{XSMN} Thứ 7: 22-08-2009 TP-LA Lấy đủ tiền !

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi beerhanoi, 21/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

Meomeo sao rồi em . Sống hay chết !

2. beerhanoi

beerhanoi Thần Tài

Thank bác nhiều chiềi nay bác thế nào !

3. saytinh

saytinh Thần Tài

Chào chiến hữu,
    tôi theo 10 và 82 2 kỳ rồi, kỳ này mới ra. đánh theo người anh em, lót thêm 610 mà lại ra lộn đài, vì tôi chỉ đánh đc đài chính thôi
    p/s: tôi cũng khoái bia hơi HN.
    :SugarwareZ-070::SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:

4. Khuong_tu_nha

Khuong_tu_nha Thần Tài Perennial member

thanks bạn!Mai chắc phải tăng vốn lên gấp 4 lần quá!

5. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

:SugarwareZ-089:6h30 nha:SugarwareZ-089:

timmy 997 and subin like this.
  6. Boy TukTti

Boy TukTti Thần Tài

bác KTN chìu nay có gỡ gạc MB ko? Em cũng rớt như bác hjhj..:SugarwareZ-071:

nếu bác đánh thì em theo bác nhé :SugarwareZ-003::SugarwareZ-003: 2 người xui + xui ==> Hên đó hjhj :SugarwareZ-003::SugarwareZ-070:

7. hanvyvy

hanvyvy Thần Tài

buồn quá cấ bác oi

lúc trước em mằn mo hoài a mà kg hiểi cái gì hết nhờ nggiai mong là ra số hoài như em it đánh lắm ,mà mo hay kể cho ng ta nghe trung hoài a .rồi khoảng hơn mot tháng nay kg thấyy nửa như em tin may ,hôm thấy mà kg đánh bit là lần thứ mấy chục nửa nhớkg het ,chừng nào em thấy nửa sẻ tìm các bac giải dùm nha ,thôi thua củng chịu tại mình ,chúc nào co theo so mình thì win win nhe

8. Pro 2009

Pro 2009 Thần Tài

Anh em bà con cô pác ơi, ai ủng hộ đề nghị lập thêm box giãi mộng thì giơ tay lên nào, nhấn nhiều cái thanks vào lun cho Admin ép phê đi pà con, ! :D

9. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

Thôi bạn cũng đừng buồn . Nằm chiêm bao có người thấy điềm rất linh , cũng có người không linh , không tin vào điềm chiêm bao. Mình xin giải hết những điều chiêm bao các bạn pót lên nếu khả năng mình làm được .
    Chiêm bao là Mộng là Mị.

10. Boy TukTti

Boy TukTti Thần Tài

hum qua em chưa có ngủ anh ơi ... nên bị sai ^^ :D nằm thiu thiu thôi chứ chưa có ngủ :SugarwareZ-114:

Pro 2009 thích bài này.
  11. gia cat luong

gia cat luong Thần Tài

gia cat luong

ae nào nằ mơ thấy gì cứ poos lên nhé trong room của mình người nào giải được thì giải giùm nha :SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:mình ủng hộ

12. Boy TukTti

Boy TukTti Thần Tài

Sặk :SugarwareZ-070:

13. hanvyvy

hanvyvy Thần Tài

vậy bác gia lượng co đánh số giải mong,với trong mong cua em hở ,chúc mung bác,

14. Boy TukTti

Boy TukTti Thần Tài

bình thường thôi ... làm j mà nóng wá vậy ???:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:

15. votacthien

votacthien Thần Tài

Hên ghê..mình nghe lời Bác Hiền ghi có 1 con số 10 bao 2 đài...không bị lổ....Thank Bác nhé...!..hẹn mai gap lai các Bác nhé..!

16. votacthien

votacthien Thần Tài

CoGianBacLan oi...,chiều nay Bác sau roi...có đúng như mình đã nói kg..?...mình có trà đá uong kg vậy..? :SugarwareZ-271::SugarwareZ-271:

17. masterjhuy

masterjhuy Thần Tài

lại thêm 1 anh ăn nói lung tung, chán thật. Tui hnay đi MN hơn 7chai, mà còn chưa chửi bới gào thét gì nà, hic hic

18. NONO

NONO Thần Tài

Chúc mừng nha. mih cũng có mấy ky. 14-41-43-44-45. hang 3 hang 5 không có con nào:SugarwareZ-073:

Máu Lạnh 0 độ C thích bài này.
  19. timmy 997

timmy 997 Thần Tài

thank anh em trúng chánh 07:SugarwareZ-271::SugarwareZ-271:

20. CoEmLaDu

CoEmLaDu Thần Tài Perennial member

lãnh $ rồi đi ăn ...hehe giờ mới vô 4room nè mình ăn 68 3ki hehe lời 1ki còn 2ki huề vốn :SugarwareZ-026:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.