Thông Báo ♥ღ♥ {Ngày 10} Dự thi độc thủ lô Miền Nam ♥ღ♥

Thảo luận trong 'Bảng Thông Tin Diễn Đàn' bắt đầu bởi Smod_01, 30/6/14.

1. Nam chinh_Bắc chiến

Nam chinh_Bắc chiến Thần Tài Perennial member

Xong rùi. Đả nhận được thẻ cào.(Hix!chỉ có điều chưa cóa cái địn thoại để xài thui)
    Cám Ơn BTC, cám ơn điều phối viên No MercY và cám ơn các nhà tài trợ nhìu nhìu! Thân

2. julie

julie Thần Tài Perennial member

:126: Vậy bỏ 400 củ khoai vô ĐT của Em đi :120: hí hí hí... Nhà Tài Trợ = Admin đẹp trai đó Anh :banana:

3. danso

danso Thần Tài

chúc mùng thành công cuôc thi,các cao thủ nhớ tiếp tục cho diễn dàn thưởng thức tài nghệ kỹ thuật số nha. Mình mạng hỏa có được thẻ cào không A NO

4. Nam chinh_Bắc chiến

:SugarwareZ-063: chẹp chẹp.....Thèm quớ....:SugarwareZ-034:

5. julie

xí... chứ hôm đó Em thấy ĐT của Anh mà.... sao giờ nói hỏng có ĐT! hí hì hì bởi vậy nên Đ... và S... dạy Em kêu Anh là tên gì đó...... Nhớ hong? :120: rồi bao giờ đi nhậu ngoài bờ kè nữa nè ? :134:

6. Nam chinh_Bắc chiến

Hix. Cái địn thọi cùi bắp đó lúc nghe được lúc không nên trả cho ngừ ta rồi. :133: Còn cái chính thì bị hư đang nhờ S sửa dùm, mà chưa lên lấy (Tiền xe đi lấy còn hơn tiền mua cái mới nên ngu sao đi lấy :137:)
    See you soom :140:

7. julie

:126: chài... câu này Em phải gọi S.. méc anh nói vậy nhe :120: hì hì hì Em sẽ nói S.. nó đừng sửa ĐT cho Anh nữa :banana::banana::banana: thật đúng là P..P.. mà :120:

8. chaungoc123

chaungoc123 Thần Tài Perennial member

help ! có ai biết chỉ mình mở hộp thư tin nhắn riêng ko. toàn tiếng anh tiếng u ko à và mình cũng ko hiểu cách hướng dẫn nữa chứ. Help..

9. No MercY

No MercY Thần Tài Perennial member

áh...có lun cho muội nà...nhưng mờ mạng HỎA thì phải Tuổi Mẹo cào thẻ mới được àh :120:

[​IMG][​IMG]

10. chaungoc123

chaungoc123 Thần Tài Perennial member

:128: Cám ơn Ban Tổ Chức Và No MercY đã hết lòng vì Diễn Đàn và với cá nhân mình. Nhận được giải thưởng mình rất là bất ngờ, vì nghĩ là ảo..:126: không ngờ là có thật. Mấy bữa nay cũng vì trục trặc nên hôm nay mói nhận được quà. :125: Một lần nữa Cám ơn BTC Và No rất rất nhiều nha :cheer2::banana::125: Mời No nè :140: tuy aỏ nhưng tấm lòng là Thật đấy. Mercy.