Vào trà đá anh em !

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Smod_00, 27/8/09.

1. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Cho ca trà đá coi khát mỏi cổ rồi

Miss Cool thích bài này.
  2. Kjbinhbay

Kjbinhbay Thần Tài Perennial member

chiều buồn!

làm ơn chủ quán cho 2 sị rượu+2 trứng vịt lộn (con nhỏ o lấy con lớn nha)xả xui cái!:SugarwareZ-026:
    có ai nhậu ko?:SugarwareZ-089:
    vô đây A -C -E!

Miss Cool thích bài này.
  3. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

nói thiệt .chuyện này mình không muốn để các ae phải nói nhiều đâu . nhưng thưc sự mình có những nguồn số khác nhau . như hôm nay lúc sang 10h .mình có cho p3ngok con xc 131-171 nhưng nó có đánh đâu . rồi bengu cung vậy .nó nói nhiều quá không đánh ! vậy nên lúc ra xc TN 131 mình có nhắn trên d đàn là ra 131 kia p3ngk ơi !

Miss Cool thích bài này.
  4. Boy TukTti

Boy TukTti Thần Tài

anh Hiền có thấy tin nhắn diễn dàn của em ko?

hiensalon thích bài này.
  5. hiensalon

do vậy mình đánh như thế nào là quyèn của mình ! nếu mình ko đúng tại sao các AE hay hỏi số của mình làm gì ! mình nghĩ vì có quá nhiều AE không biết cách bắt số nên cứ nghe lời bàn sai nên cứ thua hoài .mình cũng có vui đâu .mình chỉ muốn dùng một chút khả năng mình có để giúp nhưng AE nào cần đến mình mà thôi . có nhiều ngày mình cũng lỗ nặng vây .

Miss Cool thích bài này.
  6. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

Hôm nay tiêu rồi uống trà đá thôi.

Miss Cool thích bài này.
  7. hiensalon

mình đọc hết rồi . chẳng qua hôm nay ae thua gần hết nên vậy thôi .

8. hiensalon

Nếu đánh mà cứ lỗ vốn hoài thì còn tiền mà đánh không ?chuyện quá đơn giản mà ! trước kia mình chỉ chuyên trị đầu đuôi và xc thôi .

9. hiensalon

theo mình nghĩ nếu khó xử cho AE quá thì mình xin ko lên số nữa mà chỉ giúp AE trong việc lựa chọn những con số mà thôi .

10. hiensalon

Nếu không ai có ý kiến gì nữa mình chắc sẽ chọn giải pháp ko lên số nữa , mình chỉ giúp AE lựa chọn số thôi .

11. timmy 997

timmy 997 Thần Tài

dạ xin lỗi ở đây em không bán trà đá,chỉ bán bia thôi.hihi

12. Kjbinhbay

nản mấy bác chuyện tranh cải này quá đi!
    lớn rồi chứ có con nít đâu!
    anh ,chị ,em thử nghĩ coi.
    online thì lẹ tay + nhanh mắt = kết số nào là : 0..1..2... pụp
    100 người 1000 ý!
    thích thì theo, o thích thì cũng ......của người ta
    chiều ai ok thì hạnh phúc
    ai o mai mắn thì lần sau!
    đâu ai ở ko ,ngày nào cũng chọn số hay pót số lên cho các bác
    nếu có thì người ta hiểu sau _nói vậy_diển đàn mà!(o biết nói trúng ko?:SugarwareZ-037:)
    1 tuyệt chiêu cuối cùng ....................người ta cũng pải phòng thân chứ!

các bác rút kinh nghiệm lần này đi

có 2 ý kiến như thế này !
    1. số pót lên là số người đó chiều nay win _o có ý kiến khác .
    2.thảo luận chọn số vui vẻ ,hòa đồng chốt số trước 4 h.
    sau 4h 30 các bác chốt số rồi khỏi nói ai cũng biết các bác trúng hay trật!

xỉn rồi _mới 2 xị rượu hà _ nói o biết trúng hay sai. các bác tha lổi cho em!
    thiệt là em rảnh quá đi!:SugarwareZ-071:

13. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

huhu ko có đủ tiền để bao lô nè huhu tiếc quá đi 4 lô 31 lận đau hết cả người

14. Boy TukTti

Boy TukTti Thần Tài

anh cứ lên số đi ... anh len số ai thích theo thì theo k ép buột họ có theo hay ko? anh chốt số lại ít nhất có thể? anh em thấy nếu trùng máu thì thêm tự tin thế thôi ? Nhìu lúc anh lên số nhưng em ko đánh theo anh ... chìu đó em trúng thì anh trật ? số anh lên để ACE khác có thể tham khảo mà?

15. Khuong_tu_nha

Khuong_tu_nha Thần Tài Perennial member

Về chuyện anh Hiensalon pót số nhiều thấy anh em có ý kiến như vậy thì Khuong_tu_nha cũng không biết nói sao vì nội qui diễn đàn chưa có qui định!Vậy sẳn đây có nên thảo luận thống nhất về việc khống chế số lượng số mà một thành viên được phép đưa lên hay không????Anh em nên bàn bạc để tìm ra tiếng nói chung rồi cùng đoàn kết mà chiến đấu!
    Về việc theo số thì mình có ý như thế này!Số trên diễn đàn anh em pót lên thì nhiều nhưng tất cả đều chỉ có tính chât tham khảo thôi nên ai thích thì theo không thích thì thôi,thắng thua gì cũng là tiền túi của mình bỏ ra cả nên anh em có chơi hay là có theo số của người khác thì phải cân nhắc!Đã nói chơi cờ bạc là có thắng có thua,không ai tài giỏi gì mà thắng hoài được,không ai pót lên bao nhiêu là win bấy nhiêu được nên mình anh em có tự chơi hay chơi theo thì nên cân nhắc sao cho mình tự cứu mình trước đã!

16. CoEmLaDu

CoEmLaDu Thần Tài Perennial member

có bán trà đá àh hehe

17. Kjbinhbay

cầu trời cho con được bình yên tối nay.!
    1 ly trà đá
    2 trái me+1 chút xíu muối tây ninh
    2 xị rượu nha chủ quán!

18. Kjbinhbay

hôm nay.mọi người đâu cả rồi?
    quán vắng khách quá !

19. hiensalon

có người nói đánh 20t làm sao lời ? mình vd cho bạn như sau : ngày hôm nay tổng số tiền đánh hết 15t ! phút chót bắt được con 49-xc:949-449 .bạn bỏ ra 100n đánh Đ.Đ hết 360n .xc:949-449:50n (hết 360n) tổng chi thêm 720n .nếu như hôm nay bạn tính có lời không ? chưa nói con số XC mình cho p3ngok và bengu 131 chỉ cần 20n thôi thì hôm nay bạn lời bao nhiêu ? một phép tính thật đơn giản

20. CoEmLaDu

CoEmLaDu Thần Tài Perennial member

vốn 70 chai đánh như thế này hên xui àh lúc lổ lúc lời có vậy thôi ?