Luận bàn về việc post số !!!!!!!

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Phihoatac, 18/4/10.

1. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Xin mời mọi người dùng tạm Trà Dr.Thanh nha !!!

Các file đính kèm:

Last edited by a moderator: 18/4/10
    Cu Tý, MEGAI, tieudietchulo and 2 others like this.
  2. lông đạo

lông đạo Thần Tài

chào bạn. tui chắc chắn 1 điều là bạn ghiền pót số lên , chứ bạn ko chơi đúng ko? chứ đánh đề mà đánh như bạn thì chắc ra đê mà ở. nhưng củng cảm ơn bạn vì bạn đã đua lên những con số. bạn ơi , lần sau bạn có post lên thì bạn hảy lên nhửng con số bằng tâm huyết , có hy vọng win , chứ bạn lên số như vậy thì bạn đừng.... tks. đánh ít thua ít lời nhìu , đánh nhìu thua nhìu lời ít.:132::132::132::132:

MEGAI, tieulyphidao and bady1994 like this.
  3. bady1994

bady1994 Thần Tài Perennial member

thank! bạn có hiểu là cách lên số của mình chưa, bạn có chắc rằng tôi không chơi không,bạn dựa vào cơ sở gì mà khẵng định như vậy, Tôi tin chắc là bộ số của tôi rất là chuẩn, ai theo thì win, không theo thì mừng ...xin chào.:125:

BoBin, MEGAI, tieulyphidao and 2 others like this.
  4. Vua Quang Trung

Vua Quang Trung Thần Tài

Vua Quang Trung phải dệp loạn mói được không được cải nhau>. nếu thì hẹn ra ngoài chơi : 2 đại ca hẹn nhau ở quận 8 wan cafe gải quyết đi.

Chỉnh sửa cuối: 18/4/10
    MEGAI thích bài này.
  5. lông đạo

lông đạo Thần Tài

Nguyên văn bởi bady1994 [​IMG]
    TP-DT

lô:87-78-47-74-32-23-86-68
    lô+xc : 278-287-295
    a-b: 78-74-32-23-87
    chúc ace may mắn
    vậy chúc bạn big win nha

MEGAI, tieulyphidao and bady1994 like this.
  6. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Mình lên đây là để nghiên cứu số, huynh đệ đừng nên nói như vậy để nặng lòng người khác. Huynh đệ mình phải đồng lòng mới hạ được chủ lô chứ đúng ko huynh đệ, kà kà !

BoBin, muavechai, MEGAI and 4 others like this.
  7. thienthanacquy

thienthanacquy Thần Tài

mình có vài lời góp ý..thứ 1-bady đưa số lên là quyền của bady.thứ 2-bạn chọn số nào bạn đánh là quyền của bạn..thứ 3 bady đánh số như thế nào là cách của bady..còn bạn cũng có cách của bạn..vì vậy bạn đừng bước sâu quá vào cách chơi của người khác,như vậy tốt hơn..thân

8. MEGAI

MEGAI Thần Tài Perennial member

Thế ai có tin có những lần mình bao lô lên đến 21 con 1 đài chưa :132:

9. MEGAI

Đó là sự thật :cheer2:

10. AntonioTran

AntonioTran Thần Tài

Smod đang ngó bạn kìa. Nhớ viết có dấu nha bạn. Thân!

11. MEGAI

Bạn tính đi,tiền trong túi bạn có khả năng là bao nhiêu ? Mình nói đơn giản bao 1 điểm nếu 21 con chỉ hết 21 điểm,nếu bao 10 điểm mới chỉ hết 210 điểm thôi,dân chơi lô nói thật có lúc trong túi không có đồng nào,nhưng cũng có lúc chơi 1,2 trăm điểm không là cái gì,mình nói vậy chắc bạn hiểu chứ ?

12. thangnhoccon

thangnhoccon Thần Tài

Mấy đại ka nói gì em hok hiểu .???? :132: :132:...Mà sao cứ 21 thế nhỉ
    Có khi nào mai TP về 21 không ?

MEGAI and bady1994 like this.
  13. THANSO.COM

THANSO.COM Thần Tài Perennial member

Này chú bé lóc chóc - cái mắt ti hí - cái thân bồ tượng kia , đừng làm náo đọng sàn số nhe - cưng chưa đủ lớn đâu hihihiii...mau ra chiêu cho ngày mai đi.

Online15phut, MEGAI and bady1994 like this.
  14. thienthanacquy

thienthanacquy Thần Tài

đệ đang :132::132::132::132::132:
    hehehehe

Online15phut, MEGAI and bady1994 like this.
  15. xoso365chamcom

xoso365chamcom Thành Viên

Đồng ý với bác này nè . Bady1994 thấy toàn spam nhiều chứ post số mn 1 ngày 8con 2 đài + xc + dd , như tôi để ý chiều nay bạn pót 8con ma trúng được 3con thế thì lời chỗ nào mà lời . Ngày nào cũng thấy win win, ko biết win cái kiểu gì?:132:

bady1994 and Online15phut like this.
  16. THANSO.COM

THANSO.COM Thần Tài Perennial member

Sóng gió chuẩn bị nổi lên rồi . Này các chiến hữu hay k hữu gì cũng được - tôi có vài ý nhỏ nhe " dù ai có lên số ít nhiều đi chăng nữa - nếu các bạn nhìn vào mà bị số chạy lòng vòng nhìn k rõ phương hướng thì sau các bạn chơi được - số ít hay nhiều tùy mõi thành viên nếu đem gom chung lại mà bạn xem nó cũng thành môt đóng số mà thôi thì nó có khác gì với người post số nhiều hay ít - trong suy nghĩ của các bạn các anh...k định hình được số nào của riêng mình để chơi thì tôi khuyên ĐỪNG NÊN CHƠI SỐ NÀY LÀM GÌ. " THÂN

MEGAI and bady1994 like this.
  17. bady1994

bady1994 Thần Tài Perennial member

xin smod lưu ý về việc các thành viên tác động vào sự lên số của mình quá nhiều, ae cứ không thích thì đừng quan tâm đến số của tôi, vậy hen, người ae.

MEGAI thích bài này.
  18. thienthanacquy

thienthanacquy Thần Tài

ông anh già nói chí phải..mỗi người có một cách chơi.nếu để ảnh hưởng thì mấy người đó đừng nên chơi số làm gì..chơi nhiều thì thua nhiều..như vậy không chơi là khỏi thua..hehehe..thân

bady1994 and MEGAI like this.
  19. xoso365chamcom

xoso365chamcom Thành Viên

Có sao mình nói vậy thôi chứ tác động gì ai bạn ơi , bạn lên số nhiều mà chẵng thấy chốt số cuối cùng , chiều xổ ra cái gì bạn cũng win .Dù sao cũng cám ơn những số bạn post và hy vọng mai bạn big win nha.

20. xxxSarangxxx

xxxSarangxxx Thần Tài

muội cũng đồng ý thế. post số là quyền của huynh baddy, mấy huynh theo hay ko theo là quyền của mấy huynh. số mình mình đánh. thấy có người trùng ý thì đánh mạnh hơn thôi. ai cũng có con số riêng, có cách chơi riêng của mỗi người. huynh ấy đánh 8 con ăn 3 con. thế ko win là gì. muội muội đây đánh 10 con ko ăn con nào đây nè

bady1994, Đại Cứu Tinh and MEGAI like this.