Những bài viết không hợp lệ

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi thu66p3, 28/7/11.

1. Hungnguyen88

Hungnguyen88 Tiểu Thần Tài

Người ta post số có ép mình đánh theo đâu mà nói ghê vậy. Bác đó có giai đoạn cũng ăn thông cả tuần đấy thôi. Lô đề cờ bạc đỏ thắng đen thì thua ^^ sao phải nặng lời với nhau.

Mất em 89 cũng khơ khớ tiền rồi :( thua thông 5 ngày vì em 89. Cay đắng quá :115: các cao thủ đang đỏ đít inbox mình 1 em với.

2. cà chua bi

cà chua bi Thần Tài

Đừng chửi người ta a oi.mình theo mình chịu thôi.thắng thua là chuyện bt.xl e cũng k bjk bắt so lên đây ôm eo cao thủ thoi.hom nào người ta thua e cũng buồn người ta thắng thì mình thắng theo...
    Chúc a may mắn hôm nay thắng lớn nè.
    E nuôi 43-34 3ngày.xin các tiền bối cho ý kiến với ạ.lieu có khả năng ra sớm k ạ.

tutinquyetthang thích bài này.

3. pile

pile Thần Tài

Vấn đề không phải win hay lose, mà là quá tự cao tự đại. Ai chưa biết rõ bác HH ấy xin quay về xem lại những năm 2012-2013-2014 nha....mọi chuyện sẽ rõ...
    Chấm dứt đừng còm men nữa nhé. Để tinh thần cho các cao thủ post số nha

Phicongtre and cà chua bi like this.
  4. Anhthu1907

Anhthu1907 Thần Tài

Cảnh báo toàn dân. Cái dài cần thơ gian lận lắm he bà con. Một cặp lô gần có thể ém tới 42chu kỳ quẩy. Phải nói Một cau bái bai cái dài này di nha bà con. Ém kinh thiệt con 82
    Thêm con 18 nữa nghê chua.
    Nhất là toàn tỉnh cần thơ dùng bao giờ mua số nha chết có ngày ko có miếng dắt chôn thay

5. nguyenphatgia

nguyenphatgia Thần Tài

sợ máy thổi bóng hơi đó bạn ơi,còn cần thơ quây thủ công mà sợ cái gì

6. Anhthu1907

Anhthu1907 Thần Tài

Dài cần thơ này sẽ bóp cổ cho những người chơi lo gần. Vì con cháu Nó làm thầu xố nên anh em ở cần thơ dùng ngu nha.
    Con 82.và 18 có thể nó ém tới 72 lần quay do nha bà con. Ai có thua thì bỏ di dùng chơi dài này nữa. Kiếm dài khác mà chơi he

7. Anhthu1907

Anhthu1907 Thần Tài

Cái bóng quay mới ém dược lâu. Trái banh nặng khi quay sẽ tống trái banh nhẹ ra khỏi lộ rơi thì sao con 82 và 18 ra dược nguyên lý ăn gian này sẽ bi Ban giám sát bắt cho mà coi.
    Vì con cháu nó thầu xố nên Chung cho mấy thằng cha dám sát bi le mặt Hết rồi. Tốt Hết nên bỏ cái dài này ra dùng nên mua xô của Nó kkka

8. thienthanmudo57

thienthanmudo57 Thần Tài

đề nghị các người quản lý trang chủ của MINH NGỌC, không nên cho quảng cáo các loại kem làm to... có hình gợi cảm thiếu lành mạnh.vì đây là trang chung có nhiều người truy cập. không phải là nơi quảng cáo những thứ đó. rất mong các người quản lý trang MINH NGỌC xem xét lại chuyện này! thank

9. thienthanmudo57

thienthanmudo57 Thần Tài

Bạn nói sai rồi đó. đài CẦN THƠ xổ số bằng máy điện tử. đài này là đầu tiên chọn phương pháp xổ số bằng máy điện tử(tính từ Long An đến CÀ MAU). Tôi nhớ không lầm cách đây 8 năm. hễ tới đài cần thơ là có số bể( số độ) mà hễ bể con gì là chiều nó xổ ngay con đó ( ngay cái đầu) nó làm như vậy 3 tuần liên tục. làm các thầu số phải đóng phơi tạm nghỉ. cho nên đề nghị tất cả các công ty xổ số kiến thiết hãy xóa bỏ hình thức xổ số bằng máy điện tử, mà phải xổ bằng hình thức thủ công truyền thống. và cần xem xét lại các máy này.

10. hoài-thương

hoài-thương Thần Tài

hihihi cái này thì chính mình bị rồi . Sống với nhau 3 năm bao nhiêu tiền của làm ra giao cho vk giữ ....Đến khi trở mặt trong tay mình không có một đồng ,Nó nói mình không xứng đáng làm cha làm chồng vì mình chỉ có hai hòn giái không >>>>>Mình nói cho cái thằng ngu Smod_03 biết để lo mà thủ tiền phòng khi nó kiếm được thằng Đại gia khác nó đá ra ngoài đường không đồng xu dính túi ,lúc đó mới biết thì đã muộn rồi .(donttalk)

Chỉnh sửa cuối: 24/4/17
  11. Anhthu1907

Anhthu1907 Thần Tài

Thua tuột cái quần què luôn rồi.
    Ai thương tình cho con xố di.
    Thua quá rồi tất cả nhà ơi
    Den quá vậy nè

12. SONGMAI

SONGMAI Thành Viên

THẰNG CẦY CÚT ĐI MÀY.
    TẶNG MÀY CẶP STL MAI 262
    ĐU CHYM MÀY. MAI ĐI BÁN MÀ KÍM TIỀN NUÔI CẢ DÒNG HỌ NHÀ MÀY NHE CÀY.
    THẰNG CẦY

13. An Lộc 8888

An Lộc 8888 Tiểu Thần Tài

Loại bọ hung như mày,nhẽ ra 0 cần đáp lời
    Hoá ra,Thông tin về kẻ ăn mày,tiên là Niên,hàng xóm kêu mày là Niên chó
    Mày xuất thân mồ côi,mày 0 biết ba mẹ mày là ai,tên tuổi ra sao
    Cũng còn chút cảm thông,vì thế,mày 0 được ăn học,dạy dỗ,nên mày có phong cách đầu đường xó chợ
    Vk mày vì kinh tởm mày quá nên ôm con gái mày biến
    Mày làm éo gì có nhà mà ở,nhục
    Mày già lắm rồi,rúc vào xó chợ,vẫy đuôi kiếm miếng lá mà liếm cho khỏi đói,mà chờ đi ngủ với giun nha con chó già
    Hơn là mày lo chạy rông đi ẳng ẳng khắp chốn,0 tthằng em rể mày nó lại đập cho,lại cúp đuôi chạy
    Mẹ mày 0 rỗi hơi như mày,vì mẹ còn lo làm ăn
    Cút đi,mày vào đâu chủ nhà muốn hót mày ra như hót cứt mà mày 0 biết nhục
    Nhiêu đây,đủ ỉa vào mặt mày rồi
    Ở đó mà sủa tiếp đi Niên chó,mẹ 0 có rảnh
    :120:

14. KHỔ VÌ ĐỀ 1973

KHỔ VÌ ĐỀ 1973 Thành Viên

1399385.jpg TIN EM ĐI EM SẼ VỀ VỚI ANH
    TÂY NINH 17 - 37 - 47
    AN GIANG 39 - 95 , 539 , 395

Chỉnh sửa cuối: 17/5/17
    trangluly, bún bò, babyBIDV and 4 others like this.
  15. SUMITOMO

SUMITOMO Thần Tài

Chỉ là đoán số thôi.....thật giả không biết được