{XSMN} Thứ 4: Quyết Chiến Quyết Thắng....

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi Trí thức yêu nước, 11/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ku Bee

Ku Bee Thần Tài Enthusiastic member

Ko lên số thì vô tém chung thâu:125:

2. Trí thức yêu nước

Trí thức yêu nước Thần Tài Perennial member

Em thua thì không buồn vì phải có lúc thua. Chứ thắng hoài bọn thầu đề phá sản hết sao. Miễn sao trong 1 tuần, 1 tháng có lời là được. Đằng này .... Y nói từ hôm qua nhưng do em đi công việc nên không biết, zô nhà Anh Tư thấy Anh Tư nói nên mới vô mục Bài viết không hợp lệ mà coi thì mới biết. Giờ thì ...

3. Ku Bee

:SugarwareZ-225::SugarwareZ-225::SugarwareZ-225:Đừng xa vội xa em. Vội sớm câu vĩnh biệt. Giận chi giận chi em? Lời nói êm gió thoảng. Lòng em còn yêu anh. Còn nhớ mong khắc ...:SugarwareZ-225::SugarwareZ-225::SugarwareZ-225:

4. __Hồ Điệp Ƹ̵̡ӝ̵̨̄ʒ

__Hồ Điệp Ƹ̵̡ӝ̵̨̄ʒ Thần Tài Perennial member

Có ai nói gì âu mà em nói so gy làm chi :133: . Nay tỷ có ôm eo êm âu .. :112: .. Mà em giựn làm chi cho nó xún ký .. Cười hi hí lên một tí coi nào :135:

5. Ku Bee

:SugarwareZ-225::SugarwareZ-225::SugarwareZ-225::135:

6. __Hồ Điệp Ƹ̵̡ӝ̵̨̄ʒ

Thì tỷ cũng thân cô thế cô vô đây gầy dựng sự nghiệp chứ hem lẽ tỷ rủ cả làng cả xóm cả gd dòng họ vô đây chém giết seo chài :112:

Penho, Pgp and Ku Bee like this.
  7. __Hồ Điệp Ƹ̵̡ӝ̵̨̄ʒ

Gừuuuu .. Mấy ngày nay cưng đi âu ??? Lói ngay :118:

Pgp and Ku Bee like this.
  8. Ku Bee

:125::SugarwareZ-070::SugarwareZ-070::SugarwareZ-026: anh nạy em Búm ui:SugarwareZ-026::SugarwareZ-070::SugarwareZ-070::SugarwareZ-070:

9. Ku Bee

Đi rình em chớ đi đâu. :112:

10. __Hồ Điệp Ƹ̵̡ӝ̵̨̄ʒ

Im coi .. Ngta đang nghiêm trang an ủi bé tóc dài .. Ngta đã hem dám cười nham nhở rồi mà Bee còn cười như bị ma nhập vại (giggle)

Pgp and Ku Bee like this.
  11. __Hồ Điệp Ƹ̵̡ӝ̵̨̄ʒ

Rình ở mô ??? Hehee mb em zô 76.07.70 gòi :banana::banana::banana:

Penho and Ku Bee like this.
  12. Ku Bee

Nhảy ké:banana::banana:

13. Cu_nhỏ

Cu_nhỏ Thần Tài

Ở lại đi . Năn nỉ mà

Penho, Sumo12, Ku Bee and 1 other person like this.
  14. Gio1994

Gio1994 Thần Tài

A ỡ lại cho vui đi a. A post số chuẩn v mà.huhu

Penho and Sumo12 like this.
  15. Thằng Khùng

Thằng Khùng Thần Tài

Chơi MN mà về mb. Xl ace.

16. Trí thức yêu nước

Trí thức yêu nước Thần Tài Perennial member

Bạn @Thucvo nhé. Số mình post lên đây là mình đã soi rất kỹ mới dám post chứ chẳng dám post bừa, post bậy, và số mình post là mình có chơi thiệt chứ chẳng có chơi ăn dây chun như nhiều ACE nghĩ mình chơi ảo đâu. Bạn chơi lớn bằng mình không mà thua có 1 lần là nhảy đỏng lên vậy. Và đây là bảng thành tích của mình bên group FB, bạn cứ xem (những chỗ bôi trắng), nếu cần xác nhận có đúng sự thật không hay mình copy của ai rồi la là của mình thì sẽ có người xác nhận cho luôn. Mình chả việc gì phải post số thua lên vì mình có phải thầu đề đâu mà cần ACE thua hay thắng. Thắng hay thua là tiền của ACE bỏ ra chứ mình chả có liên quan gì hết nhé, nên mình chả có cổ suý phải ôm eo mình, hay sao cả. Những lúc ACE thắng tiền trăm, tiền triệu mình cũng chả cần lộc lá hay gì cả. Còn tới hồi thua thì như vậy ai mà dám post số lên nữa. Bạn lớn rồi suy nghĩ đi. Tối nay trúng mà chả có tâm trạng đi lãnh tiền
    19800566_249767435518094_5136246989292404792_o.jpg 19248059_242583132903191_397128033091330361_n.jpg

17. nguyenvansan

nguyenvansan Thần Tài Enthusiastic member

sao dở vậy??? ai nói j thì kệ cha nó,việc j phải nói.dién đàn mà còn tự ái như vậy thì sao đối diện với thực tế đây??? mau trở lại dd đăng số cho ae xem đi!!!

Chỉnh sửa cuối: 12/7/17

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.