{XSMN} Thứ 4: Mn 02/08 Ct

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi nguyenphatgia, 1/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thodia33

thodia33 Thần Tài

chuc mung ca nha nhe
    hom nay co nhieu nguoi vao bo an toan
    con nhung ai chua vao bo
    nho boi le le nhe(skipping)(skipping)(skipping)

trangluly, Candy Lo and tâybalô like this.
  2. BaoMinhAnh

BaoMinhAnh Thần Tài Perennial member

Thank tỷ nè.

trangluly, Candy Lo and tâybalô like this.
  3. Cu_nhỏ

Cu_nhỏ Thần Tài

Có 74* :wins: nhẹ

tâybalô thích bài này.
  4. Xin lỗi phiền a chị e xíu..miền bắc mik chỉ coi và ôm eo ai đó..nhưng thấy bạn cứ vậy hoài nên mik mạo muị nói thẳng..con người bạn sao phải cách ly sin khỏi dd bạn mới chịu sao..bạn ghét sin như vậy.. mà bạn nói bạn ôm eo..bạn nói sin cho số chỉ xuống ruộng.. mà bạn vẫn ôm eo..bạn càng nói..thì mọi người càng nghĩ bạn chỉ là thằng hèn..cộng vs ngu..có lẽ có những người phá dd này như bạn..nên các cao thủ đi đâu hết...mik là nam nhi hay nữ nhi gì đi nữa thì nên bỏ oán làm hòa..cho dd vv..còn họ pots số..đâu cũng ai trúng hoài..tôi dám cá vs bạn nếu ai post trật.. cấm lên dd 1 tuần..tôi nghĩ sau ngày thứ 5..sẽ ko còn ai...tôi ôm ai tôi thua tôi chịu..có chơi có chịu..chứ đừng chơi rồi đỗ lỗi người khác như con nít lên 3

Pé Sin and Namha262 like this.
  5. Hue hoo

Hue hoo Thần Tài

Lạy luôn. Bữa nay diễn đàn ngộ quá nhỉ. Số chưa xổ thì cũng cải nhau. Chiều số xổ thì cũng cải nhau. Vãi thiệt... hãy giữ tâm bình yên để cuộc sống có thêm thú vị. Thù hận rồi kích qua kích lại. Rút cuộc bị admin vô tình lướt qua pặc pặc... cả tuần nay cũng ôm eo pé sin nè... thắng thua là chiện bt thôi. Con gì ăn mà lại ko ỉa. Lúc huy hoàng thì ca ngợi tùm lum tùm la. Trật 1 bữa là bắt đầu kiếm chiện... e nói hơi nhiều. Mong ae dd vui chơi hết mình. Cùng nhau đánh đổ a đồng đi ạ...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.