Gửi Admin

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi huyện đề, 20/8/09.

1. huyện đề

huyện đề Thần Tài

Ai cũng biết forum này từ trang xổ số trực tiếp, vì vậy cũng biết địa chỉ thật của đại lý minh ngọc
    Vì vậy dễ xảy ra tình trạng bị tó giống mocxi
    Ko ai muốn mất chỗ vui chơi này cả
    Kính đề nghị mod xem xét khắc phục
    Thân
    He he he

2. coitien

coitien Thần Tài Perennial member

Chúng ta post số lên bàn thảo cho vui chứ đâu phải làm gì đâu mà a sợ. Anh ko làm trong ngành nên a ko hiểu thật ra CA còn chơi bạo hơn ở đây gấp mấy chục lần mà món gì cũng chơi kìa. Ko việc gì phải lo cả. Thân

3. coitien

coitien Thần Tài Perennial member

Với lại mocxi là trang web đen. còn ở đây đâu có ghi số đâu mà sợ. Mình nói, bàn luận số là việc tư do. Ko có điều khoản nào của bộ luật cấm cản cả trừ khi a bàn chuyện phản động mà thôi. Vui lên nhé a cứ tiếp tục bàn thảo cho nó vui cửa vui nhà. Thân chào.

4. >>> XXX <<<

>>> XXX <<< Thần Tài

tôi nói tôi không phải là CA, nhưng tôi cũng không loại trừ tôi là CA, mặc dù tôi không mún mọi ng bít tôi có pải là CA hay không. Nhưng nếu là Ca thì tôi không bắt bớ gì ở đây mà chỉ chỉ dùng để làm bước chân để bắt cái khác.
    Nói vậy là close topix đc rồi, miễn bàn.

5. nguoitrovetulongdat

nguoitrovetulongdat Thần Tài

6. bán nhà đánh đề

bán nhà đánh đề Thành Viên

nhảm quá
    treo trym nó mod ơi

7. lo de

lo de Thần Tài

người ta yêu thích 4rom này nên mới sợ nó bị này bị kia,có vậy cũng kêu trym người ta nữa,ác ghê:SugarwareZ-037::SugarwareZ-266:

8. Khuong_tu_nha

Khuong_tu_nha Thần Tài Perennial member

Trước khi có ý kiến của Amind cho hỏi trong diễn đàn có thành viên nào là luật sư không nhỉ!???
    Nếu có xin mời đem luật ra nói cho bài bản cho anh em khỏi run mà an tâm thảo luận đi anh em.

9. tlahn

tlahn Thần Tài

Post số thôi mà, có làm gì phạm pháp đâu chứ.

10. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

pé ko bít nói sao nữa . mocxi chính thức là trang web đen bị bắt là đúng . còn 4 room của mình hiện tại là chỉ bàn và bình luận về số . Vậy cho bé hỏi vậy mình bình luận về số kiến thiết là sai hay sao? khi hiện tại vé số kiến thiết đang đc nhà nước bán ở khắp mọi nơi . Ai muốn nghĩ sao thì nghỉ :SugarwareZ-073:

11. p3ng0k

p3ng0k Thần Tài

heheh bé làm luật sư đc ko ta?

12. kitty

kitty Thần Tài

9 xác.......trong bộ luật hình sự chưa bao h thấy điều khoảng nào mà cấm bàn số cả........hay quá sao ko đi dẹp bọn phản động đi......mà o đây nói khoát những chuyện cỏn con này vậy??????????/:SugarwareZ-266:

13. kitty

kitty Thần Tài

cả nhà hôm nay sao im ru vậy ?????????????

14. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Chào cả nhà !
    Thảo luận thì không vấn đề gì cả ! và cũng xin lưu ý các bạn:
    Bàn luận thì không sao nhưng tổ chức hay môi giới đánh bạc thì nặng đấy.
    Đánh đề vài ngàn có thể bị tội nếu tỷ lệ ăn thua lớn ( cộng vốn và tiền dự kiến thắng trên 1 triệu )

15. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

mình đã nhắc nhở nhiều lần rồi ! có nhiều AE đưa cả số tiền mình đánh lên trên diễn đàn ! không biết có dánh thật hay không ? hay chỉ nói cho có thôi ! nhưng điều này là không nên !còn thảo luận số cũng chỉ là thảo luận số mà thôi ! trên nước VN này không chỉ có riêng trang web này là có chuyên mục này đâu , mà rất nhiều các trang web khác cũng có ! còn mọi chuyện khác như đánh số hay tổ chức đánh số lại là một chuyện khác .vì vậy mong tất cả các AE trong DĐ luôn tuân thủ đúng mọi NỘI QUY của diễn đàn !không đưa số tiền mình đánh lên ( nếu có) mong admin và các mod-smod nhắc nhở và yêu cầu AE thực hiện ! mong rằng Diễn Đàn là nơi chỉ dành cho các AE ta bàn luận về những con số mà thôi !thân .

16. hoahong

hoahong Thần Tài

mình không phài luật sư,nhưng mình cũng xin góp chút ý kiến cho các bạn tham khảo.
    -chúng ta có quyền tự do ngôn luận (không tuyên truyền và chống phá chính sách của nhà nước),tự do thảo luận,trên tinh thần vui chơi.
    _theo điều 248 của bộ luật hình sự (đây là điều luật nhẹ nhất của tội đánh bạc),thì những người đánh bạc,gá bạc thì sẽ bị truy tố trước pháp luật(nếu muốn biết chi tiết các bạn có thể tham khảo ở bộ luật hình sự nhe
    theo mình nghĩ bạn hiền nói rất đúng,các bạn có quyền thảo luận ,để dự đoán số sẽ ra .nhưng nếu các bạn ghi luôn cả tiền mình đánh lên đây thì diễn đàng này có thể bị đóng cửa đó các bạn ạ.

17. QuỳnhAnh

QuỳnhAnh Thần Tài

thanks !! hoa hồng chiều nay chơi luôn 248 khà khà khà (tin dị đoan)

:SugarwareZ-003::SugarwareZ-003::SugarwareZ-003: