13/08 đại thắng

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi dinamvebac, 13/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lamchuongtrinh

lamchuongtrinh Thần Tài

NGÀY MAI 14-08-2009 ĐÀI BẮC BÁC hiensalon cứu giúp nha.

2. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

hí hí hí vô vô sướng :SugarwareZ-003::SugarwareZ-003::SugarwareZ-003:

3. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

:SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:uh ! để coi sao đã .:SugarwareZ-089::SugarwareZ-089:

4. hanvyvy

hanvyvy Thần Tài

cám ơn bác hiền nhiều nha!

hôm nay em đu con 97bl,89dđ của bàc cung kiếm đc chút tiền đi chợ cám ơn bác nhiều nha,ngày mai lên số nửa nha bác ,thanhk

5. phat tai

phat tai Thần Tài

Cảm ơn 89 của bác Hiền hôm trước bác dặn trể lắm 3 ngày e winh đến hôm nay, được đầu đuôi cộng lô ,cảm ơn bác nhiều !!!!

6. sunny

sunny Thần Tài

hôm nay di dủt rùi cu tý oi ....:SugarwareZ-071::SugarwareZ-071:...chác fai đi cuóp thât rùi :SugarwareZ-266::SugarwareZ-266::SugarwareZ-266::SugarwareZ-266:

7. Xổ Là Trúng

Xổ Là Trúng Thần Tài Perennial member

hix 2 tuần nay mình cầm xe 2 lần hết 15 chai đánh đề thua hết,may mà bà già thấy đi ké xe bạn bè tội nghiệp nên cho tiền lấy ra.giờ chắc sắp đẩy vào lại:SugarwareZ-063::SugarwareZ-026:

8. samburai

samburai Thần Tài

uhm...thế có đánh 92 ko bồ...??? :SugarwareZ-089: nếu đánh thì chúc mừng...==> có 2 lô

teomesode thích bài này.
  9. nglien65

nglien65 Thần Tài

hiensalon có thể cho ních được k? Thank bạn trước nha.

10. 6868

6868 Thần Tài

:SugarwareZ-089::SugarwareZ-104:

11. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

uh ! thì đúng theo dự đoán của mình thì trong vòng 3 ngày con 89 se về đầu đuôi mà ! không ngờ mới có một ngày nó ra rồi !chúc mừng những ai đã tin tưởng mình! mong ngày mai lại có lộc !:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:

12. teomesode

teomesode Thần Tài

mình thắng con 92 MN,lại thắng tiếp con 92 MB cảm ơn nhiều nhe:SugarwareZ-114:

13. teomesode

teomesode Thần Tài

đúng là quân sư

cảm ơn bác nhiều nhé ,đúng là có nam thì có bắc,vô mỗi đài 2 ki hi hi:SugarwareZ-265:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.