{XSMB} Thứ 4: Bac ninh 27.7 mo bat phat tai

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi huytung235, 26/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BoTay90

BoTay90 Thần Tài

Chém gió vui tí nha AE:
    Món lô đề này mình mới mới dính vào cũng chưa đc tròn 1 năm ,nhưng mất nhiều cũng rút ra đc nhiều điều.
    •Xác định chơi vui thì thỉnh thoảng bỏ vài trăm quất 1 con BTL vui ,trúng thì ngon-ko trúng thì coi như trò chơi.
    •Còn hơi nghiện nghiện,ngày nào cũng chơi thì mình nghĩ ko nên chơi 1 vố to trong ngày,vì món này khả năng đen rất cao.
    Mình nghĩ nên đầu tư 1 số trong vài hôm thì khả năng bị "bung lụa" ít hơn:022:.
    Và món này càng vốn lớn càng tự tin,và "số má" tâm hồn thoải mái càng dễ được.Nhưng mặt trái của nó cũng hết sức đáng sợ(morningafter)
    Có chút trải nghiệm có gì ae góp ý thêm.

2. VietKhang

VietKhang Thần Tài Perennial member

co 98 vui :tea:

3. phongnha72

phongnha72 Thần Tài Perennial member

TÈ LE

doanso, tâybalô and Gold like this.
  4. Gold

Gold Thần Tài Perennial member

Vô cùng cảm ơn bạn. Đúng bạn khuyên đúng. Cách đây 2 năm cũng đài hcm thứ 2 mình trúng. Xc 969 100k và trúng xc liền 2 hôm đài vũng tàu và đồng Nai con 177 và 377 và trúng đầu con 77 thế là vận đen đến vs mình 1 năm luôn. Thua và thua âm đến 200trieu. 1 lần nữa cảm ơn bạn chúc bạn thành công. Chúc bạn luôn thành công trên đường đời

5. Anh tư sài gòn

Anh tư sài gòn Thần Tài Enthusiastic member

Trúng kép xui lắm minh trúng 777 ha nội thua 3 tháng liền giờ còn ở đảo trồng dưa

Gold, tienvomoingay and tâybalô like this.
  6. Tina79

Tina79 Thần Tài

57 76 35 06 huynh ơi :(

7. tienvomoingay

tienvomoingay Thần Tài

Chúc bạn sáng suốt.nếu thấy hên đánh mạnh. Nếu thấy trúng số mà lỗ ngưng liền, hy vong bạn cứ trúng mạnh .rồi nghĩ ngơi cho khỏe .

Gold and Anh tư sài gòn like this.
  8. huytung235

huytung235 Thần Tài

Mo bat that bai minh xin loi tat ca ace :138::137:

9. lanntq2

lanntq2 Thành Viên

bao giờ e mới ăn dc 1 con gỡ lại vón đây huhu

10. TriBachThu

TriBachThu Thần Tài

vậy là ít nhiều bạn cũng hiểu ý của tôi!

11. TriBachThu

TriBachThu Thần Tài

Rất ủng hộ ý kiến của bạn! chỉ có điều nếu như xác định như vậy nghĩa là bạn chơi chứ k phải bạn làm. mà đã chơi thì được ham ăn, thua ham gỡ...!

12. tienvomoingay

tienvomoingay Thần Tài

ý noi là nghĩ ngơi cho khỏe. Ko căng thẳng vi nó. Khi nào thoai mái chơi tiếp

13. TriBachThu

TriBachThu Thần Tài

ok bạn!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.