ADmin và Các ACE Smod Xem lại Tư cách TV này !

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi hiensalon, 9/8/10.

1. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

2. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Chào anh! những bài tục không nên post kiếu nại vào mục Góp Ý - Khiếu Nại - Tố Cáo chỉ cần Forward cho nick BQT là được rồi, BQT sẻ xem xét tư cách của thành viên nói tục trên Room và có xử lý thích hợp.

hiensalon thích bài này.
  3. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

OK ! Thank ! Sory ACE và Smod !

4. muusutainhan

muusutainhan Thần Tài

Xin chao tat cả ACE XSTT chấm cơm!

Mình là người mới tham gia XSTT cách đây 2 tháng,( trước đó làm khách của xstt 1 tháng) do một người bạn giới thiệu mình mới biết và đến với 4r này. Sau 1 thời gian thường xuyên lên diễn đàn, mình thật sự rất xúc động vì đã tham gia được một DD vui vẻ và tràn đầy cảm xúc thật của con người. Trước hết mình xin chân thành cảm ơn các ACE BQT "Các SMOD" đã rất tận tâm, tận lực giữ gìn, duy trì được 4r tuyệt vời này. Đồng thời mình rất cảm kích và ngưỡng mộ những ACE "Thủ lĩnh" như Anh HSL, KMD,HTH,3mr,sohen,BKM,....những người có tinh thần trách nhiệm rất cao đối với "sự tồn tại" của DĐ.
    Mình có nghiên cứu số một thời gian và post lên dd, nhưng khi mình thấy anh HSL nói về trách nhiệm của người post số, nhất là người mở bát thì mình không dám post số nữa và mình chưa đủ khả năng dự đoán số tốt.
    Mình hoàn toàn đồng ý với đa số ACE về việc phải thật nghiệm khắc, đảm bảo đúng nội qui dd, để bảo vệ dd ngày càng vững mạnh. Các smod cứ "thẳng tay trừng trị" nhất là đối với những "kẻ cà khịa" có những lời vớ vẩn, gây mâu thuẩn,...
    Theo mình, "Soi số XSKT" là một "môn khoa học" tổng hợp của tất cả các môn khoa học của trường phái duy vật và duy tâm, sự kết hợp của Phương Tây và cả phương Đông (HSL,KMD,...) và có lúc chẳng cần khoa học nghiên cứu gì cà,.hihi. Nhưng mình rút ra được một kinh nghiệm là" đừng bao giờ có ý nghĩ là sẽ tiêu diệt được chủ lô và HDXS", tất nhiên 2 "tên" này mà chết thì 4r này tồn tại để làm gì. Do đó khi tham gia, ACE cần cân đối khả năng của mình, tham gia thật từ tốn, bình tỉnh, và nếu có quyết tâm tiêu diệt chủ lô thì phải xác định phương châm "trường kỳ kháng chiến".là:wins::wins::wins:
    Rất mong tất cả ACE đều cố gắng xây dựng 4r ngày càng tốt hơn.

PS: Thân gởi anh HSL: Em đang nghiên cứu, học hỏi phương pháp của anh, rất mong hàng ngày anh post số sớm để ACE tham khảo và xác định phương hướng " kho tiền " của chủ lô ở đâu mà đánh,hiiiii.​