Nghênh Lộc Đón Tài ~~~ !!!

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi Tieutu007, 9/10/23.

1. Tieutu007

Tieutu007 Thần Tài

Em thua hơn 30 triệu rồi mọi người ơi ngày mai bt vt có ai đi ngang cho em 1 con bạch thủ với em xin đa tạ ạ em quá xuôi luôn đánh trước nó đi sau lưng mà đu theo nó cũng không ra luôn em xin cảm ơn xin bang quản trị đừng xoá bài em nhé

2. Tao Thao 123

Tao Thao 123 Thần Tài

Chỉnh sửa cuối: 9/10/23
  3. Lý văn khôi

Lý văn khôi Thần Tài

Nay ai cho êm mượn mai êm đi BL trúng êm trả nha...kakaka... BL ko thể ko có trả cho ace...

Anh Ba Báo and TâmTường like this.
  4. UT ANH

UT ANH Thần Tài

KHÔNG AI GIÚP MÌNH , CHỈ MÌNH GIÚP MÌNH , CHÚC BIG WIN , NẾU AI BIẾT CHẮC SỐ RA , CHẮC KHÔNG Ở ĐÂY MÀ RÌNH MÒ SỐ , CHỈ LÀ HÊN XUI , CHƠI TRÒ ĐỎ ĐEN LÀ VẬY ,KHI ĐỎ THÌ LA LÀNG ,KHI ĐEN CŨNG LA LÀNG , CỐ LÊN ,CHÚC MAI MẮN

Sâm Bổ Lượng thích bài này.
  5. Tieutu007

Tieutu007 Thần Tài

Ban quản trị cho em hỏi và có câu trả lời thỏa đáng cho em với tại sao bài đăng của em lúc nào cũng bị xoá đây là lần thứ 2 rồi không phải lần đầu em muốn biết lý do

em cô long and DuDoanSo77 like this.
  6. Tieutu007

Tieutu007 Thần Tài

Bài viết của em không vi phạm gì hết mà hãy đăng lên là bị xoá là sao ai trả lời cho em biết được không ạ những bài viết chửi nhau loạn xạ thì không xoá không dọn muốn người ta nể mình thì phải làm cho đúng

7. Tao Thao 123

Tao Thao 123 Thần Tài

Ai xóa đâu :120::120:
    nó vào thùng rác chứ xóa đâu :SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:
    xem như vô duyên :SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:

TâmTường thích bài này.
  8. Tao Thao 123

Tao Thao 123 Thần Tài

9. Admin_02

Admin_02 Administrator Thành viên BQT

Xin chào !
    Chánh điện là nơi để anh chị em post những con số dự đoán của mình! mới trang 1 mà làm làm loãng thì chuyển vào khu vực " Bài Viết Không Hợp Lệ " thôi. Anh chị em trên này đều hiểu vấn đề đó mà @Tieutu007 ? A/C có thể đọc lại topic này Tài Khoản Của Bạn Bị Ban.
    Thân ái ! Chúc buổi sáng tốt lành.

Sâm Bổ Lượng thích bài này.
  10. Tieutu007

Tieutu007 Thần Tài

Da cảm ơn ạ giờ em mới biết sory Admin _02 ah

Admin_02 thích bài này.