Giao Lưu Hello

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi PHÁT TÀI - PHÁT LỘC, 14/3/23.

1. YangGuo

YangGuo Thần Tài

Em đi rồi...anh ở lại ...1 mình chấp hết á..á..:140:... chiến thôi ..:124:

2. myquynhnguyen

myquynhnguyen Thần Tài Perennial member

Đã chơi game này thì đã kinh ngịm 3-5nam la ít ( tui 12nam ) . Loi noi gio thoảng , thick thi like vui tử tế thì trả lời khg thi lướt , cuoc vui khg miễn fí , trả hoc fí bang tiền mặt ( cho dù đo la tien vay bạc hỏi , neu có ) vhẳng ai trả tiền cho cuoc vui của mình vi vay ai ? là ai ??? cũng chẳng wan tâm mảy may . Bat so hay số giỏi nguoi ta qat mot mình , an thua sap sàn tự nguoi ta hỉu ĐENG THOI ĐỎ WEN ĐY . mon nay khg co ai là duy nhất hay tuyệt đối . Cờ là Bạc ( bạc như vôi , trúng thi hỉ hỉ hả hả thua thì :115:, thế gian sự thường . Tập fớt lờ đy còn kịp . Chúc bạn trẻ vui trở lại , khg lăn tăn voi ... nhung nguoi khg wen biết , hoà khí sinh tài ,co thua thì cũng dễ gở khi vô luồng . Chuc ace vui vẻ sinh lợi . :tea::tea::cheer2::cheer2:

3. Chân Hoàn

Chân Hoàn Thần Tài

4. Chân Hoàn

Chân Hoàn Thần Tài

Chia sẽ chút kinh nghiệm đi bác :tea:

PHÁT TÀI - PHÁT LỘC thích bài này.
  5. Chân Hoàn

Chân Hoàn Thần Tài

Hãy chọn cho mình lối đi riêng :124:

6. myquynhnguyen

myquynhnguyen Thần Tài Perennial member

:tea: Si ngĩ ji em ? Mềnh chỉ nen si nghĩ làm sao ? cach nao ? bat đuoc luồng số roi neu bat đuoc thi nghĩ cach đy tìm goc để nhấn nó ma kiem tien an sang cafe voi bè bạn cho vui ... luc đỏ nhu son thi co bửa hải sản lai rai 1-2 ly cho xã stress ... còn nếu đeng thì nen dừng lại 2-4-5ngay đe lay lại cảm giac , mon nay fai thong 5ngay trung binh trở len moi vững , còn đỏ vo 1 em xc 20-30k thì êm roi :112: co nguoi vo xc 1-200k thi muc an thua cũng fai lớn moi co giá đó .
    Vi vay vhi em minh 1 là ghiền ( tiền ) 2 là mê số nen fai het suc kềm chế ha ...thoi vai hang cận gio cao điểm . Gluck cho ace & chúng ta :wins::wins: