Giao Lưu Trung Tâm Tư Vấn Đào Tạo Nghề Đánh Bomb

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi King Kong, 26/12/17.

1. King Kong

King Kong Thần Tài Perennial member

Số vịt lót đơn giản là đừng chơi bạn sẽ không bị làm sao cả :021: bạn muốn bị làm sao hay muốn không bị làm sao bạn chọn cái nào ? Chỉ có 2 chọn lựa, hoặc là yes hoặc là no. :025::030:

2. King Kong

Phong cách đánh lô chuẩn nhất là quất nhanh gọn quất xong dồi thì quên nó ngay đừng để nó ám trong đầu, vừa quất xong mà có ai hỏi: mày đánh số gì vậy ? Thì cứ trả lời: quên dồi chẳng nhớ mặc kệ nó không cần nhớ.

Nếu bạn vừa mua một xấp vé số thì cứ ném thẳng nó vô thùng rác, ừa làm vậy mà dễ trúng lắm đó vì thường các vong hồn lang thang nó nằm trong thùng rác nó giữ tờ vs dùm cho.

:006:

3. Cuong638

Cuong638 Thần Tài Enthusiastic member

:134:
    E cũng có tư tưởng này khi đánh XC , cứ coi như quăn tiền qua cửa sổ xong chiều ra xem còn k hay biết đâu mình quăn trúng đống tiền của người nào đang cất gần đó ..... Lượm và cất luôn...
    Mời các Huynh :tea:

4. King Kong

MÔN PHÁI - TRƯỜNG PHÁI - ĐOẢN PHÁI

Ai đã từng luyện phimm kiếm hiệp chắc rành về các phái nêu trên

Trường phái là "điểm mạnh của bạn là gì ?" một quyển sách cho dù hay thế nào cũng không thể áp dụng 1 bài cho tất cả mọi ng. vì vậy bạn phải hiểu mình có thiên khiếu mạnh về cái gì ? Trong lô đề bạn chuyên về mặt nào, sở trường lô lẻ, hay đầu đuôi...

Đoản phái là sở đoản, cho dù nhất thời ham muốn nhưng do không hợp với năng khiếu tố chất nên chẳng đi đến đâu. vd bạn chuyên về lô nhưng thấy đứa bạn trúng xc nhiều tiền quá nên nảy lòng tham nhẩy qua 3 chân ngất xĩu gọi là chủ xĩu. Lao vào lĩnh vực mà mình không am hiểu không phù hợp cơ địa bản thân thì cũng sớm ra đi.

Môn phái là thứ ám chỉ thành lập 1 bang hội, có người chưởng môn, có sư pọ dẫn dắt, vào thì nhập môn,, ra thì xuất môn mà trong giang hồ thường gọi là "xuống núi". người không có trong môn phái mà bổng dưng gặp ai đó gọi sư pọ là kiểu bàn môn tả đạo.
    :SugarwareZ-260:

5. Cụ già sắp chết

Cụ già sắp chết Thần Tài Enthusiastic member

Đánh lô đề và Chơi lô đề là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau.

Khi đánh thì cấp độ chuyên nghiệp, có kỹ thuật chuyên môn điêu luyện.

Còn chơi thì linh tinh lăn tăng không có chuyên môn cao.

(Henderson14)

lyly_ngoc and Cuong638 like this.
  6. Cuong638

Cụ chỉ con cách đánh đi cụ

Cụ già sắp chết thích bài này.
  7. Cụ già sắp chết

Học để đánh chuyên nghiệp phải chịu khó mài rèn từ từ, đừng nóng vội, đừng xún xác, cứ từ từ ...sẽ trở thành điêu luyện.
    :SugarwareZ-260:

lyly_ngoc, Cuong638 and vnexpress like this.
  8. vnexpress

vnexpress Thần Tài

môn nào chơi cũng phải trả giá . đánh cho tán gia bại sản thì sẽ có kinh nghiệm , thường theo khảo sát 1000 người bại sản vì lô dề sẽ không có cơ hội tu luyện , để trở lại nghề (lalala)

9. Cụ già sắp chết

Khi sinh ra con người vốn đã không có gì, chỉ có lạng thịt khoảng 800gr và một bộ não.

Toàn bộ tiền bạc, gia sản con người có được là nhờ vào bộ não của mình và lạng thịt đó. Nếu bạn mất đi tài sản hãy dùng bộ não của mình tạo lại. Nếu đánh đề đến nỗi mất luôn bộ não thì không thể tạo dựng lại tài sản.

10. Cuong638

Dạ con đang ở không nên từ từ là thượng sách ạ...hihi... Cụ cho con ngày nhập học đi ạ

11. Cụ già sắp chết

Tiền là thứ không tự dưng sinh ra và không tự dưng mất đi, nó chỉ chuyển từ túi người này sang túi người khác.

Số đề là thứ không không thua không thắng, nó chỉ là những con số lúc xổ lúc không, khi bạn đánh đề cái làm cho bạn win là "phúc phận", cái làm cho bạn tán gia bại sản là "lòng tham" . Số đề không có tội và nó không chịu trách nhiệm cho "lòng tham" của bạn.

lyly_ngoc, gamaime and Cuong638 like this.
  12. Cụ già sắp chết

Bài 1: Bắt đầu bất cứ khi nào con muốn, không ai có thể ngăn cản con học.

Cuong638 thích bài này.
  13. Cuong638

Đánh đề để xem ngày nào mình có lộc và xem những suy nghĩ của mình có chính xác hay không thôi,xuống xác chỉ có mà chết cụ ha

14. Cụ già sắp chết

Học thuộc bài 1 chưa ?

Kiểm tra xem có hiểu bài k: câu hỏi kiểm tra: thí sinh hãy cho biết bài 1 liên quan đến lô đề ở "chữ" nào "câu nào" nhất ? Trích ra viết lại 3 chữ liên quan nhất, chỉ 3 chữ.

15. NHA CHIEM TINH

NHA CHIEM TINH Thần Tài Perennial member

17-21-47-animated-laughing-image-0181.gif 17-21-47-animated-laughing-image-0181.gif 17-21-47-animated-laughing-image-0181.gif

16. vnexpress

vnexpress Thần Tài

vấn đề đặt ra cho thí sinh là

tiền thầu ăn của thiên hạ rất nhiều . ai trong số các bạn dù là cá nhân ,hay tổ chức bang hội dề dóm tự xưng . lấy được số tiền đó .là việc làm thiết thực nhất , có khi ta tự hỏi .ở đây đang làm gì , mục dích gì ????????????

Tiền là thứ không tự dưng sinh ra và không tự dưng mất đi, nó chỉ chuyển từ túi người này sang túi người khác.(clap)

17. haidt.sadec

haidt.sadec Thần Tài Perennial member

K cụ nói nghe chí tình chí nghỉa,
    Tks k cụ có dịp gạp mạt mình mòi k cụ ly gụ hén
    Quê mình đòng tháp máy ngày nay ếch họi
    Mai mòi k cụ cap ếch nhau choi nhoa,nhoa
    Thân..(24):banana:

18. Cụ già sắp chết

CÁC PHƯƠNG PHÁP KIỂM TRA THẦU XS - TẬP 1

Một số nhà thầu có biểu hiện lạ khiến bạn nghi vấn không biết họ có bắt tay với công ty để chạy số không, có vài cách để bạn tự kiểm chứng việc đó một cách rõ ràng, khoa hoc. Theo thực tế bạn không thể trực tiếp kiểm tra lồng cầu trước khi quay vì bạn không có thẩm quyền và hơn hết bạn không thể giỏi hơn David Copperfield, trong hoạt động nghiên cứu khoa học có 2 cách tổng quát để kiểm tra vấn đề: kiểm tra nội suy, và kiểm tra ngoại suy. Như phần vừa nói chúng ta không kiểm tra nội suy mà hoàn toàn có thể kiểm tra ngoại suy:

Sau đây là một số phương pháp khoa học kiểm tra ngoại suy:

- Bạn nghiên cứu xổ số trong một thời gian dài nhưng bạn không đánh không chơi nó, và bạn nhận ra số bạn nghiên cứu xổ liên tục trúng liên tục cả tháng cả năm (trúng lúc bạn không chơi), thấy vậy bạn ngứa tay nhảy vào chơi, và không quá 3 ngày tất cả số đó trật hết. Ngoại suy: thầu chổ bạn biên số có khả năng chạy số né số, nên nhớ họ là mafia có rất rất nhiều tiền với núi tiền đó họ hoàn toàn có thể mua chuộc bắt tay với công ty xs.

- Diễn đàn nào đông đúc xúm nhau bàn số này ngon số kia hót ... đến chiều die, số nào chê ỏng chê eo pót trong hóc xó không ai thèm xem vậy mà lại trúng ầm ầm, qua vài ngày mn đồn nhau nik kia pót trúng trong hóc xó họ kéo nhau ùn ùn vào quán xó để lấy số chơi ...đến chiều die hết. Ngoại suy: có dấu hiệu chạy số không hề nhẹ khi hiện tượng này lặp lại nhiều lần phổ biến.

- Bạn soi cầu và âm thầm chơi theo phương pháp Spider thì trúng liên tục, nhưng khi bạn chơi liên tục ở 1 nhà thầu, thì số của bạn die sạch. Ngoại suy: thầu đó có vấn đề có khả năng chạy số.

Phương pháp đánh Spider là cái gì sẽ nói ở phần sau.

19. Con Ma Cà Rồng

Con Ma Cà Rồng Thần Tài Perennial member

PHƯƠNG PHÁP SPIDER LÀ GÌ ?

Mình đặt tên Spider là tên con nhện để dễ hình dung. Đây là chiến thuật đánh số, chiến thuật đoán số.

Phương pháp này dùng để né tránh rủi ro khi số của bạn quá hót sẽ die, và một số rủi ro khác. Mô tả như sau:

Bạn nghiên cứu dự đoán giỏi có thể dự đoán đúng thường xuyên, nhưng khi quất thì hầu hết lại tạch. Chuyện "dư đoán" đúng và "đánh trúng" là 2 chuyện rất khác nhau. Có nhiều lý do để bạn đoán đúng nhưng đánh trật. Làm sao để bạn nhận ra điều đó ? Để biết đc thì bạn làm một cuộc kiểm chứng, kiểm chứng là việc bạn âm thầm viết ra con số bạn đoán rồi cất không cho ai biết và bạn cũng không chơi, vd vừa rồi tôi viết số dự đoán vào file có mật mã không ai giải nổi mật mã trừ khi là FBI, tôi đăng file đó lên dd để làm "bằng chứng" , sau khi xổ xong tôi mở file số đó ra để mn thấy là số đó trúng, gọi là kiểm chứng.

Pp spider là việc bạn không đánh số liên tục ở 1 nhà thầu mà hãy phân tán số ra nhiều thầu khác nhau, và không chơi liên tục ở 1 thầu mà hãy chơi vài ngày rồi nghỉ vài ngày ngắt quãng, việc này nhằm mục đích không cho thầu hiểu nổi bạn chơi theo kiểu gì, không kiểm soát đc bạn đánh giỏi hay đánh dở.

Việc này khá dễ hiểu khi nhà thầu cấm bạn mở nhiều tài khoản 1 chổ, cấm bạn cược hoà để lấy %, họ hạn chế nhận số khi có nhiều ng tập trung đánh vào 1 vài con số, ...vv tất cả sự ngăn cấm đó là để họ kiểm soát bạn. Vì vậy bạn cần né tránh sự kiểm soát từ xa của nhà thầu.

Pp spider áp dụng nhiều kiểu dự đoán khác nhau để thầu không hiểu bạn đánh kiểu gì. Bạn đánh với các mức tiền lộn xộn bất chừng để thầu không nắm được số tiền thực sự mà bạn muốn đánh. Việc này là chiến thuật chống lại nuôi số, họ biết bạn đánh gấp thếp hoặc nuôi số.

Các nhà thầu đều hiểu rằng không số nào mà không xổ chỉ là lâu hay mau, nếu ai đó cứ chơi nuôi gấp thếp mãi kiểu gì mà nó chẳng ra, như vậy chẳng khác nào bức tử nhà thầu. Vì vậy nhà thầu cũng đối phó lại số nuôi. Và bạn cần né tránh sự đối phó ấy.

Tóm lại, pp spider là cách đoán số lộn xộn, cách đánh số loạn xạ và phân tán không đc tập trung 1 chổ vào 1 thầu. Sự loạn xạ này mang tính điêu luyện và nghệ thuật.

:003:

20. Con Ma Cà Rồng

Con Ma Cà Rồng Thần Tài Perennial member

Một vài người có khả năng đoán số giỏi họ tự tin cho số tùm lum, hoặc bán số. Tôi khẳng định vài ng có khả năng giỏi thiệt, nhưng chuyện đánh win lấy đc tiền là chuyện khác. Những ng bán số thường bị quy là lừa đảo, nhưng tôi không nghĩ vậy, họ cũng là nạn nhân và tôi hiểu họ giỏi.

Mn đều nhầm, ở chổ đoán trên lý thuyết thì trúng, nhưng đánh thiệt thì toi.

Các bạn chưa rõ thì có thể mở topic riêng khoá số trong đó không cho ai xem rồi khi nào xổ xong mới mở số ra để kiểm chứng cho mn xem. Gọi là topic kiểm chứng.