Chúc 4r ngày 25.09.2009 đại thắng, xin phép admin cho nói vài lời, với anh em.

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Bắc' bắt đầu bởi CHÚA_TIÊN_HUYỀN_NỮ, 25/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Anh em biết không, khi chưa tham gia diễn đàn mình có tham gia dự đoán VIP trên trang web vina ko ngờ trang này là một trang lừa đảo thật sự, phân tích.
    1./ dự đoán vip xác suất ~90%vậy mà 3 hôm liên tiếp 22-23-24 dự đoán 6 số ĐÀI MB ko ra 1 số
    2./số dc tập hợp từ 5 chuyên gia của vina, thực sự có 5 chuyên gia hay ko?
    3./trong khi đó hệ thống tin nhắn tự động có thể nạp số bất ky 00 - 99.
    4./trúng thì thu phí 20.000 đ trên hàng vài trăm đầu số đt di động,ko trúng thì vina Chẵn mất gì., chỉ ng chơi chết hàng trăm chai mà thôi.
    5./số điẹn thoại hổ trợ 01654315673 gọi ko một người nhất máy
    6./kết quả xs hôm thì cập nhật , hôm ko .v.v .......
    => vậy những gì đăng và nói trên web chỉ là ngụy biện để lừa đảo. Mình chỉ nói lên những gì qua một thời gian tham gia thành viên vip của trang này và rút ra chút tích lũy để anh em cảnh giác. Mình thấy diễn đàn tốt hơn rất nhiều so với vina24 h

Ngày 25.09.2009 mình có cặp số đẹp và sẽ rơi 83-38

Chỉnh sửa cuối: 25/9/09
  2. Kjbinhbay

Kjbinhbay Thần Tài Perennial member

thanks bạn đả cảnh báo và góp ý cho ACE diển đàn XỔ SỐ THẦN TÀI!
    riêng kjbinh cũng biết trang wed vina này rồi chứ ko phải ko biết!dự đoán MN 18 kj o ra 1 kj nửa huống chi là : 6 số ko ra 1 số
    tất nhiên ,là làm việc gì cũng phải tính đến lợi ích kinh tế mà! ........hihihiihi
    chúc bạn có thời gian vui vẻ bên diển đàn cùng ACE !

HÂN HOAN CHÀO NGƯỜI MỚI!
    :SugarwareZ-271:

smod ơi! kéo 2 bài viết này gộp chung lại qua chổ ACE nha ,ở đây lẻ loi quá ! lạnh hihihi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.