Xin Phép Mở Bát

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi Phú cường, 19/6/23.

1. Phú cường

Phú cường Thần Tài

Hôm nay em lên đây xin tâm sự đôi lời cầu xin ai đi ngang qua cho em lời khuyên và nhắn vào hộp thư riêng của em. Em xin đa tạ.
    Chuyện là em lâm vào con đường cờ bạc hoàn cảnh bế tắt . Nợ giang hồ dí. Em phải trốn bỏ sứ đi . Em có nhà riêng và đất nhưng em đã cầm ngân hàng rồi . Còn nhà em kêu bán thì chưa bán được . Thật sự hiện giờ em rất cần một số tiền để giải quyết cho giang hồ. Em đã cầu cứu gia đình nhưng cha mẹ ruột em không quan tâm đến . Em hết đường rồi em có tâm sự người bạn người đó cho em địa chỉ đi bán thận. Em biết lỗi mình làm ra là phải trả giá thật đắt. Nhưng giờ em rối quá em không biết mình phải làm sao xin cho em lời khuyên đi ạ.

2. Đừng dại dột mà làm liều bạn nhé! Nợ ngày một mòn. Con ngày 1 lớn! Giang hồ thì Chỉ hùng Hổ hăm doạ vậy thôi. Mục đích bọn nó cũng Chỉ thu hồi Tiền vốn. Bạn bỏ Đi xa rồi thì cố gắng gạt bỏ nợ nần qua 1 bên tập trung làm kiếm Tiền lộ cho gia đình nhỏ! Khi đầu óc bạn tỉnh táo thì bạn sẽ có những suy nghĩ chín chắn hơn! Tuyệt đối đừng bao giờ nghĩ đến chuyện bán thận. tiền kiếm không khó. Nhưng sức khỏe mất Đi thì dù có rất rất nhiều Tiền bạn cũng không mua được sức khỏe được đâu! Bấy nhiêu chia sẽ cùng bạn

3. Nhatminhnguyen

Nhatminhnguyen Thần Tài Enthusiastic member

Chia sẽ cùng Ace , qua câu chuyện của Níck Phú Cường Cách đây 20 năm mình bắt đầu tg vụ này , tuy nhiên qua 3 năm đầu cũng thua , rồi KN các năm sau , nên dần dần ổn , tuy nhiên mình khuyên ace nào mới tg thì nên rút lui kẻo mất tất cả , kể cả nhà cửa vk ck ly tán........ IMG_20230618_091351.jpg

4. Benho

Benho Thần Tài

Gom hết số tiền có thể được, bán gấp đồ nào có tiền, bỏ xứ đi nơi khác làm ăn, việc gì you phải bán thận

5. Hoctroxua

Hoctroxua Thần Tài

Nếu mình đoán không lầm thì có lẽ từ sau khi bạn trúng 4d thì bắt đầu sa sút, thâm lậm...
    Số đề nó bạo phát bạo tàn...càng nóng máu càng mau cháy...
    Bán thận, không dễ..mà trị hậu di chứng lại khó hơn gấp trăm ngàn lần...phương án này chỉ là chuột rúc sừng trâu, uống dầu giải khát.. không nên nha bạn...
    Dù cho tất cả vật chất tài sản bị mất, chỉ cần còn sức khoẻ, thì tương lai vẫn còn.
    Vũng tàu/Bạc liêu
    09/90.
    Mình up số nhưng không chơi, .mình không có duyên hay sao, số hay đi lệch pha, chậm nhịp.. ace tham khảo, đừng tất tay, xuống xác nha.

6. DoMiHu

DoMiHu Thần Tài

Bạn kể làm mình nhớ tới người cô của mình. Lúc trước nhà cô ấy là đại lý phân bón lớn. Nhưng sau đó lậm vào những con số. Rồi nợ nần chồng chất. Mượn tiền hàng xóm, bà con hết người này tới người nọ. Và cũng nợ giang hồ như bạn. Cô ấy bán nhà trả 1 ít rồi bây giờ cũng bỏ xứ đi. Gia đình cô dượng vẫn đang buôn bán mưu sinh. Hy vọng bạn sẽ đứng dậy. Cố lên bạn.

7. Phú cường

Phú cường Thần Tài

Em đã làm giấy tờ hết rồi . Em cũng nghỉ đến hậu quả của việc đi bán thận và kiếm tiền để đi chạy thận. Nhưng em không còn cách nào nhanh bằng cách này. Nhà đất giờ muốn bán thì không bán liền được. Trong phút này em không biết phải làm sau (morningafter):129: nếu có ai thật sự có khả năng giúp em . Em cắt một miếng đất ngang 5 m dài 40 m em bán 500 triệu thôi em xoay đỡ qua cơn này . Nếu giúp được em trong lúc này em nguyện xuống tóc ở nhà ăn chay đọc kinh hết năm nay cầu nguyện hồi hướng cho người đã giúp em . Ai thật sự có khả năng năng xin liên lạc em qua số điện thoại 0888944148

Chỉnh sửa cuối: 20/6/23
    Hoctroxua, Bongdiendien and Xamxidu10 like this.
  8. Phú cường

Phú cường Thần Tài

Em đã từng và rất nhiều lần em từ bỏ nhưng rồi cứ mãi cuốn lao vào tiếp. Cũng Vì em tự tin bản thân mình có thể . Nên xảy ra cớ sự như hôm nay (morningafter)

Bongdiendien and Hoctroxua like this.
  9. lehien

lehien Thần Tài

hiểu ghê nhỉ . nghe đồn ông giáo thời còn chưa chơi lá mít cũng cắt bỏ r

Phú cường and Bongdiendien like this.
  10. Giáo Sư Tờ Rung

Giáo Sư Tờ Rung Thần Tài

@Phú cường
    Đây là môn chơi bất hợp pháp.
    Cho vay nóng cũng bất hợp pháp.
    Nó chỉ hù dọa để mình tìm cách trả tiền thôi.
    Vậy nên cứ gặp trực tiếp nó. Bảo mất khả năng chi trả.
    Bây giờ chỉ 1 cách duy nhất là để trả góp mỗi tháng 2, 3 triệu. Góp tiền gốc theo khả năng
    Nó căng mấy cũng phải ok thôi. Vì nó bức mình quá thì mình trốn biệt ai trả tiền cho nó.
    Y vậy mà làm.
    Chơi này ai cũng phải dính thôi.

11. Thêm Vui

Thêm Vui Thần Tài

Chơi thơ dzữ héng :112:

12. Nhatminhnguyen

Chính xác , Thận NV chính là lọc máu , còn tạo cho phái mạnh thêm phong độ để phục vụ nc của vk , người tình , người ....mất là mất vk , mất hết.....

Cử Nhân Thống Kê thích bài này.
  13. Nhatminhnguyen

Ý GS cũng hay , sợ không có mấy triệu để trả , theo mình gặp cA kV chia sẽ nhờ hỗ trợ , mỗi khi có GHồ đến alo CA đến làm việc , vài lần chúng tự động rút lui . Vì bị bắt là cả bọn CTY bị dính theo , nhưng tg này kiếm CTY Xin làm BVệ cả ngày và đêm kiếm thêm thu nhập . Có lương sống cho vui vẻ , dư gửi tiền cho mẹ hay vk nuôi con , đóng tiền học ......

Chỉnh sửa cuối: 20/6/23
  14. Nhatminhnguyen

Trẻ bán Thân thì có khách mua , chứ như anh em mình U50-U60.....phải đi mua chứ không bán , thôi Nick Phú Cường đã rút bài rồi , sau 13g mình cũng xin tập trung chuyên môn .

15. Giáo Sư Tờ Rung

Giáo Sư Tờ Rung Thần Tài

Bớt giỡn. Báo CA lòi ra lô để. Chơi lớn thì nó khởi tố nhốt lun

Phú cường and Bongdiendien like this.
  16. YangGuo

YangGuo Thần Tài

Chời...đ...xin $ or số vô nghĩa địa luôn :121:...