Thứ Bảy Ngày 08-08-2009 Chiến với chủ lô .

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi dinamvebac, 7/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

Xin lỗi , không ai mở bát mình xin mở luôn :

34 lô + đầu đuôi.

Phihoatac and hiroht like this.
  2. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

:SugarwareZ-271::SugarwareZ-271:sớm thế bạn ? hôm nay vô 18 ngon hen !:SugarwareZ-271::SugarwareZ-271:

3. Heineken

Heineken Thần Tài

Miền Bắc: làm một cặp: 959 . Nặng tay : 59 :SugarwareZ-265: ( lót: 95 ). số đã ra rồi có bạn nào chơi lại không? . Một cặp số để các bạn tham khảo và cho ý kiến!

4. dinamvebac

cũng như bác được chầu cà phê ! bác cũng vậy hà?
    ban đêm mình không ngũ đâu sợ số nó chốn mình ( nói chơi ) thức đẻ nghiên cứu cho ngày mới . không xác định trước tới giờ đánh bậy thua chết !

5. nglien65

nglien65 Thần Tài

Cám ơn bạn đinamvebac . Mai mình theo MB : 34 dau duoi. Bao lô tiếc tiền lắm. Còn MN thì 2 số bạn mới post , mình k thấy khả quan cho mấy. Chúc bạn mai win win win

6. dinamvebac

cám ơn bạn đã quan tâm mình đang ghiền Long An đó bạn (07). Nhưng mỗi người một ước mơ mà !Chúc bạn mai win win win!

7. hiroht

hiroht Thần Tài

Mai là SN em rồi mà hôm nay thua sạch,bác cho em 1 con số chắc chắn mai em phang kiếm tiền làm SN với bác:D thanks bác trước^^

8. sat thu mat den

sat thu mat den Thần Tài

không có gì là tuyệt đối.tất cả chỉ là tương đối.vì trong cái tuyệt đối cũng chỉ là tương đối mà thô

hôm nay bận không tham gia cùng anh em được. Hôm qua mở bát làm được 2 kí. phấn khởi quá. xin chia vui cùng anh em chiền thắng và chia buồn cùng ai.... ngày mai trời lại sáng. cùng Winnnnnnn Nhé:SugarwareZ-003::SugarwareZ-003:

9. dinamvebac

cám ơn bạn đã ủng hộ . Hôm qua minh ăn được 20 ngay cái đâu Tây Ninh. Hôm nay mình lại hên tiếp 59 , 69 . Miền bắc được 18 .nếu như bạn nói vậy mình sẽ đề cử các em chiến cho bạn nghiên cứu :
    TP : 60 , LA : 07 +17 , BP : 92+592 , HG : 81+36 , MB : 34
    các con số của mình nghiên cứu Thường là ra đầu đuôi rất cao còn lô thì khỏi nói. Mình thích đầu đuôi trúng lời nhiều , nhưng mình vẫn thích bao lô để cơm gạo lấy vắn nuôi dài miễn sao mỗi ngày nam bắc đều có lời .Số màu đỏ là mình rất thích . Chúc bạn sân nhà kiếm được nhiều tiền !

hiroht thích bài này.
  10. sat thu mat den

sat thu mat den Thần Tài

có mấy em chân dài. có cơ sở anh em lưu ý gúp nhé :
    47
    57
    29
    89
    đều có cơ sở hết đấy không phải đoán mò đâu.
    :SugarwareZ-003::SugarwareZ-003::SugarwareZ-003:

an cư lập nghiệp thích bài này.
  11. sat thu mat den

sat thu mat den Thần Tài

Con châu già đã có cơ sở. nhưng đừng đánh lớn. cứ từ từ. ít thôi. ( Giọt nước sẽ làm tràn li nước )
    47 - 57 ( Đánh lớn )
    29 - 89 ( Đánh nhỏ )
    tất cả chỉ là tương đối, vì trong cái tuyệt đối cũng chỉ là tương đối mà thôi.
    Không gì là không thể. Hãy nói và làm theo cách của bạn:SugarwareZ-003:

samburai thích bài này.
  12. tlahn

tlahn Thần Tài

59 và 88 :SugarwareZ-271:

HongPhuoc thích bài này.
  13. samburai

samburai Thần Tài

COME ON ....ngày mai đập tiếp con 57 lun nè...! mấy ngày nai đánh thua hoài....! chán quá...! :SugarwareZ-037:

14. nganoanh

nganoanh Thành Viên

Lô 77
    mệt quá.... lại phải đủ ký tự nữa...

15. 1A TĂNG BẠT HỔ

1A TĂNG BẠT HỔ Thần Tài Perennial member

Không còn gì để mất!

mình là thành viên mới của room nhưng chơi lô đề thì mình chơi cũng đã được hơn 10 năm nay .được cũng nhiều và chết cũng k ít.qua tìm hiểu mình thấy ae room mình đa phần đều bị thương nặng gần như là liệt sĩ bởi con 89.nhưng tất cả những nhức nhối đó của ae sẽ đc giải quyết sòng phẳng dứt điểm hôm nay.bởi vì 1 lý do rất đơn giản:Lão Nông Dân đã thức dậy sau giấc ngủ lãng quyên và bắt con trâu xuất hiện tối nay trong khoảng 19h19 phút.ae đập mạnh 89_98_84.chúc toàn thể ae trúng lớn tối nay.:SugarwareZ-093::SugarwareZ-093::SugarwareZ-118:

NONO thích bài này.
  16. samburai

samburai Thần Tài

mong là room chúng ta win lớn hôm nay nhé...!

17. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Thông báo !
    BQT thông báo đã chuyển nâng cấp sever, có thể chiến đấu suốt ngày mà không sợ bị die nữa !

Chú ý !
    Anh em cần chú ý text size ( cở chữ ) cân đối, cần nhấn mạnh con số của mình thì mới để size lớn tại vị trí cần nhấn mạnh thôi.
    -Không nên viết HOA cả bài
    -Nhấp xem lại trước khi post.
    Mỗi ngày có quá nhiều bài không sửa nổi >> đưa vào box bài viết không hợp lệ quá nhiều.
    +Mong anh em thông cảm, bài viết cố tình vi phạm >> ban ít nhất 7 ngày.
    +Tiếp tục vi phạm bằng nick mới >> cấm IP vĩnh viễn.
    Sự tôn trọng mọi người thể hiện trên từng nét chữ.

Administrator, NONO, No MercY and 3 others like this.
  18. phitoannet

phitoannet Thần Tài

hoan nghênh những người tích cực như pác

19. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Lính mới nha!nhờ các Bác chỉ giáo với!!!

Các anh em Lô Đề Miền Bắc ơi!!!Lính mới đây cho gởi một dây: 29-95-32-31 kiếm chút cháo nha!!!!Thanks:SugarwareZ-271::SugarwareZ-271::SugarwareZ-271:

20. coitien

coitien Thần Tài Perennial member

Hôm nay miền bắc em định đi 29 Và 89. Bác Hiền cho em y kiến nhe bác. 30 ngày nay e tơi tả vì con 89 rồi bác ơi. Hôm nay chắc đi bộ đội lun rùi bác ơi!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.