{XSMN} Thứ 7: 19/9 MN đón tháng Trung Thu huy hoàng!

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi Phihoatac, 18/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kiennhan38

kiennhan38 Thần Tài Perennial member

bạn lấy đài thứ 3 ngày mai sẻ cò 37 42 ok.bạn hiểu ko

chienthang thích bài này.
  2. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

Chia buồn cùng 188Bet nha ! hôm nay đệ không may mắn rồi ! mai làm lại nha !

3. quycocgiagia

quycocgiagia Thành Viên

cho minh hỏi vậy hôm nay có 4 dài BP-HCM-HG-LA vậy ngày may lấy xc của dài nào? bạn giúp mình thử theo cách bạn xem sao ,mấy tháng nay thua te tua.cám ơn bạn trước!

4. chienthang

chienthang Thần Tài

CHứ không phải ngày mai có 33 và 37 (vì có 337 ) mà huynh!

5. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Không thua là được rồi bạn ạ!!!Qua miền bắc chiến tiếp nhé!!!!Thân!:SugarwareZ-003::SugarwareZ-003::SugarwareZ-003:

dinamvebac thích bài này.
  6. 188BET

188BET Thần Tài Perennial member

trên em mới cúp điện giờ có lại.chiều nay xui quá.chúc mừng huynh và ae đã thắng.xin chia buồn các ae ko thắng hôm nay::SugarwareZ-037:

hiensalon thích bài này.
  7. kiennhan38

kiennhan38 Thần Tài Perennial member

vì 33 hôm nay ra rồi bạn đánh 33 ngày mai ít thôi.đúng 33 37.nhưng còn 42 của cái đầu.nói tóm lại xc và cái đầu của đài thứ 3.ok

chienthang thích bài này.
  8. manhlucdongtien

manhlucdongtien Thần Tài Perennial member

Thanks Quicuasat và kiennhan nha, chúc mừng Hiền huynh win to nha, hôm nay mình lượm được chút gạo con 76 đầu đài tp ngoài ra tè le. hihihih, nghĩ bùn post lên chẳng thấy ai hưởng ứng cho ý kiến ngoài Hiền huynh và Kjbinhbay cả nên thôi chẳng muốn post đứng ngoài tham quan hưởng lộc mấy ace khác vậy. Chúc mừng ace thắng trận và chia buồn những ace chưa thắng, tối nay sẽ thắng nhá

9. No MercY

No MercY Thần Tài Perennial member

Theo mình thấy chắc vì không trùng máu nên A-E không dám cho ý kiến thôi bạn,rủi làm bạn mất trúng thì khó ăn nói lắm,chừng nào mà bạn nhờ góp ý thì mọi người mới mở lời được,mong bạn hiểu cho.GL & HF

manhlucdongtien thích bài này.
  10. hiensalon

Đừng buồn ! tập thể thì có người này ,người khác mà ! miễn ANH EM mình hiểu nhau là vui rồi ! chắc tại hôm nay số của đệ không trùng nhiều người đó mà ! lúc ra 767 mình nhớ đến đệ ngay . hơi tiếc một chút ! vì hôm nay huynh kết 33-737-733-337-773 nên ko theo đệ đó ! với lại thường huynh hay đánh 717-747-707-767-787-797 vào ngày chúa nhật hơn nên ko mặn lắm ! thôi ! đừng buồn làm chi , ANH EM mình hiểu nhau như vậy tốt rồi !

11. manhlucdongtien

manhlucdongtien Thần Tài Perennial member

có lẽ thế, mình biết mà tùy mọi người, hổng sao hết có gì sau này mình muốn hỏi ai sẽ nt riêng vậy ko tốn đất diễn đàng. Thanks bạn nhé, tốii nay bạn cũng làm như chiều nhá, chiều nay thấy dàn số bạn post rồi dò lại thấy mà mê.

No MercY thích bài này.
  12. CoEmLaDu

CoEmLaDu Thần Tài Perennial member

có ai theo không hehe :SugarwareZ-266::SugarwareZ-266::SugarwareZ-266:

13. hiensalon

chúc mừng nè ! hôm nay WIN to nha đệ ! nãy giờ tìm ko ra !

CoEmLaDu thích bài này.
  14. QuỳnhAnh

QuỳnhAnh Thần Tài

ngày mai huynh nhớ muội nha thanks huynh nhiều.
    :SugarwareZ-003::SugarwareZ-003::SugarwareZ-003::SugarwareZ-003:

15. QUI-CUA-SAT

QUI-CUA-SAT Thần Tài

mình cảm ơn huynh ,nói thiệt nha mình mấy hôm nay xui wa đi hơn 200chai rồi mình cũng kg muống lên viển đàn sợ lây tới ae ,chỉ nhìn ae đánh thôi .có lúc củng có ké theo ae lấy tí lộc .nhưng người ấy còn tệ hơn mình nữa làm mình thêm một khúc nửa thật ra cũng buồn lắm.cũng như hôm nay nè ,thấy 188bet số đẹp wa và rồi cũng đi đai .mình có để ý huynh con 76-67 nhưng vì mình chọn 4 con rồi ,với lại kg có vốn nữa ,nên kg theo huynh đc ,cuối cùng 4 con cũng đi pháp. mình có vài lời mông huynh hiểu cho đệ nha .mông huynh hướng dẩn giúp đệ gỡ lại chúc ít .thank /thân

16. No MercY

No MercY Thần Tài Perennial member

Theo mình thấy THANSO đang dây đỏ nên bạn âm thầm đanh theo đi,vừa ít số mà khả năng trúng rất cao ( 2 tuần rồi đó)
    Chúc bạn may mắn lấy lại được $$$.Chân thành

17. chienthang

chienthang Thần Tài

Hôm nay huynh ăn nhiều chứ!

18. Chieu5hDzo

Chieu5hDzo Thần Tài

không biết 188bet có cách nao xã xui ko vậy? chiều theo bạn tp 59 ba càng 559+759+959 chết thê thảm. chắc nhieu người qua cầu qua nên cầu sập. hichichic. ko sao thua hôm nay ngày mai làm lại.:SugarwareZ-063:

19. Chieu5hDzo

Chieu5hDzo Thần Tài

cầu hay quá nhưng nhiều ngươi đi nên sập rồi. theo ban 2 em 83+84 sổ 43+44 đau như bị thiến. ko sao het thua hôm nay ngày mai gở lại huhuhu

20. saytinh

saytinh Thần Tài

VÔ MÁNH:SugarwareZ-271: VÔ MÁNH:SugarwareZ-070:
    :SugarwareZ-271::SugarwareZ-003::SugarwareZ-070::SugarwareZ-271::SugarwareZ-003::SugarwareZ-070::SugarwareZ-271:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.