30/7/2011 ngày cuối tuần ...ngày chiến thắng lớn

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Trung' bắt đầu bởi than tai da nang, 29/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Leonidas

Leonidas Thần Tài

oh vậy ah!

2. QBVN

QBVN Thần Tài

Nuôi chừng ni con mà ko vô 1 con thì tốn lúa ko hả công tử bạc liêu?????

3. Matrix

Matrix Thần Tài

Thành Thật Xin Lỗi Anh Chị Em Những Người Hôm Nay Ôm eo Matrix. Hôm Nay Là Một Ngày Đen Tối Nhất Trong Đời Tôi. 120 chai Had Lost. Đây Là Những Dòng Chữ Cuối Cùng Của Matrix.
    Vĩnh Biệt.

4. Leonidas

Leonidas Thần Tài

huhu

Tôi cũng thích 20 lăm nhưng hôm qua mới ăn được 720 của gia lai rồi nghĩ không về nữ không thì....

pnthienloc thích bài này.
  5. danangtp

danangtp Thần Tài

cảm ơn bạn đã gửi tin nhắn cho mình,nhưng ở Đa Nang nó khóa từ trưa, ko cho ghi, hic..........., hy vọng có tin j bạn mail cho mình nhé, và hy vọng là ở ĐN ko khóa, anh Luugiang ko reply cho mình ko dám đánh 34, hic,,,,,, đen quá , ko trả được nợ, đừng nói là lấy lại vốn:115::115::115:

6. matnadenkontum

matnadenkontum Thần Tài

Có ji đâu mà buôn bạn. thắng thua là chuyện thương mà. Hôm nay tui cũng theo bạn thua 14tr mà gỡ được em 53 đài QNg. chúc vui vẻ ha

7. matnadenkontum

matnadenkontum Thần Tài

Bạn cho số cũng pro đó. nhưng ko rõ đài nào. có chỗ đánh được có chỗ ko? như mình ở kontum nên chỉ đánh được đài QNG. chúc mừng ban nhe:wins:

8. QBVN

QBVN Thần Tài

Kiếm thêm 04 Bắc kỳ nè.Hôm ni xung thiệt.
    mai bận ko biét có lên 4r ko .hôm ni cố gắng lên số.

9. than tai da nang

than tai da nang Thần Tài Perennial member

mình đả mở bát miền trung mà các bạn không tin tưởng vậy mình sẻ không mở bát nửa...

10. shinichi198

shinichi198 Thần Tài

ACE tin tường huynh mà, chắc dạo này do đen quá nên quá cẩn trọng thôi. ! Huynh mở bát hay lắm, tiếp tục phát huy nhá :cheer2::cheer2::cheer2:

11. yeuvasoyeu

yeuvasoyeu Thần Tài

Leonidas and pnthienloc like this.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.