Ẩn Cốc " dành cho chúng ta "

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Flower_of_summer, 13/8/13.

1. ketlachet

ketlachet Thần Tài Perennial member

nhìn choáng lun đó e hehe khõe chứ:tea:

2. anhhoa22

anhhoa22 Thần Tài Perennial member

Unboxing the Sony Vaio UX50

:128: Phải mà có con này cơ động trên mọi nẻo đường đi đâu cũng tính số sướng

3. anhhoa22

:tea: khỏe anh Online khuya thế ... nay ko đi nhậu hả huynh hihi ...

4. ketlachet

nhậu gòy có ngày nào xót đâu hehe ,nhưng hôm nay nghĩ sớm ,dạo nào sống ko e:tea:

5. anhhoa22

:134: anh ơi em có cái I phone 5 32 G Xách Tay new 100% ! Bữa bên đó hỏi có bẻ khóa không hay về Vn bẻ em nói sao cũng được ... thế nên bẻ hay không ta ... bẻ ở đây có 200k mà hình như mất giá trị máy ..

Anh có thu thì em đem qua tiệm anh Luôn giá mới 16tr6 :D anh coi được nhiêu nói em :tea:

6. ketlachet

ok có zi a alo, zi bên a dạo này máy mới hơi chậm,đa phần nếu khách có nhu cầu a alo có mối giao,khõi bõ vốn

7. anhhoa22

:128: em hả lai rai lai rai .. oánh cho vui mà .. con ghệ cũ em nó sát phạt dữ quá 1 phút máu me ngàn thu vĩnh biệt giờ em sợ nên đi từ từ coi sao .. me me cái A vô luồng nện 1 cú .. oánh rải góc phê quá ..

Đó con ghệ em canh có cái A trái mà win miết .. hix bị cái nuôi đề như nuôi heo trung bình 3 Tháng ko gấp thếp là hòa vốn .... ra sớm lời :drunk: Giống chăn nuôi kỹ thuật số

ngày 100 X 0,8 = 80K trúng 7tr3
    80 X 1 tháng = 80 X 30 = 2tr4
    80 X 3 tháng = 80 X 90 = 2400 X 3 = 7tr2

7tr3 - 7tr2 = lời 100 :125: Nếu oánh giải trí đó anh .. trung bình 1 cái A gan cao 1 năm :D

Đó con ghệ em chả biết CCNH mà oánh cách này thầu nó xanh mặt .. nó oánh chưa đến 1 tháng win rồi ko có canh chạm A - Tổng gì hết ..tính theo cảm giác

mà cuối cùng dây dưa với con 68 gan gần 12 tháng :drunk: ..

8. ketlachet

ahoa ới. e có thấy Bờ lách ỡ đâu ko,cho a gỡi nhờ ly cafe này cho BL nhé hehe.thanks e:tea:

9. anhhoa22

:128: ừa tại máy mới trong tiệm nó bán 16tr6 mà máy này của con pé em của em có thằng Việt Kiều nó thích nó cho ... em kiếm người mua cho được giá mà lười rao 5s .. còn con pé nó đòi ra tiệm bán cho nhanh ..

chắc có bán tiệm bán cho anh cho rồi anh em vs nhau dễ nói chuyện bán người ngoài cũng vậy .. giờ kiếm người mua máy mới hơi mất time + khó ..

Để có gì em mang qua anh coi sao ..nếu cần bán luôn ý khog phải máy em nên em hỏi lại cái

Em làm bên hãng phone quốc tế nên I phone này nhiều lắm có con pé kia lãnh về 15tr4 1 cái muốn bao nhiêu có bấy nhiêu mà giá đó bán kinh doah chắc cũng khó lời ..

hoang999 and ketlachet like this.
  10. ketlachet

ae wen bít thà ko mua chứ ko ép giá ,kỳ lắm .có kèo thơm a gọi e bán cho có giá ok:134:

hoang999 and anhhoa22 like this.
  11. anhhoa22

:drunk::drunk::drunk: Chia buồn cùng gia chủ !

Sinh Lão Bệnh Tử
    Vô thường thế thôi

12. anhhoa22

:126::126::126: Ờ được đó dư nhiêu anh em mình nhậu hết haha .. em thì bán sao cũng được nhưng bán gấp quá lỗ hix .. ! con pé em nó dụ trai nên nó bán đâu có xót do hàng tặng ... nên em hỏi ý anh

:128: có sư huynh phẻ .. bán xong rủ Black làm vài ve ... Black là 3 thùng Sài Gòn đỏ chưa xi nhê :125:

13. ketlachet

woa khũng khiếp thế hehe:SugarwareZ-026:

14. anhhoa22

:134: bà Black nay bả tự kỷ con kiki nhà nay nó bệnh thở không nổi rồi ... :drunk: !!!

15. ketlachet

con kiki zi zay e, mai tặng e 1 cặp 22.62 lụm e nhé hehe:134:

16. anhhoa22

----------------------

Chỉnh sửa cuối: 15/8/13
    hoang999 and ketlachet like this.
  17. anhhoa22

--------------------------

Chỉnh sửa cuối: 15/8/13
  18. Flower_of_summer

Flower_of_summer Thần Tài Perennial member

19. ketlachet

bé nào ta? a ko nhớ ,e nhắc lại xem, đầu óc dạo này căng công việc dễ quên wa

20. ketlachet

bữa e có sĩn ko nc a khó hiễu wa, bà P là ai ? a bít chít liền :134: