Bán chung cư golden place mễ trì (22.5 tr/m2 gồm VAT)Bán chung cư golden place mễ trì (22.5 tr/m2) phó phòng dự án GOLDEN PALACE MỄ TRÌ - DỰ ÁN...
Bán chung cư Dương Nội 54.44m2 hướng Đông nam Bán chung cư Dương Nội tòa CT7C: tầng 10, căn hộ 06S= 54.44m2, 2 phòng ngủ, ban công hướng Tây Bắc,...
Bán chung cư dương nội ct8 86.3m tập đoàn Nam Cường Bán chung cư dương nội tổ hợp khu văn phòng cao cấp hiện đại nhất hà nội Giá niêm yết...
Bán chung cư royal city tập đoàn vin com Bán chung cư royal city Tòa R2,Diện tích 127.8 m2 tầng 11 Gía gốc 5.1 tỷ gồm VAT BT Gía bán 4.3...
Bán chung cư dương nội nam cường CT7C[/i][/b] diện tích 54 - 60 m giá 900tr đến 1,1 tỷ Bán chung cư dương nội nam cường CT8C[/i][/b] diện tích...
Bán chung cư Dương Nội[/b][/i] CT7D 56.46m2 cắt lỗ 250 triệu[/b] Bán chung cư Dương Nội tầng 16 sắp bàn giao[/b] Tôi cần bán[/i] chung cư...
Bán chung cư dương nội [/i][/b] chung cư dương nội, chung cư dương nội 54.44m, chung cư dương nội giá chung cư dương nội, ct8 dương nội, ct7...
Bán chung cư dương nội CT8D căn 12-08[/i][/b] Gía niêm yết 1,766 tỷ VAT Bán 1,376 tỷ VAT View đẹp nhìn ra ĐH Thành Tây chung cư dương...
Bán chung cư dương nội CT8D [/i][/b]tầng 12 phòng 8 Gía niêm yết 1,766 tỷ VAT Bán 1,376 tỷ VAT View đẹp nhìn ra ĐH Thành Tây chung cư...
Bán chung cư royal city , toà R1, căn 28-11 . Diện tích 88.3 m2 Gía gốc: 3.636 tỷ, (VAT BT) Giá bán: sau căt lỗ 3.436 tỷ (VAT BT) căn hộ...
Bán royal city chủ đầu tư vincom . Toa lạc 79 thanh xuân toà R1, tầng 11 căn 21 . Diện tích 133.6 m2 Gía gốc: 4,6 tỷ, (VAT BT) ko có nội...
Bán royal city , toà R1, tầng11căn 21 . Diện tích 133.6 m2 Gía gốc: 4,6 tỷ, (VAT BT) ko có nội thất Giá bán: sau căt lỗ 4.4tỷ (VAT BT)...
Bán royal city [/i][/b]tòa R1,Diện tích 112,4 m2 căn 32-05 Giá 43,306 tr/m2.Tổng 5.451 tỷ VAT BT Gía bán 4,752 tỷ VAT BT Liên hệ; Trung Tám...
Bán chung cư royal city , toà R4, căn 19-01 . Diện tích 131.4 m2 Gía gốc: 6.561 tỷ, (VAT BT) Giá bán: sau căt lỗ 6.261 tỷ (VAT BT) 3 phòng...
Bán chung cư royal city , toà R1, căn 6-10 . Diện tích 109.4 m2 Gía gốc: 4.243 tỷ, (VAT BT) Giá bán: sau căt lỗ 3.73 tỷ (VAT BT) 2 phòng...
Bán chung cư royal city , toà R2, căn 5-01 . Diện tích 131.4 m2 Gía gốc: 7,8 tỷ, (VAT BT) Giá bán: sau căt lỗ 7.3 tỷ (VAT BT) 3 phòng ngủ,...
Bán chung cư dương nội CT8D [/i][/b]tầng 12 phòng 8 Gía niêm yết 1,766 tỷ VAT bán 1,376 tỷ VAT Đã đóng được 70% = 1,236 tỷ còn lại 30%...
Bán chung cư royal city 133,6 m2 Tổng căn hộ 3,928 tỷ 3 phòng ngủ của hướng Đ ban công hướngTây Tòa R1 tầng 11 phòng 21 Dòng theo tiến độ...
Bán chung cư royal city [/i][/b]giá tầng 19 phòng 01 Gía gốc 6,561 tỷ VAT BT giá bán 6,261 tỷ VAT BT Đã đóng được 50% còn lại 50% tr...
Bán chung cư royal city [/i][/b]giá tầng 05 phòng 01 Gía gốc 7,8 tỷ VAT BT giá bán 7,3 tỷ VAT BT Đã đóng được 70% còn lại 30% tr dòng...
Bán times city [/i][/b]giá tầng 22 phòng 04 Gía niêm yết 2,44 tỷVAT BT bán 2,24 tỷ VAT BT Đã đóng được 40% = 959 tỷ còn lại 60% tr dòng...
Bán chung cư dương nội CT8D [/i][/b]giá tầng 12 phòng 8 Gía niêm yết 1,766 tỷ VATbán 1,376 tỷ VAT Đã đóng được 70% = 1,236 tỷ còn lại...
Bán chung cư royal city [/i][/b]giá tầng 6 phòng 10 Gía niêm yết 4,243tỷ VAT BT bán 3,73 tỷ VAT BT Đã đóng được 70% = 2,924 tỷ còn lại...
liên hệ Trung Tám 0986 600 603 [/b] Bán Thăng Long Garden-[/i][/b] 91.71 m2, 3 phòng ngủ. Bán Thăng Long Garden-[/i][/b] 114.5 m2, 3 phòng ngủ....
Bán times city [/i][/b]cắt lỗ 200 triệu tòa T4 tầng 22 phòng 01 S=75,2 M2 giá bán 2,24 tỷ đã có (VAT Bảo trì ) Hướng bắc ban công chính Nam...
Bán times city [/i][/b]chịu lỗ 200 triệu T 4 tầng 22 phòng 01 giá bán 2,24 tỷ đã có (VAT Bảo trì ) Hướng bắc ban công chính Nam T4 tàng 6...
Bán chung cư dương nội CT7C [/i][/b]giá tầng 10 phòng 06 Gía niêm yết 1,306 tỷ bán 1,006tỷ Đã đóng được 70 % 914,2 tr còn lại 30% 391,8...
Bán times city[/i][/b] chủ đầu tư vin com Tòa T4 tầng 22 , 2 phòng ngủ .2 wc Gốc 2,44 tỷ (VAT BẢO TRÌ) Bán giá 1,978 tỷ Đã đóng được...
Bán Times City[/i][/b] 460 minh khai gần cầu mai động Hà Nội Căn hộ hướng Nam đã đóng được 40% (1,218 tỷ) Giá gốc 3,045 tỷ giá bán 2,671 tỷ...
Bán times city[/i][/b] ban công Bắc hướng cửa Nam Bán times city[/i][/b] cắt lỗ sâu Tòa T4 tầng 2204 diện tích 75,2m Giá gốc 2,44 tỷ (VAT...
Bán chung cư times city T6 tầng 4 phòng 1 2 phòng ngủ của hướng đông ba n công chính tây...
Bán chung cư times city T6 tầng 4 phòng 1 Thiết kế 2 phòng ngủ, phòng khách, phòng bếp , 2 wc , 2 ban công cửa vào chính đông...
Bán chung cư dương nội CT7C [/i][/b]giá 915 tr Bán lỗ 300 tr 54.44m Đ-ã đóng được 70 % còn 30 % đóng sau khi bàn giao nhà Tòa CT7C tầng 10...
Bán chung cư royal city[/i][/b] 109.4m2 giá 3,276 tỷ Tòa R1 tầng 6 – phòng 10 – view đẹp Cần tiếp trả nợ . hướng ĐN ban công TB chung cư...
bán chung cư dương nội Nam Cường làm chủ đầu tư chung cư dương nội tòa CT8C S=86M tầng 10 phòng 08 bán 14.5 tr/m2 tổng 1,247 tỷ dòng theo...
Bán chung cư dương nội tòa CT8 giá 15tr/m2 giá bán 1,294 tỷ giá gốc 1,501 tỷ Dòng theo tiến đọ xây dựng 70% còn 30 % đóng sau khi bàn giao nhàGiá...
Bán chung cư royal city 0986 600 603 Dòng theo tiến độ được 70% 2,8 tỷ Tòa R1 tàng 6 căn 10 Của hướng ĐN ban công T-B Gía gốc 4,23 tỷ...
Bán chung cư dương nội CT7C [/i][/b]giá 915 tr tầng 10 phòng 06 Gía gốc 24tr/m2 tổng 1,306 tỷ Đã đóng được 70 % (914 tr ) Còn 30 % đóng...
Bán chung cư dương nội CT7C [/i][/b]giá 915 tr tầng 10 phòng 06 Gí gốc 24tr/m2 tổng 1,306 tỷ Đã đóng được 70 % 914 tr còn 30 % đóng sau...
Bán chung cư' royal city[/i][/b] 0986 600 603 Tòa R1 tàng 6 căn 10 Của hướng ĐN ban công T-B Gía gốc 4,23 tỷ gồm VAT bảo trì Giá bán...
Bán chung cư 250 minh khai S: 65-113,5m [/i][/b] Vị trí đẹp giá rẻ nhất thị trường Chủ đàu tư : CT cổ phần THĂNG LONG và CT cổ phần đầu tư...
Bán chung cư times city T6 tầng 4 phòng 1 2 phòng ngủ của hướng đông ban công chính tây...
Bán chung cư times city T6 tầng 4 phòng 1 2 phòng ngủ của hướng đông ba n công chính tây [IMG]...
liên hệ Trung Tám 0986 600 603 [/b] Bán chung cư Thăng Long Garden-[/i][/b] 250 Minh Khai: 91.71 m2, 3 phòng ngủ. Bán chung cư Thăng Long...
Bán chung cư dương nội '56,47m CT7C [/i][/b]giá 1,007 tỷ Chung cư dương nội 'do tập đoàn Nam Cường làm chủ đầu tư Đã đóng được 70 % còn 30 %...
Bán chung cư dương nội 56,47m CT7C [/i][/b]giá 1,007 tỷ Chung cư dương nội do tập đoàn Nam Cường làm chủ đầu tư Đã đóng được 70 % còn 30 %...
Bán chung cư dương nội CT7C [/i][/b]giá 1,007 tỷ Chung cư dương nội do tập đoàn Nam Cường làm chủ đầu tư Đã đóng được 70 % còn 30 % đóng sau...
Bán chung cư dương nội CT7C [/i][/b]giá 1,007 tỷ Chung cư dương nội CT7 do tập đoàn Nam Cường làm chủ đầu tư Đã đóng được 70 % còn 30 % đóng...
Bán chung cư dương nội CT7C [/i][/b]giá 915 tr Bán lỗ 300 tr Đ-ã đóng được 70 % còn 30 % đóng sau khi bàn giao nhà Tòa CT7C tầng 10 phòng...
Bán chung cư 250 minh khai[/i][/b] - thăng long garden giá rẻ nhất trong tất cả các dự án Chủ đàu tư : CT cổ phần THĂNG LONG và CT cổ phần...
Bán chung cư royal city 109.4m2 giá 3,276 tỷ Tòa R1 tầng 6 – phòng 10 – view đẹp Cần tiếp trả nợ . hướng ĐN ban công TB Chung cư cao cấp...
Bán chung cư royal city 109.4m2 TÒA R1 Tòa R1 tầng 6 – phòng 10 - 79 nguyễn trãi Cần tiếp trả nợ . hướng ĐN ban công TB Chung cư cao cấp...
bán chung cư dương nội Nam Cường làm chủ đầu tư chung cư dương nội tòa CT8C S=86M tầng 20 phòng 08 bán 14.5 tr/m2 tổng 1,250 tỷ dòng theo...
Bán times city[/i][/b] chủ đầu tư vin com Tòa T4 tầng 22 , 2 phòng ngủ .2 wc Gốc 2,44 tỷ (VAT BẢO TRÌ) Bán 1,978 tỷ chua VAT, 2,24 tỷ có...
Bán chung cư dương nội chủ dầu tư Nam Cường[/i][/b] CT8C 86M [/i][/b]hướng DB ban công TN[/i][/b] Gốc 23.294tr/m tổng 2.003 tỷ (VAT) Đóng...
[/i][/b] Bán times city[/i][/b] ban công Bắc hướng cửa Nam Bán times city[/i][/b] cắt lỗ sâu Tòa T4 tầng 2204 diện tích 75,2m Giá gốc...
Bán chung cư royal city[/i][/b] R1 Đóng 70% theo tiến độ (2,8 tỷ chua VAT BT) Tòa R1 tàng 6 căn 10 Của hướng Đông Nam ban công Tây-Bắc...
Bán Time City T7 -2707 diện tích 87,2 m giá bán niêm yết 33 tr/m, tổng giá 3,223 (gồm VAT bảo trì) 2 phòng ngủ 2 wc, của chính B...
Bán Time City [/i][/b] T3 tầng 4 phòng 12B cắt lỗ 250 triệu giá bán 24.6 tr/m, tổng giá 2,319 tỷ của chính Nam , ban công...
-Bán chung cư Dương Nội tòa CT8C -Tầng 21 phòng 08 diện tích 86m2 giá 16.5/1m 1,419 tỷ , - 2 phòng ngủ,ban công TB -...
Bán chung cư Dương Nội CT7D Phòng 16 phòng 08 diện tích - Cắt lỗ 253 tr - Đã đóng 70% (953 tr) ,...
Bán chung Dương Nội[/i][/b] chủ đầu tư Nam Cường -CT7C tầng 10 -06 diện tích 54,44 m ,giá bán 18,5 tr/m, tổng giá 1,007 tỷ -2...
Bán times city[/i][/b] T7 cắt lỗ 400 tr ,bao tên tang 27 căn 04 ^8^ Bán times city chủ đàu tư vincom [/i][/b] triển khai Bán times city T4...
Bán times city tư[/i][/b] vincom 458 Minh khai Bán times city T4 [/i][/b] tầng 22 căn 04 Diện tích 75,2m cắt lỗ 200 triệu GIÁ bán...
Bán times city chủ đàu tư[/i][/b] vincom gia nhà tháng 6/2013 Bán times city T4 tầng 27[/i][/b] phòng 07 Diện tích 87,2m cắt lỗ 400 triệu...
Bán times city [/i] chủ đàu[/b] tư vincom Bán times city T4 [/i][/b] tầng 22 phòng 04 Diện tích 75,2m cắt lỗ 200 triệu GIÁ 2,24 tỷ (Đã...
Bán times city [/i][/b]chịu lỗ 200 triệu T 4 tầng 22 phòng 01 giá bán 2,24 tỷ đã có (VAT Bảo trì ) Hướng bắc ban công chính Nam Bán times...
Bán chung cư 250 minh khai [/i][/b]liên hệ sớm để được chọn căn chọn tầng [/i][/b] 65m2, 74m2, 77m2, 80m2, 84m2, 90m2, 114m2, 132m2...
Bán times city[/i][/b] T4 tàng 607 S= 75,2m GIÁ 2,47 tỷ (Đã gồm VAT Bảo trì) Của chính BẮC ban công chính Nam VIEW đẹp Tọa lạc 460 minh khai...
Bán Time City [/i][/b] T4 tầng 6 diện tích 75,2 m2 GIÁ 2,47 tỷ (đã có VAT Bảo trì ) Đã đóng được 50% cắt lox 200 tr của hướng bắc , ban công...
Bán Times City[/i][/b] 460 minh khai gần cầu mai động Hà Nội Thông tin căn hộ hướng Nam đã đóng được 40% (1,218 tỷ) giá gốc 3,045 tỷ giá bán...
Bán Times[/i][/b] City[/i][/b] thuộc chủ đầu tư vincom bàn giao nhà tháng 4/2012 Chi tiết căn hộ : tầng 16 S = 97,5 M giá bán 2,453 chua VAT...
Dãn cách tên bằng dấu phẩy(,).