Góp Ý Nên tế nhị hơn khi góp ý,tránh gây hiềm khích với nhau!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi Online15phut, 1/12/09.

1. Online15phut

Online15phut Thần Tài Perennial member

Có khi nào là 34 ? :125: hay đi chung 1 cặp 34 - 43 :125:

2. manhlucdongtien

manhlucdongtien Thần Tài Perennial member

Công nhận bạn nói chuyện có duyên quá xá, dân cờ bạc chơi dị đoan biết người ta nói đó là gì .... ko???

Online15phut thích bài này.
  3. Online15phut

Là gì thế bạn ?

Last edited by a moderator: 1/12/09
  4. manhlucdongtien

Post số thì cứ tự mình lăng xê mình, còn số người khác thì nói như ngáng bạc, pó tay, smod đâu sao ko thấy việc này ta???

5. DaiLoc

DaiLoc Thần Tài

có số rồi AE ơi!
    65
    265
    xuống tay luôn!!!

6. dream

dream Thần Tài Perennial member

:128:Vậy chúc win và win hoành tráng nửa nhé ! :125:

7. Online15phut

Bác hiểu nhầm ý em rồi ! Nói thật em thấy lên trang XSTT vui là chính cùng Ace . Số post của ai cũng đẹp , chứ em có nói số bác này nọ gì đâu . Cần thì em không lên cũng ko có gì buồn hết !

188BET thích bài này.
  8. manhlucdongtien

Đúng vui là chính nhưng mấy vụ này nhạy cảm lắm bạn ơi, nếu số bạn post lên người ta nói nó ra lật ngược lại ví dụ điển hình là bạn mới nói đó thì bạn thấy sao??? Đôi lời góp ý vậy thôi đôi khi người ta chỉ đánh và hi vọng vào 1 số thôi thì bạn biết thế nào về con số đó rồi, còn chuyện lên hay ko mình ko có quyền cấm đoán gì cả, việc này để người ngoài nhìn nhận khách quan hơn.

9. ngoctrongda

ngoctrongda Thần Tài

:126: bỏ đi 2 bác 34ra nè:125:
    chúc :wins::wins::wins: lớn nhé:135:

Online15phut and manhlucdongtien like this.
  10. số_hên

số_hên Thần Tài Perennial member

THÊM SỐ 25 VÀ 525 :wins:
    CHÚC TẤT CẢ ACE TRONG D Đ XSTT :wins::wins::wins::wins::wins: THẬT TO
    :128::wins::wins::wins::wins::wins::wins::wins::wins::wins::wins::wins::wins::wins::wins:

11. Smod_03

Smod_03 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member Perennial member

Lưu ý với Thanh Hải:
    Nếu muốn góp ý thì nói số này hay đi chung 1 cặp lật 34 - 43,nên lót thêm con 34 nữa để yên tâm hơn
    Còn bạn nói kiểu kia dễ gây hiểu nhầm là bạn tả số người khác,giống như ngáng bạc vậy

Mỗi người có 1 cách soi số và tính toán khác nhau,bạn không nên kêu gọi người khác chú ý vào số của bạn khi họ chưa nhờ đến sự tư vấn của mọi người (đối với những ACE đã quen biết nhau rồi thì không sao)
    Mình biết mấy ngày nay bạn đang rất đỏ nên chỉ muốn chia sẻ để mọi người cùng hưởng dây đỏ của bạn,nhưng đừng phấn khích quá mà ảnh hưởng đến những ACE khác nhé bạn

Điều bạn nói là không sai nhưng vì thấy mức độ chưa nghiêm trọng nên mình nghĩ chúng ta nên ngồi lại góp ý xây dựng cho nhau,qua đó thể hiện sự đoàn kết và tôn trọng lẫn nhau
    Nếu như bạn góp ý nhẹ nhàng mà họ đáp lại bằng thái độ thách thức thì không được (cái này BQT đã xử lý vài trường hợp rồi)

Mong bạn Thanh Hải sẽ rút kinh nghiệm,tránh gây khó chịu cho nhiều ACE khác
    Mọi người cũng bỏ qua chuyện này nha,cùng tập trung vào chuyên môn cho ngày mới
    Xin chúc các ACE xosothantai.com big win suốt cả tháng này luôn nha

P/S: ACE trích dẫn bị lỗi nhiều quá,cần chú ý hơn nữa
    nhấn xem lại bài viết trước khi post nhé.Thanks

12. Online15phut

Mong Ace thông cảm cho em nha ! Thực sự có sự hiểu nhầm ở đây , còn việc làm Ace chú ý vào những con số mình Post là có thật . Nhân đây mình cũng chỉ muốn nói đây là trang xổ số để Ace tham khảo , những con số Ace post lên để tham khảo nếu Ace nào kết thì có thể theo hay là cùng ngồi bàn luận cho vui , phấn khởi . Chân thành cảm ơn Smod cùng Ace XSTT.Cơm !

13. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

Lúc nãy anh có đọc bài của em ! cái này là do cách viết văn của em làm cho bạn hiểu lầm thôi . ko sao đâu , nhưng em nên đọc lại bài trước khi bấm gởi . vì có nhiều ACE ko hiểu hết ý thì ra lớn chuyện . em nên cẩn thận hơn khi nói . nhưng dù sao cũng chúc mừng em ! cả tuần này thấy em tự tin và WIN đều ! khá hơn nhiều rồi đó ! góp ý với em nên thay cái avatar đi nha em . nhìn nó có vẻ như chọc tức người khác vậy ! chịu khó nha !

14. Online15phut

Cảm ơn hiền huynh đã góp ý ! Nếu những lời nói của em khiến Ace buồn thì em thật sự Sorry nha! Em sẽ thay cái Avartar lại mong từ nay không có chuyện xích mích cùng Ace . Thân chào !

15. Tống Giang

Tống Giang Thần Tài Perennial member

Góp ý thêm với ๑.Thanh Hải.๑ nha!. Biết thời gian qua đệ canh số theo luồn chính xác nên biểu hiện có nhiều hưng phấn nhưng cũng có gắng giao lưu với mọi người sao cho tránh hiểu lầm, tình cảm là trên hết!... Nhắc đệ không nhấn Thanks với tất cả các bài viết như thế, nhất là những bài góp ý.Trên Room thảo luận thì nhấn Thanks thay cho cổ vũ hay chúc win cái này good nhưng những bài góp ý thì nhấn Thanks = Đồng ý nên "chỉ nhấn Thanks khi đồng ý". Avatar và ảnh chữ ký đệ lấy những hình ảnh bình thường hoặc cá tính tùy đệ nhưng không nên lấy những hình có cảm giác trêu ghẹo... làm cho một số anh em có cảm giác không tốt.
    Đó chỉ là góp ý cá nhân !.. chúc đệ luôn vui vẻ và may mắn!...

16. tieudietchulo

tieudietchulo Thần Tài Perennial member

Đệ đồng tình với huynh, nhưng đây là vấn đề tế nhị nên đệ không nói được..( cái này có nhiều lý do ), đệ nghĩ Thanh Hải hãy bình thường như các ACE #, không nên phung phí cảm ơn như vậy. Còn về phần chữ kí + avatar, nên để 1 cái nào đỡ phản cảm chút, để cái kia nhìu ACE thua nhìn vào nhiều lúc.... Chân thành cảm ơn nếu bạn chịu khó sửa đổi...!!

17. Online15phut

- Đây là lần thứ 2 nghe những lời tâm tư tình cảm của ACE . Em thấy cũng hay đó . Vào thấy Ace nói vậy em biết rồi ! Xin chia tay ACe tại đây . Không thể tả được , mỗi người có 1 cách riêng . Thế cũng bàn luận

18. Tống Giang

Tống Giang Thần Tài Perennial member

Cái này là đệ phản ứng tiêu cực rồi!.. Buồn lắm đó nha, huynh góp ý hết sức chân tình mà.???!! Cũng không trách đệ nhưng mong đệ hiểu hơn nữa giữa cái thực và cái ảo, ở đây có nhiều anh em chơi thật và rất là kỵ những câu nói không may mắn. Còn về góp ý nhấn Thanks đệ nên để ý lại xem những topic trao đổi ý kiến, ai cũng muốn ý kiến của mình có nhiều người đồng tình nhưng tham gia góp ý là nhằm đi đến thống nhất và phù hợp nhất với mọi người. Bản thân người viết bài góp ý nhiều khi nhìn vào cái Thanks Box để xem ý kiến mọi người thế nào về vấn đề đó. Nhiều khi nhìn xuống bài của mình thấy Thanks quá trời mà trong lòng thì chẳn thấy vui gì khi mà trong đó còn có nhiều ý không đồng tình mà cũng nhấn (trừ những trường hợp có ý nghĩa như là “Thanks vì đã góp ý” và viết bài phản hồi) ( đệ thì nhấn hết kể cả bài viết dưới box Bài viết không hợp lệ). Không trách phản ứng của đệ vì đa phần diễn đàn là tự do vấn đề đó nhưng biết làm sao được khi mà hầu hết những huynh đệ ở đây đều rất thật tình và mong muốn ngày 1 tốt hơn, đệ tham gia lâu rồi cũng hiểu mà đó cũng là điều khác biệt làm cho anh em ở đây tình cảm hơn. Với lại huynh đã nói rõ “Đó chỉ là góp ý cá nhân !..” rồi mà sao lại phản ứng như thế.!???.

Trúng Xĩu Chủ and No MercY like this.
  19. Trúng Xĩu Chủ

Trúng Xĩu Chủ Thần Tài Perennial member

Mình cũng có ý nghĩ nhu bạn đó!Nhiều lúc thua thấy cái a-va-tà của TH làm mình khó chịu hơn nhưng ko có dịp để nói!Vì mình còn câu nệ mỗi người có 1 cách thể hiện riêng.....nhưng TH chơi a-va-tà nhìn khó chịu thiệt!Góp ý cùng Hải thậu!Mong bạn tiếp tục vui vẻ cùng ACE.Thân!!!
    ĐÁNH NGƯỜI CHẠY ĐI-KHÔNG AI ĐÁNH NGƯỜI CHẠY LẠI
    NÓI ĐI THÌ CŨNG PHẢI NÓI LẠI
    HỢP TÌNH-HỢP LÝ

Chỉnh sửa cuối: 15/12/09
  20. Administrator

Administrator Administrator Thành viên BQT

Cái này lúc trước đúng ra là ban ngáng bạc không cố ý 3 -> 7 ngày nhưng mà anh em BQT thảo luận thấy ๑.Thanh Hải.๑ không cố tình nên Smod_03 mới đưa lên đây để nhắc nhở rút kinh nghiệm thấy bạn này hợp tác rất tốt không hiểu sao hôm nay lại có phản ứng như thế.
    Có nhiều anh em thắc mắc là tại sao ๑.Thanh Hải.๑ không bị ban hay bạn này là Smod ??? thì hôm nay cũng xin trình bày với anh em luôn: BQT là những anh em mong muốn diễn đàn tốt hơn chứ không phải là người có quyền nên hình thức ban chỉ áp dụng với trường hợp cố ý thôi còn thành viên tham gia nếu có gì chưa hợp lý thì chỉ dừng lại ở nhắc nhở góp ý rút kinh nghiệm, nếu sau khi nhắc nhở mà cố tình vi phạm thì mới áp dụng những biện pháp khác.

No MercY thích bài này.