Lừa đảo nhều tập!...

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi Bạch Phát Ma Nữ, 22/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bạch Phát Ma Nữ

Bạch Phát Ma Nữ Thần Tài Perennial member

Hôm nay Ma Nữ viết bài này mạo muội kêu gọi anh chị em lấy tinh thần ( lá lành đùm lá rách, lá rách ít đùm lá rách nhiều) các anh em đồng tình quuyên góp ủng hộ mình, mỗi người vài ba trăm gửi vào số tài khoản 0101.....896 Ngân Hàng Đông Á, Chủ tài khoản : Phan Hải Châu, để mẹ chồng mình nhanh chóng khỏi bệnh. Ma Nữ xin chân thành cám ơn.

Last edited by a moderator: 6/6/10
  2. Bạch Phát Ma Nữ

Anh em XSTT không có một chút gì gọi là trượng nghĩa cả. Dòng máu LẠC HỒNG, CON RỒNG CHÁU TIÊN đâu hết cả rồi, chán lắm. Ma Nữ lâm vào bước đường cùng nên đã nhận lời làm công ăn lương cho chủ lô rồi. Chào mọi người nhá.

giaimagiacmo and langtubmt like this.
  3. HongPhuoc

HongPhuoc Thần Tài

Mấy ngày nay bận khg lên 4room nên hôm nay mới đọc thấy, mẹ chồng bạn bệnh gì vậy? mình cũng đang ở hoàn cảnh như bạn nên rất đồng cảm, xin phép cho mình đóng góp 1 phần nhỏ nhé, hôm nay mình sẽ gửi vào TK trên, chúc bạn mọi việc sẽ tốt đẹp, cố lên nha ... :124:

4. HongPhuoc

HongPhuoc Thần Tài

Bạn ơi mình khg có thẻ ATM của Đông Á, nếu nộp tiền vào TK bạn cho mình xin tên chủ TK nhé.

5. Bạch Phát Ma Nữ

Xin cám ơn sư tỷ, mẹ chồng muội bị bệnh ung thư ác tính. Tên chủ tài khoản muội vừa pót ở trên đó.

Chỉnh sửa cuối: 27/5/10
    giaimagiacmo and langtubmt like this.
  6. HongPhuoc

HongPhuoc Thần Tài

Chiều nay mình vừa gửi xong, sorry hôm qua bận quá nên chưa lấy thông tin ... Mong là bác mau hồi phục sức khỏe. Cố lên nha ...:angel:

giaimagiacmo, Monney and langtubmt like this.
  7. Bạch Phát Ma Nữ

Muội thay mặt gia đình xin cám ơn sư tỷ Hồng Phước, chúc sư tỷ đánh đâu thắng đó. Chúc toàn thể anh em luôn luôn BIGWIN.

Chỉnh sửa cuối: 29/5/10
  8. Monney

Monney Thần Tài

Nguyên văn bởi HongPhuoc [​IMG]
    Chiều nay mình vừa gửi xong, sorry hôm qua bận quá nên chưa lấy thông tin ... Mong là bác mau hồi phục sức khỏe. Cố lên nha ...:angel:

Muội thay mặt gia đình xin cám ơn sư tỷ Hồng Phước, chúc sư tỷ đánh đâu thắng đó. Chúc toàn thể anh em luôn luôn BIGWIN.

Chào tỷ ! "Chúc toàn thể anh em luôn luôn BIGWIN".Câu nói này hay à nha.MNam núp lùm mượn em 68.968 của Ma Sô rớt, tối không theo lại ra quá tiếc. Tối miền Bắc đệ lại núp lùm bắn tỉa được 2 nháy 74. Xiên 25 - 04 có cả. Câu nói của Tỷ đã đem lại nguồn ánh sáng cho Đệ cho ACE SXTT.Thanks Tỷ. Đệ mạn phép xin ủng hộ Tỷ 1 chai nha "Mong là bác mau hồi phục sức khỏe" Xin Lỗi đã mượn câu nói này của bạn Hồng phước để chúc Bác.Sáng mai đệ gửi. chúc tỷ khỏe mau về với ACE SXTT.

giaimagiacmo, langtubmt and HongPhuoc like this.
  9. PeShock_yeah

PeShock_yeah Thần Tài

potay.com:125:h mà vẫn còn ng thế này ư

10. Bạch Phát Ma Nữ

Thank đệ rất nhiều, thank tất cả anh em xstt đã ủng hộ và hỏi thăm động viên Ma Nữ trong suốt thời gian qua, Ma Nữ cũng rất mong sớm trở về chiến đấu cùng anh em.

Chỉnh sửa cuối: 30/5/10
    giaimagiacmo and HongPhuoc like this.
  11. Bạch Phát Ma Nữ

Sao lại không, :126:bạn là người ngoại quốc:125: hay sao mà :134:không biết:134:ở Việt Nam vẫn còn rất nhiều người tốt luôn luôn làm :128:từ thiện:128: sao???

Chỉnh sửa cuối: 30/5/10
  12. Monney

Monney Thần Tài

guyên văn bởi PeShock_yeah [​IMG] potay.com:125:h mà vẫn còn ng thế này ư
    PeShock_yeah ƠI với từ này "Ng" là như thế nào. Bạn có biết "sởi lởi trời cho ki bo trời lấy lại không" Tỷ Ma Nữ À hum nay đệ lại vào em 09, 29 TG & KG nhưng đệ đập nhẹ quá.Ở hiền găp lành mà phải không tỷ.

giaimagiacmo, langtubmt and HongPhuoc like this.
  13. Love_Paradise

Love_Paradise Thần Tài

:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026: Nễ !!!

14. Love_Paradise

Love_Paradise Thần Tài

Còn nhiều lắm, cuộc sống muôn màu muôn vẻ mà bạn ! :125:
    Trượng nghĩa có nghĩa là gì ??? :132::132::132:Wow, hum bữa nghe Ma Nữ nói làm công ăn lương cho chủ lô 30 chai / tháng. Mức lương quá good, nhờ vậy mà Ma Nữ mới có cơ hội việc làm tốt, chúc mừng nhá :125:

15. choivui

choivui Thần Tài Perennial member

Chủ lô kiếm được bao nhiu xèng/1 tháng nhỉ???:132::132::132:

16. Bạch Phát Ma Nữ

Thank huynh, giờ muội không chơi nữa mà chỉ soi rồi bắn số cho anh em đánh thôi.

17. Bạch Phát Ma Nữ

Hic, theo lệnh của nhà tài trợ cho muội thì những ai biết số DTDD của muội thì mới bắn số chứ không cho pót lên diễn đàn, muội phải làm sao bây giờ????? huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu...............

18. Love_Paradise

Love_Paradise Thần Tài

Nhãm nhí :125:

19. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

[​IMG] Anh em cảnh giác kiểu lừa này đến nay vẫn tồn tại không phải vì người ta không biết mà nhiều khi người biết cho qua, thương người thành bị gạt.

20. Cu Tý

Cu Tý Thần Tài Perennial member

Ka ka ka . .:024: . ká ká ká
    - Vẫn còn online, tiếc gì chăng ?
    - Thanked 2.492, có 2492 người ôm nhầm eo chủ lô :024:
    - Money luôn vuốt theo ma nữ vậy Money là ai ? là quỷ chăng ?? :024:
    - Ọc ọc ặc ka ka :024: "bị ung thư ác tính" BS nói nhất định die trong vòng 30 ngày mà seo giờ vẫn còn sống :D
    :120:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.