8 Mẹo Chơi Xổ Số Xuất Trúng Nhất Từ Các Chuyên Gia

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Điện Toán' bắt đầu bởi JohnnyJohnny, 13/6/20.

1. JohnnyJohnny

JohnnyJohnny Thành Viên

Bất kỳ điều gì đến trong cuộc sống của bạn bên cạnh sự may mắn còn có cả những kinh nghiệm được tích lũy trước đó. Khi chơi xổ số cũng vậy, trang bị các mẹo chơi xổ số sẽ khiến bạn có được cơ hội chiến thắng cao hơn. Nếu chưa có sẵn trong túi những cách chơi thú vị thì đừng bỏ qua bài viết dưới đây của Kubet nhé!

Tự đưa ra con số may mắn của riêng mình
    Theo kinh nghiệm của các chuyên gia nổi tiếng trong làng xổ số thì tự tìm con số riêng cho mình là điều bạn không được quên. Đặc biệt là tránh xa những số mà có nhiều người lựa chọn. Hãy dựa vào những tính toán, điềm báo trong giấc mơ hoặc sự vật, sự việc bắt gặp trong cuộc sống của chính mình để đưa ra dự đoán chính xác nhất. Những con số này sẽ có xác xuất trúng cao hơn so với việc a dua theo đám đông. Điều này dễ thấy với những người chơi tham gia vào quá nhiều hội mê lô đề.

Hình ảnh 8 mẹo chơi xổ số xuất trúng nhất từ các chuyên gia

Bỏ thời gian tính toán và phân tích con số của mình
    Khi chơi xổ số bạn phải tránh những số đã từng ra giải trước đó khoảng 1 tuần, thậm chí là 1 tháng. Như vậy cơ hội tìm ra con số chiến thắng sẽ cao hơn so với việc tự đoán mò. Đặc biệt là khi tìm được con số cụ thể phải tính toán, phân tích kỹ lưỡng trước khi quyết định chọn. Việc dành thời gian nghiên cứu sẽ không tốn quá nhiều công sức nhưng chúng cũng sẽ không phụ công bạn chút nào đâu.

Lựa chọn chơi xổ số theo nhóm
    Chắc hẳn sẽ có nhiều người thắc mắc tại sao lại chơi xổ số theo nhóm. Đó là vì cách này sẽ giúp nâng cao cơ hội chiến thắng của bạn hơn. Khi tham gia theo nhóm sẽ có nhiều người cùng trả tiền cho cơ hội mà bạn đưa ra. Như vậy khi thua sẽ có người chịu cùng, còn khi thắng thì số tiền được chia cũng không thấp hơn là bao. Các chuyên gia xổ số thường nói được 10% của một triệu còn hơn là dành được 100% nhưng không có gì. Vì vậy hãy cân nhắc cách chơi này khi tham gia lô đề để có được tỷ lệ chiến thắng cao nhé.

Giữ một sự kết hợp cân bằng nhất có thể
    Có nhiều người cho rằng, việc bạn gặp may mắn sẽ xảy ra cao hơn khi các con số mà bạn sử dụng toàn là chẵn hoặc toàn là lẻ. Tuy nhiên chưa có bất kỳ nhận định, chứng minh cho điều này là chính xác hoàn toàn. Vì vậy bạn cân bằng các con số với nhau và nghĩ đến một vài con số có xác xuất ra nhiều như 10, 34,57…

Mặc dù chơi xổ số mang tính may mắn nhưng những mẹo chơi từ những người đi trước không bao giờ khiến bạn thất vọng. Mẹo chơi xổ sốsẽ giúp bạn biết cách kết hợp và suy nghĩ đến các con số hợp lý hơn. Như vậy sẽ giúp bạn tự tin giành được các con số ở giải lớn. Vì vậy hãy đầu tư một chút thời gian và suy nghĩ, tư duy logic là bạn sẽ thấy công sức bỏ ra hoàn toàn xứng đáng.

Hình ảnh 8 mẹo chơi xổ số xuất trúng nhất từ các chuyên gia1

Mẹo chơi xổ số theo ngày tháng năm sinh
    Đây là mẹo chơi được rất nhiều người lựa chọn sử dụng. Các chuyên gia xổ số cho rằng lựa chọn tấm vé số theo ngày sinh của bạn cũng là cách mang lại nhiều chiến thắng cao. Tuy nhiên điều này không đồng nghĩa với việc tất cả các tấm vé có ngày sinh của bạn đều giành được chiến thắng. Nó cần có yếu tố may mắn vì vậy nếu chưa trúng bạn có thể kiên trì đợi. Hoặc vận may có thể đến ở lần sau nên cũng đừng nản khi chưa trúng.

Tham gia đặt cược một cách khoa học
    Dựa vào những con số có khả năng xuất hiện cao nhất, bạn căn cứ vào đặc điểm cũng như tính xung khắc để tìm ra con số chính xác nhất. Ngoài ra có thể áp dụng cách loại bỏ dần và tiến hành lập thành các nhóm. Các phương pháp tổ hợp hoặc con số mạo hiểm đều có thể sử dụng để có được con số chính xác. Tuy nhiên những phương pháp này được thực hiện trên những thiết bị máy móc hiện đại. Vì vậy những người có điều kiện và nguồn vốn lớn thì mới sử dụng.

Hình ảnh 8 mẹo chơi xổ số xuất trúng nhất từ các chuyên gia2

Theo sát con số có khả năng ra cao nhất
    Dựa vào mẹo chơi xổ số của các chuyên gia thì việc loại các con số theo giai đoạn được nhiều người áp dụng và đã thành công. Bạn có thể phân tích, thu gọn phạm vi các con số một cách đơn giản để đưa ra được lựa chọn cuối cùng. Cách này vừa đảm bảo tính chính xác khi chọn lại vừa tiết kiệm được khá nhiều tiền vốn khi phải đặt vào nhiều con khác nhau.

Không ngừng học hỏi và tham khảo từ các chuyên gia
    Việc tham khảo kinh nghiệm, mẹo chơi từ các chuyên gia, tiền bối đi trước, từ những người đã trúng giải rất cần thiết. Cho dù bạn có được chiến thắng nhưng cũng phải học hỏi không ngừng. Đừng ngủ quên trên chiến thắng quá lâu hoặc tự nhận bản thân mình giỏi. Tiếp thu được càng nhiều kinh nghiệm sẽ giúp bạn có thêm nhiều phương pháp soi lô chính xác, độc đáo. Đây là kỹ năng vô cùng quan trọng và cần thiết khi chơi xổ số.

Bài viết trên đây chúng tôi đã chia sẻ đến bạn một số mẹo chơi xổ số từ các cao thủ và chuyên gia. Hy vọng qua đây bạn sẽ có thêm nhiều thông tin bổ ích để giành được nhiều chiến thắng khi tham gia trò chơi này. Tuy nhiên, trong trường hợp xấu nhất, bạn cũng đừng quá lo lắng, bởi tại chuyên trang của chúng tôi sẽ cung cấp ngay cho bạn những mẹo giải đen lô đề quá đỉnh. Đừng chần chờ mà hãy khám phá nhé.

suckhoe24gio thích bài này.