Đơn xin từ chức Quán Chủ Tụ Hiền Trang

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi VinaAlibaba, 12/8/10.

1. xs365

xs365 Thành Viên Mới

Chân thành cám ơn hảo ý của Administrator! Chúc Administrator mãi là cánh chim đầu đàn trên mọi lĩnh vực. :tea:
    Thiên hạ sao mà cô tịch thế?
    Một mình ta uống cạn vầng trăng!

Tống Giang thích bài này.
  2. tobeornottobe

tobeornottobe Thần Tài

1 đêm giông bão

một câu thật lòng...bất cứ ai trong diễn dàn cũng muốn mình sẽ win khi giờ xỗ số kết thúc(4h40)cho nên ae của tui ơi đừng rơi vào vòng xoáy của cơn lốc đó(IP có thể thay đổi nhưng bản chất con người là mãi mãi)
    Tôi 1 thành viên trong diễn đàn từng bị baned nick nói 1 câu thật lòng xin admin xem xét lại.........có công thì thưởng có tội phải trừng

hiensalon, choivui and Doc Co Cau Bai like this.
  3. KienCang

KienCang Thần Tài

"Nước chảy đá mòn"(bạn sinh từ đá bạn sẽ chết, ngược lại sẽ sống), "..những lời hoa mỹ thường không chân thật..." . "Nhân văn" & "màn kịch" & "diễn viên" là những từ "hoa mỹ"... cũng có thể là công nghệ "copy and paste" (nói theo tiếng việt có nghĩa là cắt và dán) => "người viết" không chân thật ! (cổ nhân đã khuyên thế đừng bảo nói sai !).

hiensalon and choivui like this.
  4. Tống Giang

Tống Giang Thần Tài Perennial member

Người không có tình cảm là loại vứt đi
    Người xử sự bằng tình cảm không làm được việc lớn!
    o0o
    Tống Giang lần thứ hai uốn cạn chum này! nhưng nguyên tắc vẫn không có gì thay đổi.​

khatcai and thay3 mu rua like this.
  5. phocao

phocao Thần Tài Perennial member

câu này của CUTY làm tôi nhớ câu nói:tich cưc cộng ngu dôt thành phá hoại...
    BQT dd như 1 người lam vườn vậy,những cây cho hiệu suất kinh tế cao, ta giữ lại chăm sóc,những cây ko có kinh tế,chặt bỏ chứ đừng nói gì là cỏ dại,
    DD XSTT một sân,có văn hóa&nhân bản cao,nhưng cũng chỉ là sân chơi,mọi người đến đây để giao lưu học hỏi,đóng góp,những cái hay,cái đẹp.Chúng ta phải trân trọng yêu quí dd như là nhà mình,các thanh viên đã là AE,chúng ta đong góp xây dựng dd ngày một...CHÂN, THIỆN,MỸ!!!

Chỉnh sửa cuối: 13/8/10
  6. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

Thêm một ngạc nhiên nữa đây ! Sao lại có Hiensalon dính vào đây ? những gì mình nói là từ BQT đưa ra dẫn chứng cụ thể là IP ! từ ngày đầu Tham gia đến giờ giữa mình và 365 chưa hề có thành kiến gì cả chủ quan và thực tế ! nếu đã nói như vậy mình muốn 365 cứ RÕ RÀNG danh chính NGÔN THUẬN đưa ra những gì mà 365 cho là DIỄN !

7. choivui

choivui Thần Tài Perennial member

Thôi Hiền huynh, để huynh xoso365 "ra đi" được nhẹ nhàng. Ai muốn hiểu thế nào thì hiểu.

hiensalon thích bài này.
  8. cái dd càng ngày càng chán...sao mấy huynh hay vậy hơ ?
    ai cũng vì cái tôi của mình cả.
    bọn chủ lô nó cười kia kìa.
    ngày nào cũng cãi nhau....:115:

choivui thích bài này.
  9. hiensalon

Chào Bạn ! Vì Hôm qua có bài Viết gởi vào TN cho mình có phân trần sự việc nhưng mình ko có thẩm quyền can thiệp . mình đã pass cho BQT để BQT biết mà xem xét lại vấn đề . Buồn vì mình ko dựa trên cảm tính mà ghán ghép cho ai ,tất cả phải dựa trên chứng cứ và hành động ! cũng như chuyện giữa Bady và Blue ! 2 chuyện xảy ra khác nhau nhưng cùng một Dẫn chứng ! Ngày xảy ra chuyện của Bady -Blue thì BQT cũng phải dựa trên Bằng chứng mà Suy xét ! Tiếc là tiếc cái Tình mình đã giữ , đã có . Mình luôn tôn trọng tất cả !

choivui thích bài này.
  10. hiensalon

Ở đây không có chuyện cãi nhau Bé ơi !

11. híc........muội thấy vậy mà.