Anh em cho ý kiến TOPIC ngày.

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Cáo - Khiếu Nại' bắt đầu bởi Smod_02, 29/8/09.

1. phat tai

phat tai Thần Tài

Nghĩ sao nói vậy

Sao tôi vẫn thích kiểu mở topic chung vừa pots số vừa giải điềm đoán mộng vừa giao lưu chia sẻ vài câu chúc mừng hoặc chia sẻ nỗi buồn thắng thua như vậy thấy vui hơn có tình cảm hơn ,chứ rời ra phải nhảy qua nhảy lại khó nắm bắt tình hình chung là hôm nay ai mơ gì ,ai thắng ,ai thua ,hay có nhiều người mơ thấy rắn ... .Chỉ hạn chế là mỗi lần pots số cố gắng nói luôn hết ý mình muốn hỏi muốn nói muốn post số gì và chỉ cần thêm cái vụ gom số pots trong ngày là được .Ý tôi là như vậy mong sao đóng góp nhiều cho BQT

nacl_uc thích bài này.
  2. No MercY

No MercY Thần Tài Perennial member

Gom số như ngày hôm qua thì về lâu dài không ai làm nổi đâu bạn,bao nhiêu người post bao la là số,sót người này người kia bị trách cũng khổ
    Mỗi Miền mở 2 thớt cũng hợp lý,1 thớt giữ nguyên chuyên về số rồi thì í ới đu đeo,ôm eo,trích dẫn bài viết các kiểu <== dùng để nắm tình hình A-E bàn luận + trùng máu thêm tự tin ==> chủ yếu để giao lu xích đu
    Thớt 2 là phần Chốt số,ai đánh bao nhiêu số cứ post hết trong 1 bài (reply) mà thôi,xổ số xong,thắng thua qua thớt 1 rôm rả tiếp
    Có thớt 2 cho những ai đang vận đen họ có thể nhận biết A-E nào đang thật sự hên mà ôm eo để gỡ gạc hoặc xem thớt 2 con số nào nhiều người đánh thì theo khi họ còn phân vân ....

Mình nghĩ nên làm thử Thớt Chốt Số trong 1,2 tuần xem sao,nếu tiện lợi thì cứ thế mà làm.Còn nếu A-E thấy không hợp lý thì bỏ

Khuong_tu_nha thích bài này.
  3. MaiDao

MaiDao Thần Tài

:SugarwareZ-271:ủng hộ ý kiến này của BQT. phần chốt số là phần quan trọng để anh em tiện theo dỏi và xát định chính xát số chốt và khẳng định được THẦN TÀI thật sự để có thể ôm eo. Mình vì mọi người,mọi người vì mình ,anh em có thể chốt số của chính mình ,số đó có trùng máu với người khác vẩn được công nhận là đoán trúng,còn ai muốn thảo luận,xin,hỏi ý bạn thì vào phần Diễn Đàn Thảo Luận, như vậy đỡ mất công bạn Tèo phải Tổng hợp và cũng nhanh chóng Tìm ra THẦN TÀI thật sự để AE ôm eo mà quyết định chính xát.:SugarwareZ-003:

4. MaiDao

MaiDao Thần Tài

Ủng hộ ý 1/ Diễn đàn thảo luận thoải mái ->> mục chốt số riêng .

5. hoahong

hoahong Thần Tài

tâm

sorry smod dễ thương,mình thấy ý kiến này cũng hay mà,hổng nhìn thấy cái tôi nào ở đây hết à.hi.hi.

6. Miss_than_tai

Miss_than_tai Thần Tài

up lên cho anh em thảo luận thêm !:)

7. Smod_00

Smod_00 Super Moderator Thành viên BQT

Cái tôi nằm ở mục đích bài viết, trước khi viết bài bạn này đã cãi nhau trên room.

8. hoahong

hoahong Thần Tài

sorry smod dễ thương,mình đã xem lại room ngày hôm đó rồi và có thấy bạn này cải nhau gì đâu nè,những bạn khác vì bài bạn này post mà cải nhau đó chứ,mình thấy bạn này rất ít nói và post số cũng ít,xem lại những ngày trước cũng vậy.Smod dễ thương nè ,mình thích chữ Tâm lắm nè(hi.hi mình nhiều chuyện rồi ,bỏ qua dùm nhe).bài viết vì cái gì cũng muốn room mình tốt thôi hi,.hi...

9. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

Theo ý mình thì nên để chung như vậy thấy rất vui . Mà làm cho nó lại xôm tụ nữa , chỉ cần đến 2h30 hay 3h tổng kết lại giống như Teomesode vậy là được rồi . Còn cái chuyện như vậy thì rất nhiều trang anh em khó theo dõi cũng là một vấn đề vì thế chốt như teomesode là được . Nhiều trang khó coi thì phải muốn ăn phải lăn vào bếp . Vài lời đóng góp với admin.

Smod_00 thích bài này.
  10. Smod_00

Có nhiều cách để thể hiện ý của mình bạn, mình không tranh luận với bạn nhưng mình không cảm nhận được thành ý xây dựng trong bài viết đó nhất là trong bối cảnh vừa xóa xong một số bài cãi nhau dưới room http://xosothantai.com/showthread.php?p=23911#post23911 thì lên đây gặp bài này.

11. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Hoa Hồng ơi điều này có nghĩa là "Dễ thương" khônh phải là "thương dễ"!Vậy tất cả mọi người phải cẩn thận trước diễn đàn!!!!!!NHA!!!!!!:SugarwareZ-003:

12. Smod_02

Smod_02 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Vào đây là để góp ý cho diễn đàn muốn gì qua cà phê - trà đá kìa !

QuỳnhAnh thích bài này.
  13. Smod_00

Up lên cho anh em thảo luận thêm cái này để BQT có cơ sở điều chỉnh cho phù hợp.