{XSMB} C Nhật: Xsmb 09 / 04/ 2017 : chúc anh em cuối tuần vui vẻ và thắng lợi lớn

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi Hoàng Hoa, 8/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cà chua bi

cà chua bi Thần Tài

34-43Có 34 đo bạn.còn 21-12 người ta nuôi k2 n.mai bạn đánh tiếp 12-21 đi.xem bánh xác thiet k.hj

2. hadung

hadung Thần Tài

hôm nay em mạnh dạn bỏ dàn đề để theo xiên , 00.57.79 -00.57.97 may được 1 x

3. KuChỉNgược

KuChỉNgược Thần Tài

tui post số tk kỹ rồi đánh, cách chơi của bạn là như thế nào? ở đây cũng có nhiều người theo tui, thắng thua họ đều nt cho tui. ko 1 lời trách móc. Quyết định theo thì đừng oán than bạn nhé. :120:

thienlongbatbo thích bài này.
  4. muadongtrang_kg

muadongtrang_kg Thần Tài

xui từ đầu tháng tới jờ kiếm chút tiền mua sữa cho con mà ko được mình đánh Ab và lô 12-21

5. KuChỉNgược

KuChỉNgược Thần Tài

chỗ tui 19.5 trúng 70

6. KuChỉNgược

KuChỉNgược Thần Tài

chơi số sao kiếm đc tiền, ở đây hỏi ai ai cũng thua vì số hết bạn à. thấy trúng vậy chứ có ai có dư ko? thua vài ngày rồi lại trúng. tiền xoay vòng thui, tiền dư cũng xài ko đúng mục đích. tui đi làm từ 7h sáng tới 6h tối mới về. chơi sô vì ghiền, mỗi ngày chơi vài điểm vậy mà có lúc thâm vào lương.
    bạn đã vào đây tham khảo thì đọc nội quy và đọc các phương pháp chơi rồi chơi mới có thể kiếm sữa cho con. mà tốt nhất là đừng chơi vì kiếm sữa, lâu lâu kiếm đc hộp sữa lại tưởng ngon rồi đòi kiếm thêm nhiều cái khác rồi lại => bán nhà:112:

tuan_big thích bài này.
  7. thienkel

thienkel Thần Tài

21 25 29 :cheer2::cheer2::drunk::cheer2::drunk::drunk:

8. thinhbaotn

thinhbaotn Thần Tài

Chào các bác . Em mới vào . Các bác xem hộ em cặp 25 52 với cặp 36 63 . Cặp nào đẹp hơn với

9. thinhbaotn

thinhbaotn Thần Tài

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.