{XSMN} Thứ 6: 16/04/2010*BD-VL-TV - Đến hẹn lại lên

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi congtonsach, 15/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

Cảm ơn em đã có lời ! Dù sao cũng là 1 Kinh nghiệm khi tham gia lên số . nếu không trả lời qua TN của Diễn đàn được em nên báo là đã CHỐT số ngoài Diễn Đàn ACE tham khảo và chọn lọc . em làm như vậy các ACE khác hiểu sai là có 1 cuộc CHƠI ngoài luồng Chỉ dành cho 1 vài người, Sẽ làm mất ĐOÀN KẾT Nội Bộ , Không nên. Em cũng không nên dùng từ như vậy , mọi chuyện còn đó HẠ HỒI PHÂN GIẢI !

Chỉnh sửa cuối: 16/4/10
  2. xxxSarangxxx

xxxSarangxxx Thần Tài

mai có con nào đẹp cho muội 1 con nhé :p
    ko biết huynh maso đi đâu rồi nhỉ. ko biết huynh ấy có win 84 ko ko biết. win là hơi bị đậm đó ^^

bady1994 thích bài này.
  3. thay3 mu rua

thay3 mu rua Thần Tài Perennial member

Đến hẹn lại lên

Sao thế Huynh??? giã từ???? trời thế thi còn gi??? la diễn đan XSTT không còn Tigon thi đau còn xom tu dau còn uống ca phe+goi3 số
    SAo thế Huynh??? giã từ Diễn Đàn XSTT ???? trời buồn cho 1 THành Viên sáng gia??? nghĩ lai nha Huynh
    THank U!!!!

Last edited by a moderator: 16/4/10
  4. bady1994

bady1994 Thần Tài Perennial member

ok ! với muội những gì huynh có đều đưa lên hết cho ace , cũng như anh hiền vậy!

Cat tuong nhu y thích bài này.
  5. Thử Vận 2010

Thử Vận 2010 Thần Tài Perennial member

bé nguyệt cho anh vay tiền tối đi mb gỡ nợ đi huhuhuhuhuhuhuhuhuhu

6. namanh244

namanh244 Thần Tài

Cuộc chơi mà...phải có kẻ thắng người thua thôi. Nếu ai cũng thắng thì còn đâu mấy tên chủ lô khốn nạn để anh em ngồi ở đây tính kế " dỡ nhà chủ lô". Nói chung, đệ thấy huynh TiGon cũng không sai gì lắm. vì rõ ràng chỉ nt là AE tham khảo thêm. Em không khoái số 13 nên em chỉ wuynh XC thôi.
    Thôi, lần sau huynh có lên thì huynh cứ chốt con số nào đó của huynh. Và lúc Win thì mọi người sẽ biết số trên Diễn đàn đó.
    Đệ không trách ai cả...thực ra đệ cũng thua banh xác từ 10 ngày nay. ai cho đệ số là đệ mừng. thôi thì cứ oánh cho vui. 1 ngày bỏ ra 1 ít. coi như tiền " phúng điếu chủ lô"...cứ nuôi ở đó...lúc nào thấy có lời rồi lấy 1 thể. hì hì.
    Buồn buồn viết vài dòng cho vui vui... Chúc Anh em sẽ may mắn trong những ngày tới.

Cat tuong nhu y and hiensalon like this.
  7. Thử Vận 2010

Thử Vận 2010 Thần Tài Perennial member

ông tigon hôm nay bị tổ chác rồi kakakakakakakakak:125:

Last edited by a moderator: 16/4/10
  8. xxxSarangxxx

xxxSarangxxx Thần Tài

muội thấy rồi mà. muội ko hiểu sao đánh con nào là trật con đó. may mà theo huynh maso được mấy lần trúng. ko thì teo huyền tèo. hì hì
    mai sẽ ôm cả 2 :p

bady1994 thích bài này.
  9. loco02

loco02 Thần Tài

Thú thật tui cũng hay núp lùm, thua cũng im mà win cũng im, trừ khi win đậm quá chịu hết nổi phải la lên cho sướng.
    Chơi vui thôi. Thắng thua là chuyện thường tình mà.

hiensalon and bady1994 like this.
  10. LovelessGirl

LovelessGirl Thần Tài Perennial member

Cho mình có 1 chút ý kiến, nói chung khi tham gia diễn đàn này ai cũng muốn chiến thắng, nhưng có thắng thì phải có thua. Đừng nên trách nhau làm gì, mệt mõi ! Mình bị thua nhiều phen vì ko có lập trường kiên định, nên bõ số mình kết và mò ra, ôm số của người khác. Phút cuối cùng lại xổ ngay số mình bõ, ko thể trách người khác được_Tất cả là do quyết định của mình. Theo dõi bài của huynh TIGON thì muội thấy huynh ấy bắt số cũng rất chuẩn, ngày hôm nay thấy huynh ấy đưa lên : 55, 56, 48, 74. 55, 56,74 đều có hết_ 48 thì xổ ngược lại 84. Huynh TIGON có nt cho mình VL: 64, BD: 13, MB: 65. Mình không theo vì ko cùng kèo_Mình chỉ chấm được nhất 74 . Mượn 2 càng của huynh ấy để ghép làm 3 càng,nên ăn được 174, còn huynh ấy post bài win 674 thì muội tìm bài huynh ấy post 3 càng thì ko thấy. Còn những số huynh ấy ko post lên hoặc nhắn tin cho người khác thì mình ko biết, nhưng tâm lí ai thua cũng bất xúc, muội cũng rất ức chế. Huynh ơi cũng nên rút kinh nghiệm là những số mình đưa lên nếu xổ ra thì cả nhà ai cũng mừng cho huynh. Còn huynh ko post lên mà huynh gào lên là trúng nhiều người bực lắm đó_Trong đó có muội, xin lỗi tính muội thẳng lắm. Dù sao cũng mong huynh rút kinh nghiệm và chúc mừng huynh 55, 56, 74.

11. Cu Tý

Cu Tý Thần Tài Perennial member

Xin mời mọi người uống café cho hạ nhiệt

[​IMG][​IMG][​IMG]

Làm 1 hơi 3 số cho lên tinh thần cái coi

12. congtonsach

congtonsach Thần Tài Perennial member

cts đồng ý với hiensalon vấn đề này khá nhạy cảm.tigon nên chú ý cách hành văn lời nói sau cho ổn tránh thua nói thắng và ngược lại.đành là chúc mừng ,ca ngợi là tốt nhưng mà tin nhắn mỗi người mỗi khác để lấy lòng là không ổn rồi.(nó đụng đến túi tiền mỗi người)chỉ mong sau là đệ cẩn thận,sorry ace tám hơi dài

bady1994 and hiensalon like this.
  13. hiensalon

OK với Muội ! Đây là một Kinh nghiệm khi tham gia lên số và Cho số . tiện đây chúc mừng em 174 !

LovelessGirl and bady1994 like this.
  14. loco02

loco02 Thần Tài

huynh hôm nay cũng y muội, thứ 6 huynh kết nhất 468 - 386, nhưng có bạn gì đó giải giấc mơ của huynh cho 059 --> win. Đôi khi vẫn phải tin vào 1 cái gì đó. Đã theo thì có thua phải chấp nhận:140::140::140:

15. bady1994

bady1994 Thần Tài Perennial member

thank! cu ty , làm vài điếu nha anh em...:140:

16. loco02

loco02 Thần Tài

Kính thưa các vị lãnh đạo, kính thưa các đồng chí đại diện cho các ban ngành.
    Sau khi nhận được rất nhiều ý kiến đóng góp của các đồng chí.
    Cuộc họp của chúng ta đến đây là kết thúc.
    Đề nghị đồng chí Tigon rút kinh nghiệm.
    Bây giờ chúng ta hãy qua Miền Bắc, tiếp tục cuộc trường kỳ chiến đấu với chủ lô.
    Xin hết.

17. namanh244

namanh244 Thần Tài

Hết giờ xổ số là tớ hút hết khoảng 5 điếu và 2 chai nước cho hạ nhiệt. khì khì. nhiều cảm giác. lúc buồn lúc vui nhưng không thể thiếu được điếu JET. Thôi, tối nay gọi điện cho MEGAI đi nhậu cho rồi. khà khà. Anh Em nào ở VT mai mốt rảnh thì họp. :140:

bady1994 thích bài này.
  18. huynhcucle

huynhcucle Thần Tài Perennial member

thôi đừng cải nhau nữa tối nay mình sẽ nằm mơ tiếp , mình chỉ tính làm khách nhưng vì mình đánh số theo giấc mơ nên trúng hoài nhưng không nhiều nên muốn chia sẽ với các bạn,vì vậy mình mới vào dđ

namanh244, hiensalon and bady1994 like this.
  19. sohapne

sohapne Thần Tài Perennial member

Hôm giờ đệ cũng cháy túi nè, có trách gì ai đâu! Huynh Tigon chốt số hơi trễ nên bắt ko kịp, âu cũng là số. Cuộc chơi vẫn còn tiếp tục. Huynh Tigon rất được muh, Ace tham khảo Huynh Tigon win rất nhiều, thỉnh thoảng cháy tí, hihi:). Đệ rất thích Huynh Tigon, hãy tiếp tục ở lại với diễn đàn nha Huynh!

LovelessGirl and bady1994 like this.
  20. hiensalon

Vậy là hay rồi ! mơ linh nhỉ ! mong có những giấc mơ đẹp cho ACE cùng WIN !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.