Cà Khịa, Gây Loãng Diễn Đàn . Chờ Xử Lý !

Thảo luận trong 'Nghĩa Địa' bắt đầu bởi Bóng Ma, 7/6/21.

1. áng mây trời

áng mây trời Thần Tài Perennial member

2. áng mây trời

@Bóng Ma vào đây chơi tiếp mài...há há há....:139::125:

3. áng mây trời

thánh @Bóng Ma thánh chơi ăn dây xu ơi...vào đây mình bẩu nè...chiều đá nhẹ có 20k nên dư có mười mấy chai à...zô đây mình chia bớt cho nè...chứ để thánh chơi ăn dây xu với anh đồng tội nghiệp quá à...:125:...mình chưa bao giờ tự nhận là cao thủ hay co hủ gì hết...chỉ có người ganh ăn tức ở mới canh thọt mình thôi....nhưng xưa rồi cưng ơi...mình chỉ biết kiếm tiền ...là tiền đóa chứ ko phải kiếm dây xu nhoa....thoi zọt...chứ để tên bóng ma cứ ám mình quài ngại quá....

4. áng mây trời

Tên "Bống ma" nay trốn chui trốn nhũi đâu òi ta...hay núp dưới cái ních khác ròi...hahaha ta biết núp ních nào luôn đó...ko thèm la lên làm gì...nhưng thấy ta thì né ra đi nha....hahaha...Nghĩa địa này hợp với mi lắm...hahaha...Thiên đình và địa ngục hả mài...hahaha tự hiểu nha....

5. áng mây trời

6. Bóng Ma

Bóng Ma Tiểu Thần Tài

Dỡ như đách đẻ, mà bày đặt xàm lol hoài. Mầy thì xài nick toàn trên trời k à, toàn mây, trăng, sao k à..nhục

7. áng mây trời

LÊN SỐ ĐI CƯNG ƠI NÓI NHIỀU QUÁ...MẤY NAY TÂM TƯ CHỊ THOẢI MÁI LẮM NÊN CƯNG CỨ TỰ NHIÊN NÓI SAO CŨNG ĐƯỢC...MIỄN POST SỐ LÊN CHỊ LẤY CHỊ ĐÁ TIẾP ....ĐÁ NÀO ANH ĐỒNG QUỲ LẠY CHỊ THÌ THÔI...CÒN CƯNG NÓI GÌ CŨNG ĐƯỢC NHA....CƯNG CHƠI ĂN DÂY XU CHỊ KHÔNG NÓI CƯNG NHIỀU LÀM GÌ...LOVE YOU BABY...

8. Bóng Ma

Bóng Ma Tiểu Thần Tài

Đâu có ngu mà lên cho cái thứ rẻ rách mầy lấy để đánh à..ở đó mơ đi gái! Ta đi à, bye bye chụt chụt…:banana:(ladyvampire)

9. áng mây trời

UH BYE BABY NHA NHỚ ĐI BÌNH AN NHA CƯNG...HAHAHA THIÊN ĐÀN VÀ ĐỊA NGỤC ANH Ở ĐÂU DO EM CHỌN...ANH Ở NGOÀI KIA...ÉO ZÔ NỖI ĐÂU CƯNG...HÁ HÁ HÁ