{XSMN} Thứ 2: MN 21/02 XSTT đại thắng!!

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi __angel__, 20/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. shinnuda

shinnuda Thần Tài

anh smod-05 trung xc 233 kia. win win anh gioi wa

Smod_05 thích bài này.
  2. KIEM_KHACH

KIEM_KHACH Thần Tài

Hihihi...đa tạ...hihihi...Mục tiêu của mình là cà phe ngày 4 cử là quý òi...hihihi....Vả lại tối ngày vác kiếm đi ngao du nên ít online...thông củm nhé...!!!:140:..Mình out thật nha.!!!

THANDIEUDAIHIEP thích bài này.
  3. MaẨnCốc

MaẨnCốc Thần Tài

pht????? Ec phải Phi huynh hok??? Nghe nói huynh ấy đi bán muối trong đợt đi công tác cũng vào ngày thứ 2 từ ĐT về Tp HCM rầu mà hehehehe

THANDIEUDAIHIEP and KIEM_KHACH like this.
  4. candy_vn

candy_vn Thần Tài Perennial member

đừng bứt tóc huynh ới ời.....ngày mai bigwin lấy lại cả vốn lẫn lời nha huynh. Muội chúc huynh ngày mai win thật hoành tráng:tea:

5. Triệu Minh

Triệu Minh Thần Tài Perennial member

:wins: 60 Lô Đồng Tháp...Ngày nào cũng :wins: mà hổng có ...tiền:115::115::115:

THANDIEUDAIHIEP and No MercY like this.
  6. KIEM_KHACH

KIEM_KHACH Thần Tài

Phi Huynh là ai vậy chời?! mình hẽm hiểu...hihihi...Chúc Bạn vui !THÂN !!!

MaẨnCốc and THANDIEUDAIHIEP like this.
  7. THANDIEUDAIHIEP

THANDIEUDAIHIEP Thần Tài Perennial member

:128: Chúc Mừng SỐ_HÊN :wins: 77 28 69 :wins: quá hay.

số_hên thích bài này.
  8. An Loan

An Loan Thần Tài Perennial member

Chơi BT 39 - 339 - 939. Lót đảo 93 - 993 - 393 - 399 - 933 mà nó ra thấy ghét ghê: 337 - 233 - 959 - 983.

9. MaẨnCốc

MaẨnCốc Thần Tài

hihi lâu lắm hok thấy huynh ấy onli hết bàn số với huynh ấy nên hơi nhớ đó mà “ăn thua mình gan àhhhhhhhhhh” nhớ nhất chữ kí này đó! Thân!

sohapne and KIEM_KHACH like this.
  10. KIEM_KHACH

KIEM_KHACH Thần Tài

Vậy thì so di bạn òi...hihihi..Mình mới tham gia trang này chừng 1 tháng nay thui hà,nên chắc hẽm biết là phải thui...hihihi:tea:

MaẨnCốc thích bài này.
  11. Cat tuong nhu y

Cat tuong nhu y Thần Tài Perennial member

Ngày mai đổi chiến thuật năn nỉ giống kì trước thôi đệ đừng làm thơ nó bay hoài . chia bùn với đệ nha

12. sohapne

sohapne Thần Tài Perennial member

Ông ơi, ông namchinhbacchien mới là ông phi Huynh đóa! Bửa hôm nghe nói đi bán muối gùi, mới hồi sinh lại đóa!:125::125::125:

13. hugolina

hugolina Thần Tài Perennial member

THUA gồi...Muội níu áo Huynh gần rách luôn mà hổng thành công...buồn thiệt đó..:133::133::133:.VT hôm nay trúng Độc Đắc vé số TP quá chừng Huynh ơi...​

14. MaẨnCốc

MaẨnCốc Thần Tài

hic vô cùng sorry bạn! Vậy mừh mình cứ tưởng bạn bít huynh ấy! Hihi nói hẽm chừng tối nay huynh ấy onli áh! Chúc bạn vui! Hihi sorry bạn lần nữa nếu thật sự mình làm phiền!

THANDIEUDAIHIEP thích bài này.
  15. MaẨnCốc

MaẨnCốc Thần Tài

Éc vậy hôm trước là tin vịt hay sự thật là có kì tích hihi

THANDIEUDAIHIEP and sohapne like this.
  16. sodep

sodep Thần Tài

bạn đừng buồn,theo kinh nghiệm của mình,bạn chưa thành công là do ngân hàng huyện đề chưa cho bạn rút tiền đó thôi,nó muốn cho bạn rút tiền lớn đó,vả lại hôm nay cũng đâu phải ngày ruột của nó,chắc no biết ngày nào mà.nhưng đáng quí nhất là kn mb áp cho mn quả thật cao thủ,trong đám tụi mình chơi,có nhiều lão làng,vậy mà có ai biết chiêu này đâu,từ ngày có được chiêu của no,mình được cafe6,nhậu miễn phí hoài,họ còn gọi mình là thánh nữa,sướng quá đi no ơi...........

17. THANDIEUDAIHIEP

THANDIEUDAIHIEP Thần Tài Perennial member

:128:Wow chúc mừng Smod_5 BIGWIN đậm XC+LÔ+ĐÁ.

Smod_05, Thantaido and No MercY like this.
  18. Triệu Mẫn

Triệu Mẫn Thần Tài

hôm nay 2 cái B X3 chắc anh hiền win đậm há ! thank anh con 66 hôm nay em win 60 và 66 đá luôn cũng lời được kha khá cám ơn anh nha !:140::140:

19. Smod_05

Smod_05 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

CHúc Mừng Chiến Thắng nha,
    lâu lâu vào rum, Tổ Đãi rồi! :wins: :wins: :wins:

20. No MercY

No MercY Thần Tài Perennial member

hihihi nghe mà khoái quá huynh ơi,đợt này mấy ảnh nhốt 99 lâu quá chừng
    AB đó huynh đừng nuôi hoặc đánh gấp thếp nha vì cũng có lần nó ngưng trên 10 ngày đó,nuôi là chịu không nổi đâu,hãy chọn lọc coi X? đó có thuận với 2 đài của ngày hôm đó không đã.Chiêu này cũng thường win 2 góc lắm nên đánh nhẹ nhàng kiếm cà phê + bia bọt được rồi...đừng bao giờ ỷ y mà gấp thếp là tiêu ngay.Thanks huynh

sodep and THANDIEUDAIHIEP like this.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.