Ẩn Cốc " dành cho chúng ta "

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Flower_of_summer, 13/8/13.

1. anhhoa22

anhhoa22 Thần Tài Perennial member

--------------------

Chỉnh sửa cuối: 15/8/13
    hoang999 and ketlachet like this.
  2. anhhoa22

Phượng là tên của Bờ Lách đó anh

=> nè cũng nick này luôn Flower_of_summer = Black_socola :125:

p/s : bài này anh đừng trích chút em xóa

hoang999 thích bài này.
  3. Flower_of_summer

Flower_of_summer Thần Tài Perennial member

Tui lạy ông anhhoa --- ông không có cảm xúc hả ??? Ông cứ toàn làm ý ông --- có bao giờ ông nghĩ cãm xúc của mọi người chưa ??? Ông có thật tâm quan tâm tới bất cứ ai chưa ????

hoang999, anhhoa22 and ketlachet like this.
  4. ketlachet

ketlachet Thần Tài Perennial member

a nhớ rồi hehe nick dongnam 111 , vậy là e đi nhậu chung hã zui wa há kaka, ko rũ a xấu wa đi

hoang999 and anhhoa22 like this.
  5. anhhoa22

-----------

Chỉnh sửa cuối: 15/8/13
  6. ketlachet

a bít lâu rồi ,nhưng e nên delete liền đi ko hay ...bật mí cá nhân đó e hehe:134:

7. Flower_of_summer

----------

Chỉnh sửa cuối: 2/1/14
  8. anhhoa22

:134: sao có chuyện hoài cà .. tôi nc cho vui mà .. ! thôi nói vs bà phải cân nhắc từng câu từng chữ tôi mệt quá ngày nào cũng có chuyện ...

Nói cái zì cũng không vừa ý

p/s : không hạp khỏi nói nữa đỡ sứt mẻ tình cảm

Lá số tôi có Thái Tuế nói nhiều thêm chuyện thôi bái biệt bà mai tôi chơi 1 mình

Đời khổ nhiều rồi tôi thích vui còn bà muốn ai đó mật ngọt cho bà vừa lòng thì bà cứ chơi !!!

9. ketlachet

thui đừng bùn nữa mà, chú ấy lỡ dại đó e hehe,dùng tạm cái này nha:tea:

hoang999 and Flower_of_summer like this.
  10. ketlachet

:tea:đừng cãi nữa mà xin cannnnn:tea:

11. lamtrucnguyen

lamtrucnguyen Thần Tài Perennial member

những điều lamtrucnguyen nói đến bây giờ anhhoa vẫn chưa hiểu hay sao?hay muốn đối đầu mún khơi chuyện cũ nữa?bây giờ lamtrucnguyen rất xỉn nhưng lamtrucnguyen kiềm chế dc đến bây giờ thì tôi mong anhhoa biết suy nghĩ 1 chút...anh hòa càng nói chỉ càng thêm sự việc tồi tệ hơn thôi...còn anh hòa mún gì thì cứ alo cho tôi...tin nhắn riêng tôi có gửi cho ông rồi...thích gì thì tôi chiều ông tới bến...

hoang999 thích bài này.
  12. anhhoa22

:128: Giờ quay đầu còn kịp ... Bà là suy nghĩ sao thì nó vậy ... tôi đó giờ chơi 1 mình không cần ai bà hiểu hén ... ! thôi thì nói nhiều mất hay cám ơn những tháng ngày qua vậy ... Ngủ nha mai làm !

Giờ là tới bước ngoặc rồi dây dưa với nhau cũng thế cắt sớm cho rồi đỡ sứt mẻ ... tôi trước giờ chơi 1 mình chả cần ai ! Quan tâm bà chi cho thêm mệt .

13. Flower_of_summer

........

Chỉnh sửa cuối: 10/12/13
    hoang999, ketlachet and anhhoa22 like this.
  14. anhhoa22

:tea: Thôi nói chung cái gì cũng duyên số tôi nói bà rồi Cô Thần - Quả tú - Thái Tuế bà biết xem tử vi tự bà hiểu ...

thôi từ đây bà đi 1 mình đi ... dù sao tôi cũng coi bà là bạn ... Ok đến đây kết thúc đẹp rồi thôi lại thêm chuyện

15. ketlachet

Chuyện riêng tư zi căng thẵng thế,thôi xin đi ngũ trước.chúc mọi người zui ze:tea::tea::tea:

16. Flower_of_summer

.................

Chỉnh sửa cuối: 10/12/13
    hoang999 and anhhoa22 like this.
  17. THỊ HẾN 1980

THỊ HẾN 1980 Thần Tài Perennial member

Thôi chuyện gì qua thì hãy cho qua, ace ko àh đừng gây nhau nữa, sau những giờ làm căng thẳng , mệt mỏi mình vô đây 888 vui thôi, đừng gây phiền muộn cho nhau nữa:140::140:

18. THỊ HẾN 1980

THỊ HẾN 1980 Thần Tài Perennial member

:128::128: :140::140::140::140::140:

hoang999 and Flower_of_summer like this.
  19. anhhoa22

:134: Không phải hix em tính nói anh nghe + em tìm cái box cũ " Chia Sẽ cùng gđ " cho anh gửi 1 lời cho con pé ... mà thôi đem ra cho anh gửi lời cảm thông không khéo lại bị hiểu lầm mang tiếng ..

Do hình như không có trên thông báo trên diễn đàn ... Box đó nằm trong cái Tolip bữa anh vs em cùng phượng nói chuyện vụ ăn đám đó ... Tại cũng bữa đó xong em quen làm bạn do anh với em nói chuyện trong Toplic tình cờ em mới quen con pé 1 time .. Ai cũng như ai muốn người khác gửi lời hỏi thăm mình dù ít hay nhiều em nghĩ vậy nên nói anh nghe thôi:drunk:

hoang999 and THỊ HẾN 1980 like this.
  20. Flower_of_summer

Chị xem từ ngày em quay về dd .. Em 8 zới ai nhìu ??? Ai quan tâm em .. Em bik nhưng em nói cứ đơ cái đầu... Kiếm chuyện phiền hoài sao em chịu đc -- nếu ổng thương em -- ổng đừng gợi thêm chuyện nữa --- đàng này e nói kệ em -- đằng kia tui làm ý tui --- chẳng quan tâm !!! Zậy ổng coi em ra kí lô nào hok !!! Đã zậy em đang không zui chuyện em trai em !! Ổng rao bán đt hỏi phải chọc khùng em hok ???