{XSMN} Thứ 6: 16/04/2010*BD-VL-TV - Đến hẹn lại lên

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi congtonsach, 15/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LovelessGirl

LovelessGirl Thần Tài Perennial member

Trời đất, người ta nói ăn 1 trái thôi, ai biểu ham ăn ham uống ăn 9 cái luôn làm gì, mà ko hú mình đi ăn cùng, đáng đời, kakaka...Hồi trưa thấy bạn nói kết 668 VL, mà mình kết 268 giống ông anh, lần đầu tiên cùng kèo...Hix mà 268 cũng ko có, 668 cũng lặn luôn, xổ 468, oái ăm !

Cat tuong nhu y thích bài này.
  2. Cat tuong nhu y

Cat tuong nhu y Thần Tài Perennial member

Cảm ơn bạn nhìn ly cafe sửa chịu kg nổi cho mình xin nha nảy giờ mình cũng có công ghi biên bản cuộc họp .Xong rồi về nấu cơm đây .Chúc ace d d ngày mai tiếp tục thắng chủ lô kg nhắc chuyện này nữa :tea:

3. anhsonsa

anhsonsa Thần Tài

Xin mời mọi người uống café cho hạ nhiệt

[​IMG][​IMG][​IMG]

Làm 1 hơi 3 số cho lên tinh thần cái coi
    THÔI 9 BỎ LÀM 10 ĐI MẤY HUYNH....AE KG AH....SO ĐO LÀM GÌ....AE TA CÙNG NHAU CÙNG 1 CÁI BỎ WA HẾT COI......?
    1...2......3.....V...Ô.......NÈ......THẾ LÀ HẾT GIẬN HEN?
    CÙNG CƯỜI NÀO.......HEHEHKEKEKHIIIHIHOHOHO.....HÚT GIÓ XEM KÊU KG NÈ.....:SugarwareZ-116::127::127::127:

bady1994 and thay3 mu rua like this.
  4. LovelessGirl

Tiền khô cháy túi có ai hiểu cho, làm thân trái ngang như kẻ ko nhà, ọc ọc...!:137:

Cu Tý and namanh244 like this.
  5. Ma so

Ma so Thần Tài Perennial member

Quái lạ thật, 2 ngày nó làm mình nổ não, hôm qua ra 853 - 538 là muốn điên lên rồi, hôm nay lại xổ 846 - 468 :132::132::132:, toàn là ra thẳng không mới dễ điên :137:. Không lẽ mình hết thời :132:.

6. LovelessGirl

Hôm nay Mr.KuTý là dễ xuongggg nhất, điên điên kiểu của Mr. Mouse nhiều người muốn điên theo mà ko đc, kaka...cho tớ xin ly đen đá và điếu thuốc chóng sợ hãi nhé, thanks !

Cu Tý and loco02 like this.
  7. xusosuongmu

xusosuongmu Thần Tài

trời ơi la trời đánh 912 BD ra ở đài nào vậy các pác:115:

8. Ma so

Chủ lực hôm nay 57 mà sao toàn xổ 75, ác thật chứ :132:. May mà win đc nhiều ki, thôi cũng tàm tạm.

LovelessGirl and hiensalon like this.
  9. LovelessGirl

Hôm nay nhiều người điên cái con 468 lắm lắm, ko riêng gì Ma " ..." đâu hà. Hôm bữa theo huynh 853 hum qua ra nhìn mà muốn khóc ròng lun, hix...qua Bắc thui Ma "...", hôm nay ngày thứ 3 ko bik mình làm việc thế nào ???? :132::132::132:

Ma so thích bài này.
  10. Ma so

Muội mới muốn khóc thôi hả, h đang khóc đây, tức ơi là tức!!! XC BD 538 nữa kìa muội :115:.

11. LovelessGirl

Thì cái con chết bầm chết trôi đó đó, huhu...Cả tháng nay tạch cái kiểu gì đâu đâu ko à huynh ơi, trật rìa 1 nút...Hôm qua phang 438 xổ 538, 835 xổ 935. Hôm nay 268 xổ 468. Tối hôm qua đài Bắc xổ xong bắt số để mang qua Nam xử thì thấy 12 là sáng giá nhất, nói Lukyluke gì đó bổ xung thêm 12, nghĩ vẩn vơ nhiều cái và ko biết ghép 3 càng làm sao bõ luôn. Điếng hồn đau tim nhất là AB, ko đau vì quá đau, muội chết lặng ko khóc được luôn, yêu trong lặng câm lun, ọc ọc...:137:

Ma so thích bài này.
  12. nglien65

nglien65 Thần Tài

Có lẽ Tigon nghiên cứu nhiều quá nên Tảu Hỏa Nhập Ma làm AE mình Tảu Ma Nhập Hỏa

hiensalon thích bài này.
  13. HOANG GIA

HOANG GIA Thần Tài

đọc nãy giờ tháy câu này hay nhất nè hihiih
    chơi là phải tự tin số mình bắt ra chứ cần gì dựa vào người khác nhiều khi trùng ý thì ok chứ làm gì có thần đồng hả hiihhi có trách thì cũng ko hoàng toàn là tigon đâu tự trách mình trươc đi mình đồng ý với loco02 chơi vui thôi nếu đã núp lum thì im luôn ăn thua sao cũng dc có gi đâu phai la như mình thì đôi lúc cũng núp lum ăn thua im luôn hihi con số nào mình kết nhất cũng đưa lên cho ae tham khảo chứ có gì đâu hihihi
    cờ bạc thắng thua là bình thường những chữ win của tigon muốn chứng minh bản lỉnh của mình thôi hihi nhưng bạn làm vạy làm những ae theo số bạn thua tức lắm nhưng với mình thi ko bạn nên rút kinh nghiêm đi.:140:(góp ý đừng buồn có buồn cũng ko sao):134::drunk:

14. xxxSarangxxx

xxxSarangxxx Thần Tài

hôm qua bạn túng mà. hôm nay cũng trúng nữa. ăn hột vịt làm gì :| chúc mừng nhé. mính nói kết cho vl nhưng ko đánh hì hì

15. xxxSarangxxx

xxxSarangxxx Thần Tài

huynh ơi. mai đánh lại con này đi huynh. muội nghi lắm. mai ra 3 nháy cho coi ^^

Ma so thích bài này.
  16. LovelessGirl

Đừng buồn mà có buồn cũng ko sao, giống như ko biết ngày mai sẽ ra sao_Mà có ra sao cũng chả sao :059::059::059: hí hí...Bạn này nói chuyện nghe huề vốn nhưng dễ thương ghê.:SugarwareZ-232: Nếu trái tim bạn là một đóa hồng, miệng bạn sẽ thốt ra những lời ngát hương, chúc mừng huynh TIGON đại thắng miền Nam : 55, 56, 74 và đại thắng miền Bắc : 65.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.