Banned Banned coixay!

Thảo luận trong 'Bảng Thông Tin Diễn Đàn' bắt đầu bởi coixay, 10/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. coixay

coixay Banned

Sao tui thấy ông em bady94 ba phải thế nhẩy, kết số thì phải có lập trường, cứ thấy ai post số là cũng thấy cu em này trả lời là đẹp lắm, win nhé, chắc mọi người post 100 số thì cu em này cũng hùa theo đẹp lắm, hehe k hiểu cu em này có bỏ tiền ra đánh k nữa.
    Trả lời ít thôi ông em, 4R để mọi người tham gia chứ k phải chỗ để ông em post hàng đống bài lên đâu.
    Tui góp con Bạch thủ
    AG: 33 - 633 - 7633

xonack, LocPhat and bady1994 like this.
  2. coixay

coixay Banned

Sửa nhanh thế ông em, 538 thành 938, keke tự an ủi mình hả, chắc hôm nay bạch thủ nộp cho chủ lô chứ gì, đâu cần lên diễn đàn làm hàng như thế chứ, quan trọng là mất tiền hay được tiền thui. Thua thì cứ nhận là mất tiền ngu đi, mai sẽ khôn hơn

xonack, LocPhat, MEGAI and 3 others like this.
  3. coixay

coixay Banned

Ông bạn cho hỏi ông đánh kiểu gì mà có chút cà phê thế, đánh cả 2 đài mà vẫn có cafe thì cũng giỏi thật đấy.
    4 con lô với 3 càng, đầu đuôi cả 2 đài, ra có 02 ky mà vẫn có cafe, hèn gì ngày nào cũng thấy ông win, hehe.
    Ông bạn đánh ở chỗ nào, bao nhiêu tiền 1 điểm lô mà vẫn có cafe chỉ hộ cho ae đến đánh với. ặc ặc
    Tính hộ cái đi:134::132::126::125:

xonack, LocPhat and sohapne like this.
  4. coixay

coixay Banned

Chia buồn ông em nhé, cố lên chiều còn MB để gỡ lại mà, nếu thua MB thì ngày mai lấy lại cũng k sao.
    Hôm nay anh cũng xịt, buồn quá là buồn. đánh 36-63 ra 26-62 mới ác.

5. coixay

coixay Banned

ủa hôm nay ông em lại bạch thủ nộp cho chủ lô rùi ah, đen quá nhẩy, có lẽ ông em phải đi giải đen thui. Khổ thân em tui. anh cũng xịt số của e đẹp thế mà cả 2 đài k có em nào nhỉ, 77 lại ra lô chứ k ra a-b nhỉ.
    k sao làm lại miền bắc em à, xịt nữa thì mai lấy lại nhỉ.

Tunghip, xonack, lampro1409 and 2 others like this.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.