Góp Ý Thân gửi BQT XSTT

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi ruồi_đại_hiệp, 24/7/10.

1. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Phương thức hoạt động như thế nào? 1 Diễn đàn chính về chứng khoán có cập nhật thông tin, nghiên cứu trao đổi mua bán .... Hay chỉ là 1 topic về chứng khoán.

Smod_07, kunkun, ma đe.com and 3 others like this.
  2. lợi cát

lợi cát Thần Tài

đệ xin mở topic để thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm .cũng như mình mở rộng diển đàn .và mổi ngày đệ sẽ lên tin tức cho ace nghiên cứu trao đổi mua bán xin admin chấp nhận .đệ thanks admin nhiều.

kunkun, ma đe.com, BUD and 4 others like this.
  3. Administrator

Nếu mua bán trao đổi các mặc hàng chưa có chợ riêng trong Khu Vực Mua Bán Rao Vặt thì rao ở Các mặc hàng khác
    Nếu mở 1 topic chia sẽ 1 vài kinh nghiệm về chứng khoán thì tạo chủ đề mới tại Café - Trà Đá.
    Nếu mở 1 diễn đàn chính cập nhật thông tin, nghiên cứu, chia sẽ, trao đổi mua bán.... thì phải xem xét nhiều vấn đề và bước đầu chắc cũng phải thăm dò ở Café - Trà Đá.

Smod_07, ma đe.com, sodo6290 and 3 others like this.
  4. lợi cát

lợi cát Thần Tài

xin BQT XSTT mở thêm một topic về chứng khoán .

theo đệ thấy là trong diển đàn xstt thì có đủ tất cả các kênh và mặt hàng rồi .giờ mình mở thêm một kênh nữa nhằm phát huy hết công suất của diễn đàn luôn.để ace mình không phải đi đâu xa mà tìm kiếm .

5. lợi cát

lợi cát Thần Tài

vậy admin cho đệ mở một topic tại Cafe-Trà đá trước nha để đệ thăm dò ý kiến của ace mình.thanks admin trướcn nha .khi nào có dịp huynh đệ mình đi nhâm nhi nha admin.

ma đe.com, BUD, MEGAI and 2 others like this.
  6. Administrator

Thank bạn! Chúc bạn sức khỏe và may mắn!!!

Smod_07, ma đe.com, MEGAI and 2 others like this.
  7. lợi cát

lợi cát Thần Tài

đệ thanks admin

ma đe.com, MEGAI and Administrator like this.
  8. lợi cát

lợi cát Thần Tài

nhờ admin giúp đỡ....

admin cho đệ hỏi sao từ sang đến giờ đệ đưa tin lên không được vậy.thanks admin nhiều hẹn admin một ngày sớm nhất

ma đe.com, boykt and choivui like this.
  9. exciter150

exciter150 Thần Tài

Vậy BQT cho mình hỏi,thành viên tham gia diển đàn này được lợi ích gì?trong khi BQT bắt khó nhũng thành viên mới,trong khi những thành viên cũ thì muốn post số,viết bài size chữ lung tung củng chẳng thấy nhắc nhở gì cả?nếu là diễn đàn thì phải cho tất cả thành viên tự do 1 tý miễn sao ko quá đáng là được rồi.đây là ý kiến của riêng mình,rất mong BQT điều chỉnh lại nội quy để mọi người thoải mái hơn

10. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Nói gì phải có dẫn chứng nha bạn! Chính bạn đang nói lung tung đấy!
    Luu ý: Đây là khu vực Góp Ý - Khiếu Nại