Bady1994 cùng anh chị em vào đây đi!!!!!

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Phihoatac, 2/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Xin lỗi BQT và các Smod vì có lời chia tay của Hiensalon cùng ACE nên mình không vào khu vực “càfe-Trà đá”để dành đất cho Topic đó không bi loãng xin thông cảm,nếu muốn del bài hay banned tùy ý!nhưng hãy để mình nói thật(dù đau lòng)môt chút nhá!

Cái này lạ àh nghe!!!!!!!!bạn lên bao nhiêu đó số(Có nhấn mạnh=số in lớn)rồi bây giờ bạn nói người ta chọn nặng nhẹ là sao???????Nè! bạn đừng nghĩ “thế giới ảo”rùi muốn nói sao cũng được=“chỉ có mình mới hiểu bộ số của mình thôi, bạn vui vẻ nhé.. chúc bạn may mắn..”
    ,vậy bạn lên số làm gì????? không đúng đâu!Hãy có trách nhiệm một chút nha!Thân
    P/S”:bạn xem lại dàn số bạn lên đi(Cả Nam lẫn Bắc)!Có phải bạn muốn dẫn ACE vào đường chết không??????(Nấp theo lập luận “Tui chơi như vậy ai theo thì theo không bắt buộc!”)

2. bady1994

bady1994 Thần Tài Perennial member

khó mà có thể luận bàn thêm nữa, ông anh là gì mà mà đủ cái quyền để mời tôi, không biết cái tâm ai là người sống vì người à! thôi nhé ông anh... goodbye... vậy tôi chờ ông anh làm thay đổi cục diện nha... cho anh em nhờ...

3. bady1994

Thấy ông anh sao mà .... chẵng hiểu sao nữa ... Thôi thì cảm ơn ông anh mất công truy tìm, tận vết chân tôi đi.

4. Phihoatac

Chỉ một comment của bạn đã nói nên tất cả!mình không còn phải cần quan tâm tới lời phản hồi của bạn nữa!Về cái “quyền” như bạn hỏi thì xin bạn hiểu cho là “Tất cả thành viên chính thức” của diễn đàn đều được quyến đó!còn cái “TÂM” như bạn nói thì bây giờ chắc ACE trong diễn đàn đã biết!Còn chuyện “thay đổi cục diện” thì bạn hiểu rằng mình và các thành viên cũ chưa bao giờ và chưa có ai vào diễn đàn này để hòng “thay đổi cục diện” cả!Điều mình và các ACE trong diễn đàn mong muốn là sự chia xẻ với nhau chứ không phải là ganh đua với nhau!Thân

5. bady1994

gui

lại thành viên cũ và mới, ai cũng là người trong xã hội này thôi,theo tôi nghĩ 2 ta nên dừng nói chuyện với nhau từ đây...xin chào ! khó hiểu...

DAINGOC68, qchuynh and thay3 mu rua like this.
  6. thay3 mu rua

thay3 mu rua Thần Tài Perennial member

Thân chào các ACE nào có mặt trên topic:
    trước tiên là thầy 3 có y kiến:
    -Bady củng có thể là hơi bị ham số mổi lần up như thế củng có thể các ACE hơi dao động (mất phuơng hướng)
    -Nếu ACE nào thích cứ chọn, không thì thôi(chỉ có tính tham khảo)
    -trên Diễn Đàn Nếu anh thích thì choi không thì thôi không ai đổ lỗi cho ai
    -Nhung Bady có cái sai là Up mổi lần nhiều số quá
    - Diễn Đàn là nơi trao đổ thảo luận,,i(Mục tiêu là tiêu diệt chủ lô)
    - Mong lần sau Các ACE nên post số ít thôi( ít Mà chắc)
    Đừng Nhiều Quá
    Vài lời mong các ACE góp ý thêm Đễ Diễn Đàn ngày càng lớn mạnh
    THân

sodebd, muavechai, qchuynh and 3 others like this.
  7. bady1994

cái này thầy 3 nói tôi bằng lòng...xin thụ ý.:drunk:

8. bady1994

Tôi nghiệm thấy mình, riêng bản thân tôi, post số chẵng mang lợi ích gì nữa...Khi trúng to thì chẵng thấy ai biểu dương còn khi trật thì lại lắm lời ôi thôi...:134:

DAINGOC68, qchuynh and Ma so like this.
  9. giaimagiacmo

giaimagiacmo Thần Tài Perennial member

bác Phihoatac gác kiếm rồi mà vẫn còn cây đao sắc quá chừng , lâu lâu bác xẹt xẹt vài đường làm thót cả tim.
    mình thấy chẳng phiền hà gì dãy số cả của bady cả. tuy nhiên ít hơn thì vẫn tốt hơn đúng không nè?
    nhưng khỗ nỗi chơi cái này có ai giám nói dzo 100% đâu? kết em này 1 xíu em kia 1 xíu rồi kết lại nó lại lòi ra em nữa. thành ra nó nhiều số lên. cứ đang chú ý em này thì lại ô...hay.... con này cũng thế...
    nhưng suy cho cùng ai cũng muốn vì diễn đàn lớn mạnh sao không dùng cách nhẹ nhàng tình cảm hơn là bốp chát vào mặt nhau cho khó chấp nhận. ai chả thích nghe lời dễ nghe đúng không pakoon?:134:

10. lông đạo

lông đạo Thần Tài

ok , tui đồng ý với bạn. baddy pót số quá nhìu , mn thì post 1 hơi gần 8 số cho 3 đài , mb thì post ít nhất là 6 số , ngày nào củng vậy , số ở đâu ra mà bạn post????? hay là bạn post......????

thay3 mu rua and qchuynh like this.
  11. bady1994

thanK ! vạn lời cảm ơn ai... đây mới là lởi nói mà mình nghe nhẹ lòng nè! l

DAINGOC68, qchuynh and giaimagiacmo like this.
  12. bady1994

số ở trong lòng tôi cho ae đó, thật tiếc thay tôi lại mất quá nhiều thời gian cho ace... nhẹ nhàn tâm hồn nhé!

DAINGOC68, anhhoa22 and qchuynh like this.
  13. tieudietchulo

tieudietchulo Thần Tài Perennial member

Thôi gác kiếm thôi Phi huynh ơi!!! Có lẽ cũng đã lúc các ACE 1 thời chia tay gòi!!! Mọi chuyện ở lại dành đất cho các thành viên mới!!!
    Ở đây các bạn có quyền, Diễn đàn để trao đổi thảo luận mà. "Tâm" hay không "tâm" ở mỗi người mình không muốn nói hay trao đổi. Chỉ mong diễn đàn vẫn hoạt động tích cực + đi lên là vui rồi (để có lúc nào đó chơi cho vui thôi)
    Công việc ngổn ngang, lên diễn đàn thì không thấy AE thuở nào. Vì thế câu chia tay cũng là điều "dễ thở" thôi :D
    """ Không thảo luận, trao đổi vấn đề này nữa nhé các AE """
    "Người đi kẻ ở coi như không có gì, thế vậy đi"

DAINGOC68, sodebd, qchuynh and 2 others like this.
  14. Phihoatac

Hihihiiii!Anh bạn ạ!mình Gác Kiếm là Gác Kiếm “đề đóm” thôi,:120::120::120:còn như với diễn đàn thì mình đã tự nguyện theo nên không bỏ được!Mình mong DĐ ngày càng lành mạnh(trong một phạm trù nào đó)nên thấy cái gì không đúng và vì cái này ngày càng có chiều hướng tăng mạnh làm ảnh hương không ít đến DĐ nên mình lên tiếng thế thôi!(Có khi quá chủ quan)Mình chỉ mong sao ACE không giàu được bằng trò chơi này thì cũng không chết vì cái này,mà thôi!Thân :140: :140: :140:

15. giaimagiacmo

giaimagiacmo Thần Tài Perennial member

Vậy hóa ra D Đ XSTT trước giờ chia 2 phe cũ và mới.:132::132:

DAINGOC68, Ma so, Phihoatac and 2 others like this.
  16. bady1994

ha ha ! mình nói có sai đâu.

DAINGOC68 and qchuynh like this.
  17. qchuynh

qchuynh Thần Tài Perennial member

Mình cũng xin có 1 ý nho nhỏ. Đúng là mình cũng post lên số rất nhiều nhưng 1 đài chỉ 4 con dành cho 4 góc và lô tại vì là số tham khảo mình không dám chắc là sẽ ra nhưng mình sẽ chốt lại mà.
    Từ khi dd xảy ra chuyện spam bây giờ sao mình thấy hể có một chút gì đó khó chịu thì lại ầm lên thế kia không có cách nào khác hơn sao? Cứ như thế này thì còn đâu là một mái nhà chung cho xã hội này nữa.
    Hôm nay lại xảy ra những chuyện không hay nữa người thì tạm biệt, người thì gác kiếm, vậy có nên không? Hãy vui vẽ mà giao lưu để cùng một mục đích chứ.
    Cứ như vầy thì DD sẽ như thế nào? Những người có kinh nghiệm lâu năm đi rồi thì tham khảo ai? Mình thấy có những thành viên cứ khóc lóc kể lễ là thua quá xin một cặp để gỡ mà có gở được không? Trên DD này mục đích chỉ là tham khảo không có ai chính xác 100% cả.Hên xui là nhiều.
    Mình đi đâu cũng nghe người chơi đồn rằng có cái DD www.xosothantai.com cho số cũng chính xác lắm ai rành về vi tính và có mạng thì vô đó coi mà đánh. Mình thấy mà nỗi da gà.
    Vậy mong ACE mình đoàn kết lại khi người này đưa số lên thì xem và góp với nhau để chiều sau 16h30 còn có cafe hơn nữa thì beer.
    Mình mong rằng ACE ta đừng như vậy nữa.
    Vài lời muốn nói như thế.
    :132::132::132::134::134:

18. Phihoatac

Không phải thế bạn ơi !Đừng hiểu lầm làm sự việc thêm trầm trọng!Ý là vầy nè!ngày trước các ACE tham gia d đ dù lạ hay quen đều vui vẻ hòa đồng chia sẻ với nhau trên cơ sở cùng nhau xây dựng một sân chơi mà mình yêu thích!(Cái này ngoài đời bị cấm àh nha!)Sau này có nhiều ACE tham gia nhưng lại không cùng một cách nhìn nên có vấn đề không hiểu nhau mà thôi!Những ACE cũ có cách nhìn nhận khác và các ACE mới có cách riêng của mình nên mới hiểu lầm là có sự phân biệt cũ mới!nếu bạn chịu khó tham khảo lại những comment từ đầu của D Đ sẽ thấy ngay thôi!Thân

Chỉnh sửa cuối: 2/5/10
    qchuynh thích bài này.
  19. qchuynh

qchuynh Thần Tài Perennial member

Cái này sai hoàn toàn, một ngôi nhà mà không có người lớn, người nhỏ thì làm sao mà ở? Không có người lớn chỉ dẫn thì làm sao mà đi trên con đường đầy cạm bảy thế này hả bạn?

Chỉnh sửa cuối: 2/5/10
    DAINGOC68, Phihoatac and Cu Tý like this.
  20. Ma so

Ma so Thần Tài Perennial member

Mọi người đều có tâm cả, nhưng có vài điều cần nói ở đây để góp ý cùng mọi người!
    .Pác Phihoatac hãy nhìn lại cái tiêu đề của topic này, mới đầu đọc tưởng ai đòi... pác bady1994 và mọi người vô chứng kiến chứ (Riêng tôi hiểu là vậy đó!) :132:??? Pác ăn nói hay thế mà đặt cái tiêu đề quá tệ, đọc qua thôi là hết bình tĩnh nghe pác góp ý rồi!!!
    .Pác góp ý chung vậy là hoàn toàn không sai, 1 lời phán của 1 cá nhân có thể làm đi tông 1 tài sản của nhiều người khác, dù bik là lên số để ace tham khảo và thảo luận, nhưng với phong độ mấy ngày liền Win xc của pác bady thì lên số ace không theo mới là lạ, mà số pác Win thì ko thấy post ??? bik là pác núp lùm, ai cũng vậy thôi mà những lúc như vậy nếu mình không post từ đầu thì tốt nhất đừng la lên, Win có bằng chứng thì người khác thấy dễ chịu hơn!
    .Đang vào dây đen thì nên núp lùm cho nhiều người đỡ phải chết theo, Maso đang đen ko dám lên số vậy???
    .Tất cả đều muốn tốt cho ace cả ko việc j phải buồn nhau các pác ạ, ko hiểu thì nói cho người ta hiểu thôi. Mọi người vui vẻ nhá!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.