Thắc mắc xin BQT giải thích!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi cuong, 27/4/11.

1. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

muội hiểu lầm rồi,ý của Xiuxiu là bỏ cái phần phụ phía dưới mỗi Topic chứ không phải bỏ Topic " Cầu Kèo ..." gì hết,chỉ tại Xiuxiu chụp SS ngay Topic đó nên muội nhầm thôi.Thân

2. DJ Hoàng Yến

DJ Hoàng Yến Thành Viên Mới

Cám ơn smod_03..muội đã hiểu lầm!!!

3. wonbin

wonbin Thần Tài Perennial member

MB ngày 24.8.2011 có 1 cái bát và 1 cái tô, không biết chốt vô mô cho hợp nệ:D:D Hôm ni thì chủ nô kiểu chi cũng chít! :004::004:

Chỉnh sửa cuối: 24/8/11
  4. DJ Hoàng Yến

em viết hay bi vậy là sao nhỉ!

xonack, kunkun and Phúc Thịnh like this.
  5. Phúc Thịnh

Phúc Thịnh Thần Tài Perennial member

Cái này do Muội viết hết 1 từ mà kg dùng phím Spacebar nên khi viết tiếp từ thứ 2 dính vào thì nó bị vậy à. (nhưva65y nà).
    Kg phải bị lỗi, mà do Muội viết nhanh, đôi lúc phím Spacebar kg ăn gây ra tình trạng đó thôi à.

6. DJ Hoàng Yến

Vậy là cái bàn phím bị hư òi hả huynh!!!! nhưng mụi hay viết bị thiếu chữ cái lắm...mặc dù đã bấm ..mà bấm thêm thì bị như vậy đó huynh...viết lên như vầy mà mụi sửa đi sửa lại mấy lần..mới bị sáng giờ hà!!!

7. than tai da nang

than tai da nang Thần Tài Perennial member

chào quản trị tt miền trung...mình xin có vài lời....xin ban qt dọn bớt toppic để ace diển đàng miền trung lại gần nhau hơn..tham khảo kinh nghệm ..chứ 2,3 trang anh ace mới vào có biét gì đâu...như vây miền trung nhiều phe phái....hôm nay ngày 29/8..diển dàng miền trung buồn quá...xin bqt xem xét...xin cám ơn

xonack, tokhatnhi, SS001 and 3 others like this.
  8. chan_long

chan_long Thần Tài Perennial member

chào ban quản trị....cho mình hỏi nick 651 và 312 em đăng kí nhưng lại bị banned mặc dù không phạm lỗi và khi diễn đàn thông báo rằng chưa kích hoạt tài khoản thì mình check lại mail lại không có gửi thư kích hoạt ??? nếu em phạm lỗi xin ban quãn tri bỏ qua .hoac em không hiễu xin ban quãn trị hướng dẫn em cám ơn nhiều,

Chỉnh sửa cuối: 4/9/11
    xonack thích bài này.
  9. Admin_01

Admin_01 Administrator Thành viên BQT

Bạn đọc lại nội quy của diễn đàn mục 1 điều thứ 4
    http://xosothantai.com/showthread.php?t=57

10. chan_long

chan_long Thần Tài Perennial member

dạ. em hiễu rồi em cám ơn ban quản tri, tại em không coi kỹ nội qui.em xin lỗi anh chi ,ban quãn tri

xonack and Administrator like this.
  11. Hoàng Phi Hồng

Hoàng Phi Hồng Thần Tài

sory tất cả Admin và các Smod - lâu nay tui ko mún nói - nhưng tui rất bị phiền phức bức xúc nhùi lần,tuột dốc ảnh hưởng rất nhùi đến tâm lý chọn post số MN
    Bài tui viết con 54 trước ngày đả chọn cho ĐN & CT
    Ngày nay tui có Bài củng ĐN & CT tôi chọn là song song - nghĩa là cặp này ko bằng BT Nhẹ tay hơn - Trong ace thì có người chỉ thích BT thui - hum nay bài tui bị Ghép lại,ko phù hợp vị trí cũng phần nào mất đi một phong độ hay dị đoan hên xui.thà là Smod xóa hết bài viết tui - mai làm lại còn ko thì phải nằm từ ban đầu tui đang ngẫu hứng - đôi khi ai cũng có thiếu sót nhưng cái môn trật con tán bán con trâu thật sự ko phải ai mún tìm nguồn cãm giác hên là dể - cám ơn - cám ơn ace
    :134::115: