Những bài viết không hợp lệ

Thảo luận trong 'Bài viết không hợp lệ' bắt đầu bởi thu66p3, 28/7/11.

1. ATULAWizadd

ATULAWizadd Thần Tài

Chắc khoá Acc giờ mới mở à
    ...
    Ôm chủ bát cái cho đỏ nào :))
    ...
    Nói gì nói , nay bỏ
    200d ra bao lô 52 đồng nai ăn 14.000.000tr nào
    Thêm con
    37 nữa cho mặn :112::118::120::127:

2. vuontoi1visao

vuontoi1visao Thần Tài

Nói thật làm biếng sân si nhưng vì thấy thằng này nó chó quá nên đăng nhập chửi nó cái,đã ng ta nói ôm âm thầm đi đừng trích bài của bat,mà nó cứ lỳ, mặt chó của mày ôm ngta để ng ta banh xác giống may hả,chủ bát sửa số lại đi cưng,lỡ banh cho tè le luôn

3. nguoinhaHDXS

nguoinhaHDXS Thần Tài

Lo kiem an di.kiem chuyen chi zay.nguoi ta choi boi tuy luc thoi chu k phai nhu may dau.cam va cut di thang dan ba

babyBIDV and Tử Vi Cư Ngọ like this.
  4. ATULAWizadd

ATULAWizadd Thần Tài

Cùng 1 nhà hả em :)) chiều ra sao thì mặc kệ nhé :D
    T là tao tuyên bố t ôm con 52 10k ( Ôm cho m chết chứ éo thèm ôm ) 1 thằng nói 1 đằng làm 1 nẻo lấy tư cách gì mở bát và đòi ng ta tôn trọng...
    ...
    Còn về chuyện trích bài ...muôn thuở ...haizzz
    ...
    bài tui đây ai trích cứ tự nhiên ... số nó ra thì ra không ra thì thôi liên quan gì trích hay ko , những ngày cả chục người TRÍCH bài tui nó vẫn ra ầm âm , còn khi đã xui đả đen éo ai trích cũng k ra , tào lao mía lao , trích bài cái là xui , nếu
    SỢ trích bài thì làm ơn ĐỪNG mở bát và đừng SÂN SI ...
    ...
    ...
    ...
    Còn nói thật , ai sợ trích bài mà thua á , làm ơn khỏi đăng tự đánh tự ăn tự thua , có ai biết mà TRÍCH đâu..
    Cao thủ như Chú Banha hay tỉ Julie đó , trích thoải mái họ nói gì , số ra thì ra ko ra thì đã làm sao mà sợ
    Nói toẹt ra là k có trình thì thôi di bắt số đưa lên họ cứ trích là nói này nọ r thua chửi họ hahaha , Tào lao mía lao

Tinhmai0fai and truongsinh1963 like this.

5. tàipham

tàipham Thần Tài

like mạnh.....(LFCclap)(LFCclap) chiều ra 71

6. nguoinhaHDXS

nguoinhaHDXS Thần Tài

Chuy dang đến tháng đó e.muon hup thi noi chuy 1 tieng.khong viec gi nam 1 cho sủa len nhu the dau.

7. truong giao chu

truong giao chu Thần Tài

[/QUOTE]

Chắc chắn 100% thiệt ko
    Nếu thiệt thì đánh dùm mình bao 500k
    Trúng chia đôi nha

julie and Xamxidu10 like this.
  8. Minh phan 28

Minh phan 28 Tiểu Thần Tài

Chắc chắn 100% thiệt ko
    Nếu thiệt thì đánh dùm mình bao 500k
    Trúng chia đôi nha.
    Ban thich thi danh viec gi phai nho.con tui thich post so hay thich ai la quyen cua tui

9. hoaphuongdo

hoaphuongdo Thần Tài

T quen ng trên diển đàn này nói chuyện qua lại rồi ghi dùm t trúng t cho tiền ca fee khi thua t xoay tiền ko có trả mượn dùm tôi vẩn trả lời đàng hoàng trúng thì chị chị em em thua xoay ko kịp tiền thì dm dme hăm he đủ thứ chửi ng ta là chó trong khi tuổi ng đó nhỏ hơn tuổi con t . T thua gần 200tr t trả đủ giờ trúng lại 2 mươi mấy triệu t cho 2tr mấy t chỉ lấy 20tr để trả nợ để ng ta chửi t hoài vậy mà chỉ cho t lấy15tr còn 5tr cứ hẹn mai mai trong khi t rất là khổ chủ nợ cứ chửi . Vậy ace trong dd thấy như vậy có đúng ko ? Vậy mà còn chửi t nửa chứ t chỉ nghỉ ở đời nhân quả báo ứng nên mặc dù t bị chủ nợ chửi và ng đó ko trả 5tr cho t t để coi cuộc đời của ng đó sẻ như thế nào vì ko biết chửi ng ta nên lên đây nói để giải tỏa ức chế . Xin lổi tất cả ace trong dd . Chúc tất cả ace trong dd hưởng một cái tết vui vẻ đầm ấm bêb gia đình . Riêng t tết này buồn lắm

10. Mãng Xà

Mãng Xà Thần Tài

ai giám chử lảo bà bà... nói gái dà kêu sả hội đõ làm ziêt +... :director::drunk::fencing::tea::wins::wins::wins:

11. hoaphuongdo

hoaphuongdo Thần Tài

Ở đời nhân
    Ở đời nhân quả báo ứng e à . Ai nói gieo gi thì ko gặt đó là sai rồi . Gieo nhân gì thì gặt quả đó tỷ đả chứng kiến rất nhiều . ... ko cần phải xã hội đen hay đỏ gì đâu dính vô mấy ng đó còn mệt dử .... cứ để trời phật phán xét e à

12. Mãng Xà

Mãng Xà Thần Tài

chời + phặt đợi mẹt... làm liền :director::drunk::fencing::tea::wins::wins::wins:

13. Phiphi79

Phiphi79 Thần Tài

O doi ma..co no thi tra.. Ai chui thi ke ho di..co ngay nguoi khac cung lam vay voi nguoi do thoj..ban cu song theo y ban

14. Shyboy

Shyboy Thần Tài

Quá khứ bỏ hết tất cả, làm lại từ đầu nhé em, chúc em vạn sự cát tường, thân tâm an lạc _/\_

15. Phiphi79

Phiphi79 Thần Tài

Ai co nghe gi giup toi co tien duoc k..gio ngheo qua . Ai thuong xot co the bo thi cho minh tien ve que an tet duoc khong,nghe noi app lozi co the kiem tien..moi nguoi tai roi vao muc gioi thieu cua minh la BYNYV de minh duoc 10k va ban cung dc 10k do..giup minh nhe,gioi thieu dc30 nguoi la dc 300k roi..moi nguoi giup minh nha,khong ai co dieu kien cho minh muon it tien mua it mut tet thoi

16. Cainayhayne

Cainayhayne Thần Tài

Chuc mung ban da thay ro con nguoi ay som.cung chia buon cung ban

17. Tuyen sin

Tuyen sin Thần Tài

Ai vậy c sao c kg nói rõ ra luôn đi, vậy những lúc c khổ c trốn người ta sao c kg dám lên nói như vậy c, mà giờ chỉ có 5t Ma người ta chưa gởi kịp c đã lên đây nói rồi c

18. Phiphi79

Phiphi79 Thần Tài

Doi ma...luc kho luc suong vui,khong ai doan duoc chu ngo,

19. SAO THÁI DƯƠNG

SAO THÁI DƯƠNG Thần Tài

Định bam Tri Thuc mà thây âm binh rôi

20. PeNataki

PeNataki Thần Tài

Bạn xem lại mình đi nha, ăn nói mất dạy quá