngân trách tôi,gia đình bé ngà xảy ra mâu thuẫn ông tưởng tôi vui sao?

12. anhhoa22

:134: thôi xóa đi hix khổ quá .. ngủ cả ngày lên này tôi giải trí ... mệt bà ghê

13. Flower_of_summer

??????????????

anhhoa22 thích bài này.
  14. THỊ HẾN 1980

em cũng an lành luôn nhe P:140:

anhhoa22 and Flower_of_summer like this.
  15. Flower_of_summer

:drunk: :drunk::drunk:

16. anhhoa22

:134::134::134: Đang nói chuyện Ông Ketlachet tôi nghe bà nói tôi cũng chia sẽ sao bà ko dòm ..

Còn cái Yahoo sao bà ko nói chuyện mà Buộc phải nói trong này ... trong khi trước đó Ketlachet chào hỏi tôi trước

Nói với bà điên thêm ... Phải bà nói từ trươc thì tôi có nói ... Ngày nào buồn tôi cũng thức nói chuyện cho bà vui trong khi sáng nào cũng 6h tôi làm tôi căng con mắt ráng nói chuyện ... bà biết này nào tôi cũng đi trễ không mà không lẽ đi ngủ trong khi bà kiếm người chia sẽ nói chuyện thì kỳ quá ..

Tôi nói thẳng bà Gặp người khác tôi chả thèm nói đi ngủ cho phẻ thân tội tình gì mà thức ... Bà lên FB mà coi bạn tôi - mấy con Ghệ cũ tôi nó Pm đầy mà tôi còn off ẩn nick dành time cho bà kìa

Fine_79 thích bài này.
  17. Flower_of_summer

:134: tốt quá hen -- thương tui ghê --- sao hum qua 1 yêu cầu nhỏ nhoi không làm đc ấy nhễ:137:

Fine_79 and anhhoa22 like this.
  18. lamtrucnguyen

những dòng tâm sự em viết,nếu tỉ nghĩ vậy thì em ko còn lời nào để nói....kết cục người háo thắng là em...lỗi tất cả là ở em đã ko nghĩ đến lời hứa với tỉ,chị minh hà,gái nhỏ....kết thúc,người ra đi là em...em xin thành tâm cảm ơn sự quan tâm,giúp đỡ và động viên của tỉ,chị minh hà,anh đăng,anh hải trong time gian qua....tạm biệt....

Fine_79 and Flower_of_summer like this.
  19. anhhoa22

:126::126::126: Quá Bất hợp lý ... Bà Không Biết tôi đang giai đoạn tổng kết kén hóa tầm - tầm hóa bướm hả ....

Thứ I : tôi không có cảm nhận với văn bản - Tất cả những thứ tôi có khả năng cảm nhận là Picture ..

Thứ II : Từ hồi tôi đi làm mới biết Excel thống kê nên tôi làm đủ bảng tiện quan sát

Thứ III : Tất cả mọi PP trên này tôi đều nắm được chẳng qua tôi chưa xài .. bà cũng hiểu điều đó hén ... tôi ko post là do tôi đang tìm hiểu cái khác chứ không phải tôi không biết gì

Thứ IV : Những cái nào tôi Post rồi thì bây giờ tôi Edit lại cho rõ ..

Nói chung tình cờ còn ai nói là xóa cái gì thì nhìn ngày - tháng - năm ... cái đó tôi đã có trước thì tôi có Quyền Up lại ...

Tôi Thiết kế gần 100 Bảng theo dõi chứ không phải 1 bảng bà nên biết điều đó chẳng qua tôi không muốn nói cái nào cần thiết tôi up lại ...

20. anhhoa22