{XSMN} C Nhật: 18-07-2010-Chủ Nhật: TG - KG - ĐL * Chủ lô trốn bão "Win" của ACE 4R

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi trochoitroicho, 17/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Doc Co Cau Bai

Doc Co Cau Bai Thần Tài

Đúng là đệ quá đen, lụm được cái đầu rồi nín luôn hen !!! :132::132::132:

2. Gameover

Gameover Thần Tài

banh xac rồi.........trới ơi....là trời......cứu con với...

3. kiemtientrano

kiemtientrano Thần Tài

là e nì nhưng nó ra 21,61,35,47 trong lô đó huynh (huynh bàn 21,61,35,75 mà hẻm có đánh định đánh 44,84 nhưng nó ko có ra, mà mụi cũng ngủ quên nên hẽm có thua)

hiensalon thích bài này.
  4. No MercY

No MercY Thần Tài Perennial member

Chúc mừng huynh có cà phê nè,win lai rai là mai mốt có luôn cả cái quán cà phê nghen hihihi

5. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

MB có gì hay không em ? chúc mừng vì hòa vốn !

No MercY and xaozhuzhu like this.
  6. xaozhuzhu

xaozhuzhu Thần Tài Perennial member

:137: thua !!! :137:

No MercY, qchuynh and Doc Co Cau Bai like this.
  7. tovankiet

tovankiet Thần Tài

thui thua keo nay ta dung keo khac vay nha ban oi
    dung bun nua, co gang lay lai ngay hom sau nha

xaozhuzhu thích bài này.
  8. hyvong

hyvong Thần Tài Perennial member

= vốn là ok roài, mình hôm nay banh xác pháo với em sáu mươi sáu nè.... may mắn gỡ gạt chút đỉnh con 61;

potay, hệ thống robot cho ra 2 em đài KIÊN GIANG là 61-66; suy nghĩ chọn em 66 mạnh tay mới gê, 61 nhẹ tay===>BANH XÁC PHÁO.

nhân đây chia sẽ với anh em 1 bài học kinh nghiệm: số mà đẹp hay không thì ko quan trọng = số chiều ra ( trúng )==> tuyệt đối chơi phải tuân thủ qui tắc, chứ đừng cảm giác đẹp mà oánh mạnh tay, còn ko đep thì nhẹ tay.

mình mới bước vào cuộc chơi CÔNG NGHÊ SỐ này, cũng mày mò, nghiên cứu, đút kết cũng dc nhiều kinh nghiệm và học hỏi được rất nhiều kiến thức từ 4rum này. có vài kinh nghiệm chia sẽ cùng anh em newbi là:

1. muốn chơi và tăng thu nhập, trước tiên hãy chuẩn bị kiến thức căn bản về số. hạn chế oánh theo bản xố xe, sim điện thoại.
    2.tự mình xây dựng các qui luật sinh số, hay chương trình tính toán dữ liệu riêng.
    3.học hỏi và tham khảo thêm các số của người khác. tuyệt đối ko nên tham khảo hoặc chơi theo người khác, chiều ko ra thì quay ra la lói chê bai người lên số....==>cấm kỵ nhất.
    4.quan trọng nhất trong cuộc chơi này là BẢO TOÀN VỐN - KIỀM CHẾ LÒNG THAM.
    5.cuối cùng là quản lý dòng tiền, oánh sao có tấn công - phòng thủ; kiểm soát được lãi lổ trong ngày.tuyệt đối ko nên DỒN TOÀN LỰC VÀO PHAN 1 CON=====>thường là BANH XÁC PHÁO.

mình là newbie có vài kinh nghiệm chia sẽ với newbie, hy vọng được học hỏi và tham khảo thêm từ các thành viên lâu năm. chúc các thành viên 4rum này luôn đoàn kết và chia sẽ thành công

chúc cả nhà cùng :wins:

9. deric

deric Thần Tài Perennial member

hix huynh huề vốn la đỡ rồi,em banh xác pháo rồi đây cháy khét lẹt từ a->z:115:

No MercY thích bài này.
  10. qchuynh

qchuynh Thần Tài Perennial member

Bigwin rùi. :wins::wins:

11. khongminhdao

khongminhdao Thần Tài Perennial member

Chính xác, nói thật ngày nào mình cũng win hết, nhưng nhẹ nhẹ thôi, có lời 1 tí là may mắn lắm rùi, mình mạnh tay 1 cái là đi die liền.VD: bạn có thể xiên 5 cặp 2 đài, chỉ cần 1 cặp thôi => bạn đã lời rùi..hehe..Chúc ACE thành công.

BÍ MẬT ẨN SỐ and No MercY like this.
  12. luckyday

luckyday Thần Tài

mới về. Te tua luôn thua banh xác.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.