{XSMN} Thứ 3: Ngày 25/08/09 Vt- Bt - Bl

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi Pro 2009, 24/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MaiDao

MaiDao Thần Tài

SAO RỒI BẠN MÌNH KHÔNG ĐƯA BẠN XUỐNG SÔNG SAIGON .BẠN CÓ DÁM BẠCH THỦ KHÔNG MÌNH CHỈ THÍCH ĐẦU ĐUÔI THÔI:SugarwareZ-271::SugarwareZ-271::SugarwareZ-271::SugarwareZ-271:

2. satthu

satthu Thần Tài

Anh Hiền qua MB đi....Có số gì cho em ké với.

3. Kjbinhbay

Kjbinhbay Thần Tài Perennial member

:SugarwareZ-089:

chia buồn cung bác khương! cùng chung cảnh ngộ !:SugarwareZ-026:
    hôm nay ,phe ta đánh phe mình ( hic ra đài phụ làm gì nhỉ)

4. CoEmLaDu

CoEmLaDu Thần Tài Perennial member

anh Hiền ăn đầu đuôi + lô manh quá nhé hehe chúc mừng

em ăn 33 + 68 hehe vẫn lổ hic..hic..

5. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Cái này không đúng đâu Admin!Nếu Admin làm đúng như vậy anh em sẽ chấp nhận nhưng không phục!Bởi vì:Bất kỳ Member nào post link của diễn đàn khác có tính cạnh tranh và QC vào diễn đàn thì BQT banned nick mem đó thậm chí xóa IP.Điều này không lạ vói ae đang sinh hoạt trong 4rum.Nhưng ae không phục là vì Nội Qui cùa 4rum không qui đinh điều này! nếu muốn banned nick ae BQT phài bổ xung và nhắc nhở anh em thì anh em mới tâm phục khẩu phục.Mấy lời nhiều chuyện nếu sai Admin cứ việc banned,còn không xin admin châm chước cho anh em nhờ!!!!Cám ơn Admin và BQT 4rum!!!!:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:

Administrator thích bài này.
  6. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Cảm ơn ý kiến của bạn.
    Nội quy chỉ là một số quy định chung đối với Member của diễn đàn còn đối với các nguồn nguy hiểm khác thì không áp dụng nội quy vì BQT không xem đó là thành viên.
    Tất nhiên làm việc gì thì cũng phải hợp lòng người, anh em cũng hiểu thêm vấn đề kinh phí. BQT phải bảo vệ lượng truy cập để nhận QC đó là nguồn kinh phí duy nhất để duy trì hệ thống. Đã làm Free hơn 2 năm giờ lượng truy cập lớn có ít kinh phí QC nhưng lại phải cần hệ thống mạnh >> vẫn phải bù lổ dài dài.

NONO thích bài này.
  7. Cu Tý

Cu Tý Thần Tài Perennial member

Em hông phản đối, nhưng . . . nên ra cái thông báo chính thức gì đó, em chỉ góp lời theo bác Phihoatac xin đừng giết em

8. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

:SugarwareZ-089:THANK bạn nha !

9. tieuthu0602

tieuthu0602 Thần Tài

Hôm nay em ôm eo anh Hiền đánh 68-86 nhưng mà đánh có 1 đài Vũng Tàu à. huhuhu

10. hungthanhforbes

hungthanhforbes Thần Tài

Chiến thắng chiến thắng và chiến thắng

Thua hết rồi BÁC HIỀN ơi

11. vipbluenet

vipbluenet Thần Tài

Bạn ở đâu mà đánh dc có 1 đài VT giống mình vậy :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.