Khảo sát game bài

Thảo luận trong 'Tứ Đổ Tường' bắt đầu bởi gamebaimayman, 1/2/15.

1. gamebaimayman

gamebaimayman Thành Viên

xosothantai.com Xin chúc mừng các bạn là những người biết tin này đầu tiên. - Chào các bạn forum xosothantai.com . Hiện tại chúng tôi đang tổ chức sự kiện thường dành cho các bạn chơi game iwin trên điện thoại!
    Nhằm đẩy mạnh tính giải trí và phục vụ tốt hơn. Admin iwin mong muốn các bạn đóng góp ý kiến chân thành nhé :)

Thời gian: 0h ngày 18-01-2015 -> 28-02-2015.
    Đối tượng: tất cả các bạn những ai đang chơi game bài iwin, bigkool, bigone trên HDH IOS (iphone/ipad).
    Nội dung: Hiện tại chúng tôi đang chạy sự kiện dành cho các game thủ iwin nên những ai muốn tham gia chơi thì vui lòng vào trang iwin và để lại thông tin tre6n form commnent. Sau đó các bạn tải phiên bản iwin mới nhất tại trang đó luôn để chơi sự kiện. Các bạn chơi và để lại nhận xét một game nào đó trong iwin, nếu nhận xét hay mang tính đóng góp về các vấn đề như: thủ thuật (không hack), kinh nghiệm, các ưu điểm, khuyết điểm. Nếu chúng tôi thấy hợp lý thì sẽ chọn ra 10 bình luận hay nhất. Mỗi bình luận sẽ được 1 thể cào 50k - chiến dịch này sẽ kết thúc vào 31-01-2015 nhé. Sau đó các bạn tiếp tục kêu gọi bạn bè vào comment hoặc like chính câu trả lời của bạn. Ai có nhiều like nhất - ai được nhiều like nhất được 1 thể cào 200k, ai nhiều comment hay nhất được thẻ cào 200k, nếu ai được cả 2 điều kiện đó thì sẽ được thẻ cào 500k - chiến dịch này kéo dài từ 31-01-2015 -> 28-02-2015.
    Ngoài iwin các bạn cũng có thể tham gia các game của bigkoolbigone với thể lệ và nội dung tương tự..
    Lưu ý:
    - Các bạn chơi thì phải sử dụng bản iwin mới nhất trên Gamebaimayman.com.
    - Không được dùng auto hay hacklike. Phát hiện thì sẽ bi ban.
    - Nhớ để lại thông tin chính xác để khi trúng giải còn nhận thửong.
    Chúc các bạn xosothantai.com gặp nhiều may mắn.
    Đã có bạn ở forum xosothantai.com mình cứ tham gia, giải thưởng có nhiều nên không lo hết nhé.

Chúng tôi sẽ công khải giải thưởng khi có người đạt yêu cầu, các bạn yên tâm chơi, cũng đâu có mất gì :D

Sự kiện nhằm tri ân các bạn gắn bó với game bài iwin, thể lệ và cách tham gia quá dễ, luật chơi công bằng, tham gia đi các bạn ơi :) - xosothantai.com