Trung Tâm nghiên cứu và ứng dụng Kỹ Thuật Số !!!!!

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Phihoatac, 13/7/10.

1. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Hihihiiii!hôm qua thua cái quá mạng lum!đã vậy còn kéo huynh đệ tỷ muội chung xuồng nên đã buồn còn buồn nhiều hơn!hôm nay quyết tâm lấy lại những gì đã mất. ACE mình ai cao kiến vào đây “bàn chơi” rùi kiếm “tiền thật” cùng mình nha!Thân
    Thông thường đài CT là đài rất nhậy các con số quen thuộc như 28 - 68 - 82 còn đài ĐN thì con 17 - 57 - 71 cũng thích ăn cơm tháng nơi này,nên hôm nay mình quyết tâm chận bắt vài em gỡ lại chút đỉnh,nhưng vấn đề là em nào mới gay chứ!!!!!!!!!Nếu chỉ tính từ tháng 4 tới giờ thì cặp 28 - 68 về Cần Thơ 9 lần(68=7 ; 28=2) còn Đồng Nai thì 6 lần(28= 4 ; 68=2) nhưng tần suất lại cao hơn!Điều đặc biệt là khi bộ này về thì luôn kèm các con số quen thuộc 17 - 57 - 71 theo rất đều!Vây phương án nào là tối ưu??????Đăc biệt cả hai bộ số 268571 không chỉ là bộ số cực thuận cho hai đài mà lại là bộ số “đảo”rất nhậy cho tần suất các đài!
    Quyết định:
    Chọn 68 vì con này rất mạnh đđ
    Chọn 268 vì bộ này thuộc bộ đảo rất nhậy cho các số 3kàng 286 - 628 - 682 - 826 - 862
    Lưu ý: Căn cứ vào dữ liệu thí ta có thể chọn cách chơi khác như:
    ĐẢO:
    268 (Có 4 ki 2kàng + 1 ki 3kàng)
    571(Có 3=>4 ki 2kàng+ 1ki 3kàng)
    ĐÁ:
    xoay vòng(26-28-62- 68 -82-86) hay(17-71-75-57-51-15)
    Đây mới chỉ là đề xuất ACE mình nghiên cứu thêm các nguồn rồi bổ xung thêm nha!
    P/S: ACE mình vào đây bàn thoải mái rồi qua box chuyên môn chốt số,để topic chuyên môn không bị loãng nha!mong ACE ủng hộ!Thanks

chaubathong, kimhoa, nuilua and 13 others like this.
  2. binh_an16

binh_an16 Thần Tài

hi huynh ơi.ngày hôm nay mụi rất thích con 68 nhưng k chơi ,ra luôn mb bây giờ tiếc quá.hic hic.thôi thì mai vẫn quyết 68 xem sao.có thay đổi nổi vận đen k.
    chúc huynh mai win đậm nha:wins::wins::wins::wins::wins:

3. Trúng Xĩu Chủ

Trúng Xĩu Chủ Thần Tài Perennial member

Cách bắt số của mỗi người 1 vẻ - mười phân vẹn mười huynh nhểy?
    Cách của huynh là đại diện cho lô là chính!
    Còn muội thì bắt cho đầu đuôi nên thấy hơi khác huynh nhểy?
    Muội xin học hỏi huynh nhiều hơn...:tea:

4. Love_Paradise

Love_Paradise Thần Tài

Sư huynh ui lè sư huynh, muội phang 86 ĐN & 264 Đảo Cần Thơ huynh ui là huynh :134:

5. Love_Paradise

Love_Paradise Thần Tài

Úi nàng Su Mô của tui cũng bon chen xã hội đen qua đây à, hà hà...Mai mốt cậu với MLĐT bày tớ nấu phở bò với nhé, mới nghe huynh Đại Lộc khen bạn nức nở lun đóa :120:

6. Phihoatac

Lên số luôn đi muội!Có số XỈU CHỦ sớm để ACE tham khào nha!

7. Trúng Xĩu Chủ

Trời!Tin lan truyền nhanh nhểy?:132:
    Đừng kêu Sumo nhá!!!:138:
    Nồi phở là công sức của MLDT huynh - tiếc là 2 huynh muội không thể thưởng thức món mình làm ra....:115:
    Ps:có gì qua trang khác nói - trang này nói số cho linh thiêng nha bạn hiền!!!:banana:

8. Phihoatac

Con 86 cũng sáng lắm đó muội!Chơi thêm 286 cho nó linh đình luôn nhe!!!!!

9. Trúng Xĩu Chủ

Lên thì muội lên được rồi đó huynh - Lên bằng cái TÂM
    Nhưng kêu muội diễn giải vì sao thế - vì sao thế muội không trả lời được - Số muội lên cảm giác và kinh nghiệm là chính - Cái này thì chỉ có chị CTNY là hiểu rõ!!!

10. Đoàn Quốc Trụ

Đoàn Quốc Trụ Thành Viên

Chào phihoatac mình là thành viên mới trùng ý với bạn đài ĐN 71 (571), có lần mình đánh ĐN bao 31-51-71 chiều ra hết cả 3, 1 ky 31, 1 ky 51, 2 ky 71, trúng cái 3 càng 571 nữa cho nên nhớ nó hoài, ngày mai mình thấy 71 lý tưởng lắm đó. Mà mình nằm mơ chuẩn lắm đó, mơ chắc chắn sẽ ra trong ngày liền, mới trưa thứ hai ngủ mơ thấy con gà trống đậu trên ngọn cây, chiều ra 28 ngây đầu, tối ra 3 ky đài HN, hôm nay ratue6p1 gà lớn. Mình mơ thấy số cũng chuẩn luôn, thấy bảng số dò đầu ra gì, đuôi ra gì là hết chạy, nếu thấy đầu đuôi cùng lúc thì ra đài đó đúng số đầu duôi như mi7 luôn. Nói ra không biết các ACE có tin không chứ mình không láo đâu, bữa nào mơ thấy mình dưa lên diễn đàng rồi ACM để ý xem đúng lời mình nói không nhé!

11. Love_Paradise

Love_Paradise Thần Tài

Hihi, mình sumo thì nhận mình sumo đi, có chi đâu mà mắc cỡ nè...Ước j mình được như bạn mà hem được , phải cố gắng win đề ăn thêm mấy tạ thóc nữa mới được như bạn hiền, tạch hoài kiểu này là tớ qua cầu gió bay lun ! Mới đi ún cf với ăn tối với huynh ấy về nè. Nói số cho linh thiêng á hả ? Phở bò ! Mà bò là cùng họ với con trâu : 09 _ 49 _ 89 Ngày mai cũng là ngày Sửu, rứa được chưa pà già khó tính, hahahaha :120:

12. Phihoatac

Cứ lên số thui!!Số nào kết thì cứ lên còn chốt thì mai qua topic chính chốt nha!Còn bàn thì có số là ACE bàn "dùm"Hihihiiiii!Thân

13. Love_Paradise

Love_Paradise Thần Tài

:139::SugarwareZ-070::SugarwareZ-070::SugarwareZ-070: Chẳng hiểu vì sao tui pùn _ Đang cố gắng chọc bạn hiền mình nổi giận làm mặt ngầu cho dễ xương mè hem thèm giận pùn we...Ước j bạn ấy giận chữi lộn linh đình máu lửa thì ngày mai 1 trong 3 bộ 25 _ 65, 27 _ 67 , 29 _ 69 mới hiện hình ra được...Chắc phải đổi nick là Lý Mạc Sầu we, hahaha, hoho, hihihi :125:

14. buyNo

buyNo Thần Tài

chào huynh! theo mình thì chấm 68-57 46-41 mai chú ý cặp 11-44-88-99 đây chỉ mới tham khảo thôi huynh hén ...:140:Thân!
    núi thấy hôm nay đầu giải 5- BT- ra 16414= 11-44-14-41-16-61-64-46 như vậy có 8 số lựa trọn nhìn thấy cũng hạp theo đài .tuơng tự trong giải 5 còn có hai lô chú ý khác 87688 = 88-87-78-68-86-76-67 có 8 số để lựa chọn .và cuối cùng giải 5 có : 18481 = 11-88-18-81-84-48-14-41 có 8 số lựa chọn .Đây là cách Núi thường bắt và chọn số nào cài nhiều thì Núi chọn .Thank Huynh!:140:

Chỉnh sửa cuối: 13/7/10
  15. Trúng Xĩu Chủ

Số đầu đuôi tạm thời
    Số 23 : dân gian thường nói hợi về khỉ : hôm nay 87 cái đầu , tuần trước 87 cái đuôi thì tiếp nối sẽ là 23-63 - Thêm vào đó có sự trùng hợp 30 là luồng số mới nhất vừa xuất hiện cái đuôi hôm nay có thối thân lại là 23 (nhỏ thối thân theo nhò) ==> TXC chọn 23.
    Bộ 03-43-83 là bộ rất nhạy AB và nhất là XC cho ĐN-CT diển diễn giải cho bộ s61 này thì có 2 yếu tố:
    1: theo luồng số Quan tài (62 cái đầu DN tuần trước) tiếp nối sẽ có xác chết xuất hiện.Chọn con nào trong bộ này? =>43-83.
    2: Cũng là luồng số hôm nay sẵng có : 01 (cá trắng hôm qua mới ra) về tiếp 30 (cá đen mới xổ hôm nay)-TXC đi theo : cá trắng => cá đen => xác chết =>con tôm.Vì thế sẽ có 03-43
    Càm giác : 43 là mạnh hơn hết 03-83
    TXC kém cỏi về mặt diễn giải mong ACE nào chưa hiểu thì đọc kỹ kỹ sẽ hiểu và thông cảm cho....:tea:

16. Trúng Xĩu Chủ

Buồn làm chi cho ốm o gầy mòn - hum này có 1 vài chuyện khó ở trong người lắm nha...đừng để bị đu dây điện là mệt mõi đó - coi chừng TXC chém mõi tay đó!!!

17. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

Huynh xem CT 26 rất nhạy đó huynh.

18. Love_Paradise

Love_Paradise Thần Tài

Eo ui, sợ we....Haha, bị sét đánh còn ko chết ( Vừa nghe nhiều chuyện động trời sét đánh ngang tai _ Vừa bị tiếng sét ái tình ) thì sợ gì bị chém, mõi tay u chứ đâu có mõi tay me đâu mà sợ, hehe..Ko đu dây điện nhưng cũng đang tưng tưng đây, khó ở lém hem ? Nhào dzô nèo su mô của tớ, hí hí :120:

19. Phihoatac

Đây cũng là một ý hay nha!huynh sẽ xem lại!Cố gắng tiếp tục phát huy!Thân

20. Love_Paradise

Love_Paradise Thần Tài

:128::128::128: 23/63 là thối thân của 30. Bạn kết 23, còn mình lại kết 63 dzị mới đau. Bộ xác chết thì ko bàn cãi, trùng ý với mình ! Mình đang kết AB hàng 0.X _ 8.X một là bộ giun 05 _ 85, 2 là 03 _ 83, còn 43 hay 45 hem có kết !